bắt tay, chào hỏi, tự giới thiệu !

qua_chanh_chua

cả nhà ơi, bây giờ trong box " của chúng ta " đông vui phết nhẩy ? Cả nhà mình vào đây tự giới thiệu về bản thân nhé ! Càng chi tiết càng tốt :D .

Note : Đừng câu ở đây nha, chỉ giới thiệu thôi đấy
( bác Bờ Cờ ơi cái topic này của cháu có thể được ghim lên đầu được ko hả bác ? )

qua_chanh_chua

em xin xung phong đi đầu nhé ! :cool:

1. họ và tên: Ngô Vân Anh ( ai mà thay đổi vị trí hoặc thêm thắt cái gì nó là em giết :q: )
2. Date of birth: 21.6.1992 ( qua rồi, tiếc wá :( )
Nikname: Chanh :>>
3. Yahoo ID : gemini_baby216 ( ai mún add phải nói rõ là ai nhé , ko thì em deny ngay )
4. Sở thích :
+ Musik thì cực dị ứng với nhạc Vịt , nhạc sến , nhạc chế ...., rất khoái nhạc quốc tế . :)
+ Động vật thì thích nhất là gấu trúc ( dễ xương ghê ! :x :x :x )
+ miam miam : ice cream ( NZ này , cool teen này , nói chung là kem nào cũng thích tuốt ) ....
+ Môn học : ( môn nào cũng .... ko thích ) , có lẽ là English là em ổn nhất ! :D
+ Lung tung vớ vỉn : ừhm ... gì nhỉ ? Thích được tặng wà nè ( ko phải ngày gì cũng được ) ;-) , được rủ đi ăn , đi chơi , ko bị bà chị trấn máy , ko phải rửa bát ko công , ko phải đổ rác ( hix ) ... vân vân ....
5. Sở ghét : Cực kì ghét phải nấu cơm , rửa bát , đổ rác , bị mắng , trong tình trạng " viêm màng túi " , ghét thằng nào thùng rỗng kêu to , mắc bệnh sĩ , ghét con trai lăng nhăng ( còn mình thì ko sao :q: ) .... vân vân nốt ....

Nhắc lại lần nữa : đừng câu bài ở đây nha !

haketu

Member
Đến lượt haketu!
Họ tên: Hà Kế Tú, nhưng toàn bị gọi là Tú hake, giống như vân anh *** mà, hê hê
Birth: 19/11/1989( sinh sau đẻ muôn so với lớp em đấy, hixx, toàn phải gọi mấy bà cùng lớp là... chị =)))
Địa chỉ: 85 TQT
email:[email protected]
Thích: làm cho người khác cười và được cười
Ghét: thiếu tôn trọng( cái này thì ai mà chả ghét, nhưng mà em ghét nhất...)
màu sắc: trắng và đen, thê thôi
Nhạc: cổ điển + guitar
Nhạc cụ: Guitar
Môn học: anh + thể dục(he he)
Sở trường: tay vừa đánh đàn, mồm vừa nói chuyện, trong khi mắt đang xem tivi, vừa xem vừa.......rung đùi.......=))=))
Game: hành động, bắn nhau với điều kiện là phải phun máu ra mới khoái...

Vậy thôi, thông tin ngắn gọn nhẹ

vichia

Active Member
E hèm, đến lượt MOD cái nhỉ :D

Tên : Việt

Tên đầy đủ : Bùi Đức Việt

Tên thường gọi : Bùi Việt

Biệt danh : BCDS ( chỉ có TBC mới hiểu :D )

DOB :27.5.88 . Song Tử !

POB : Ubranaun - Russia

Màu sắc : đen, trằng, thiên thanh

Bóng đá: Italia - Roberto Baggio :x

Âm nhạc : những bài nào hòa thanh hay thì nghe.

Dòng nhạc ưa thích : Symphony power, flamenco, jazz.

Nhạc cụ : ghita

Sở thích : Nghe nhạc, chơi nhạc, ( không thích xem nhạc mấy ), chơi game

game : Half life, AOE .

Sở ghét : đang đi WC mà có điện thoại

Sở trường : tán phét ( không phải tán gái )

Sở đoản : lười.

Môn học : Vật Lý

Thành tích: nhiêu vô kể, VD : trong top sổ ghi đầu bài.

YM: duacontheki -----> hoành tráng !

mới nghĩ ra có thế :D

Eo ơi! Anh Vịt xấu tính!
Sao lại post kiểu đấy!
Tốn S quá!!!
À quên!
Em post thêm 1 tý::::::

Sở thik này:
Thik đc mọi người khen này ( Khen j cũng đc)
Thik đc cho tiền
Thik đc cho đi chơi
Thik đc ăn uống phè phỡn
Thik đc ngủ sả láng mà ko ai đánh thức
Thik đc chơi ĐT và chat chit + post bài thâu đêm suốt sáng!
Thik đc đi chơi cùng với cả mọi người thân iu
Thik đc vừa buôn đt vừa gõ lạch cạch vừa nghe nhạc ầm ĩ mà ko ai than phiền j
Thik đc vừa nằm vừa nhấm nháp chocolate cùng với cốc sữa bên cạnh và dán mắt vào ti vi với cái gối ôm bên cạnh. Hie hie hie
Thik ăn cơm xong thfi vụt lên phòng ngồi lên ghế đối diện cái computer mà ko phải rửa bát ( :-()
Thik đc cả nhà cho đi măm măm ở Sĩ Phú or DW or .... ( 1 số nơi khác)
Thik lao xe ầm ầm nhưng ko có trướng ngại vật ( Hix vừa mới bị tai nạn này cả nhà)
Thik ko bị kéo ra khỏi cái Computer với 1 số lí do củ chuối như Đi đổ rác, Cọ nhà tắm,.....v.....v......
Thik đứng cạnh cái organ đập ầm ầm vào phím và tạo ra 1 số âm thanh ko ai có thể hiểu đc là j ( Từ cái organ) mà ko bị chửi là: "COn dở hơi ( or điên) từ pà chị ĐỈNH CAO môn organ! Hix hix hix!!!!
........................................................................................................
Còn 1 số thứ khác nhưng mà chưa nghĩ ra! :D:D:D

baby_Sh3lby

Haha đú! Ko ai biết ta là ai ..............nên..........ta nói j` càng ko ai biết
Tên: <========mù chữ à ko biết nhìn sang bên trái à????
bird =)) : 09/11/1989
Ym: như nik
ko phải học sinh CVA đú vào đây chơi nên nói thế thôi ko người ta bảo vô duyên
Khà khà..............

KenDigital

Member
Hix, cái nì là bé Nhung ép buộc anh post nha, anh ko bít gì hết.
Name : xem bên phần <<<< avatar
Bird : 11-04-1986
Nickname : Ken, Dưa hấu, phở gà( thích phở gà nhất trong các loại phở)
Ym : cyrax_level_9, quyetkoyeugiulong_thanhthan
Sao : Bạch Dương ( dê trắng )
Phone : 0953330065, 0912787020 ( hiện đang về chơi ở VN nên dùng số này )
Con vật yêu thích : thú nhồi bông ( càng to càng đần đần càng thích )
Music : RnB
Idol : Me and my mother. Yêu mẹ nhất, thương mẹ nhất, mẹ ơi con nhớ mẹ, con hâm mộ và khâm phục mẹ vì đã sinh ra, nuôi nấng được 1 đứa như con. Quên, nếu có vợ thì idol cả vợ nữa.
Nói về cái gì nữa bây giờ nhỉ, chà. Nói chung là còn nhiều điểm rất quái dị, ví dụ 1 ngày mà ko tắm ít nhất 3 lần thì rất khó chịu. Tính rất lôi thôi, bừa bộn nhưng lại thích những người ngăn nắp. Quyết tâm sau này phải lấy vợ đảm đang.
Sở thích cũng nhìu thứ kỳ lạ. Mỗi khi buồn thì thích nhất là ngắm tuyết rơi hoặc ngắm trăng. Nếu buồn quá ko chịu nổi thì lại đi tắm. Tắm cho quên hết ưu phiền.
Cảm thấy vui nhất là trêu tức 1 cô bé, làm cô ta ức phát khóc rồi dỗ dành. Mỗi lần dỗ dành thành công cảm thấy thật sự vô cùng sung sướng.
Món ăn thích nhất : Đùi gà rán nguyên chiếc, sanwich tự làm và cơm mẹ nấu.
Đồ uống thích nhất : sinh tố xoài, sinh tố ổi, nước táo, nói chung là nước hoa quả.
Tôn thờ cuộc sống không chất kích thích vì 1 lý do đơn giản là không uống được rượu bia, chỉ 1 ngụm là say.
Môn học thích nhất là Toán
Cuộc sống quan trọng là phải thoải mái, trước khi làm 1 việc gì đó, phải suy nghĩ thật chắc chắn xem trong lòng thấy thế nào. Thoải mái thì làm, không thoải mái thì chết cũng không làm. Học là học mà chơi là chơi. Đã học thì đừng nghĩ đến chơi mà đã chơi thì đừng nhắc đến chuyện học. 1 khi đã chơi thì chơi hết mình. Chơi chết thôi.
Khà khà, do cuộc sống xa nha ép buộc nên cũng kha khá trong khoản nấu nướng. Mấy món phức tạp thì chịu chứ mấy món đơn giản thì cũng làm được. Chưa lừa được cô nào về nấu cơm hộ nên tối nào cũng phải lụi cụi cơm canh. Mà cái thói đời sinh ra đã là thằng kén ăn, ăn uống phải đàng hoàng chứ không tạm bợ được nên khổ lắm. hix hix.
Câu nói tâm đắc : Người có bản lĩnh phải ngồi xổm trên dư luận.
Hiện tại only nhưng nếu đã yêu thì phải yêu hết mình và thật sự chân thành. Phải thực sự trở thành chỗ dựa cho người ta, bao bọc được người ta thì mới yêu. Còn không thì thà ở vậy. Xác định tương lai rõ ràng, phải thành đạt mới lấy vợ. Lấy vợ về phải làm cho vợ được sung sướng chứ nếu để vợ phải khổ thì nhục lắm.
Nói thì nói vậy nhưng đôi khi suy nghĩ, thấy rằng nếu được cuộc sống " bé mẹ nuôi, lớn vợ nuôi, già con nuôi" thì cũng thích đấy chứ. Khửa khửa.
Hát không hay nhưng mối khi buồn hay hưng phấn thì rất thích hát. Nói tóm lại là thích gào.
Mệt quá, thiếu đâu post sau nhá, đi uống ngụm nước đã.

shrewishgirl_151

Ko phụ lòng cả nhà, bi giờ Hà pé sẽ introduce myself to everyone!!! E hèm bắt đầu nha:
Ha's profile
Full name: Trần Phượng Hà
DOB: 15/1/1991 ( đầu dê đít ngựa hehehe)
POB: Hanoi (vào hồi...ừm 1:12p.m 1 em bé gái oe oe cất tiếng khóc trào đời với 1 khuôn mặt rạng ngời như ánh mặt trời mùa...đông hichic)
Hometell:048292259( mong mọi người nếu có việc chính đáng mới gọi đến, ko thì... đời iem coi như xong, 1 dấu chấm hết to đùng); thực ra còn số điện thoại cầm tay riêng nhưng mờ...vào năm học mới được toàn quyền sử dụng, cho nên để sau sẽ thông báo nhá
Address: 42D đường đôi Yên Phụ (là đường 3 làn to đùng và tự hào là đẹp nhất đất Hà thành đó nhá, lại còn được hơi hướng của West Lake và Truc Bach lake bao quanh đường Thanh Niên cực kì là lãng mạn) .Oh so romantic view
Favourite colours: green, blue and...that's all (ghét nhất là boys mặc quần áo đỏ ra đường + cởi trần mặc quần đùi chạy lông nhông, hình ảnh này thật là khủng khiếp; ghét con gái mặc cả cây hồng vào những ngày...nóng như lửa đốt, ko biết cách ăn mặc, phối màu sắc linh tinh, trông thế đến là mất mĩ quan)
Favourite kind of music: POP music, Hiphop music, especially Rn'B music ( hic hic mấy cái này bài nào nghe cũng chết mê lun, TV được bật 24/24h để dành cho 1 kênh cực kì đa dạng và đầy ấn tượng đó là MTV, hichic tiền án tiền sự là 1 ngày bị bố mẹ tổng sỉ vả >6 lần vì tội..."nghe mấy cái của khỉ linh tinh điếc hết cả tai, đau hết cả đầu, mệt hết cả óc" hichic
She's no you (JM), Don't lie (BEP), Eternal flame (the Bangles), Bad day (Daniel Powter),Best of me (blue) v...v... (hiehie toàn bài đỉnh của đỉnh đóa, mọi ngừi cứ ngó thử sẽ bít) Đây là my favourite songs (hiện giờ, còn sau này thì...chịu)
My idol: Jesse McCartney (xinh giai + hát hay+nhà giàu+ học giỏi), oh cool, đúng là perfect boy; Queen POP Britney Spears (nhưng mờ từ hồi "marry" Kevin Ferdeline, mình lại chẳng thích là mấy, chồng chán quá mờ);
The Black Eyed Peas (thích từ bài Shut up và gần đây là Don't lie, nhạc nghe phê khó tả lun); hiehie cả Asian star Rain (Bi) nhảy cực đẹp, cao 1m83, mặt ổn, đặc biệt là mắt 1 mí (giống mình mờ)...còn vài ngừi cũng cực đỉnh khác nhưng mờ ko nhớ hết hiehie
Like: online; listen to music; watch interesting movies (like action movie and Korean romantic movie) ; chat with my best friends ; (bi giờ là Vietnamese) nghe ngừi khác kể chuyện cười (bao nhiu cái thích khác đã chễm chệ phía trên mứt rùi) à còn nữa, là 1 girl cực iu mèo con (đặc biệt là mèo Tây, xinh mà) + đi shopping cùng bố
Dislike: ngồi online mà có người khác ngồi cạnh (ầm ĩ dẫn đến mất tập trung, ko thoải mái) ; cả tuần ở nhà mà ko được lượn đây đó ; cả tuần chỉ 1 điệp khúc quen thuộc cơm, cơm và canh (hichic chính vì thế mà ít nhất 1 tuần phải ra ngoài ăn 1 lần) ...
Habit: ko chịu ngủ trước...1:00 a.m (trong năm học thì 90% là ngả bàn đèn lúc 2:00 a.m); vừa ngồi học vừa xemTV vừa nghe nhạc vừa...online (4 trong 1, quá pro); ra đường là phải "wear modern styles of clothes" hiehie
Chít quên mất còn YM nữa nhể: [email protected](chính) và noboys_noproblems91 (phụ, báo trước là cái nick này ko dùng mấy đâu nhá, hehe sắp lập cái mới 100% English nữa rùi)
Tất cả cũng chỉ có thế, sau cóa gì sẽ bổ sung thêm
THE END

qua_chanh_chua

em cũng phải pổ sung chút ít mới được . :D :D :D . À chị Hà pé ơi em cũng mắt một mí nè :D :D :D
uhm ... còn cái gì còn thiếu ko nhể ? .....

Address này : 14b Lý Nam Đế - Hòan Kiếm - Hà Nội - Việt Nam -Trái đất - Ngân Hà ......
Phone number : 8237965 / 9129455 ( cái thứ 2 thường xuyên trong tình trạng " thuê bao quý khách vừa gọi hiện .... ko liên lạc được " . ==> Mất sóng đấy . pực cả mình !)
Hobbies : Đã nói ở trang thứ nhất nhưng hiện giờ vẫn chưa đủ . Pổ sung :
+ thik được thik những gì mình thik và được làm những gì mình thik mà ko bị ai cản trở ( hik , lủng củng ghê ! )
+ thik được đến Hawai , Miami , Paris , Italy , Thụy Sĩ ....
+ thik được làm con dâu của .... Bill Gate
+ thik được làm người iu của con trai Tom Hank , Tom Cruise .....
+ thik được có nhìu xiền ( tất nhiên là phải được tiêu và tiêu được đấy )
+ thik được đi sở lượn + đi chơi
+ thik được lên mạng thoải mái mà ko bị ai xắc mắc pức xúc thậm chí .... túm cổ lôi ra ngoài ( hik )
+ thik được gào thét ( ý nhầm ) , hát chứ , trong phòng tắm lúc 11p.m mà ko bị bà chị rú lên thảm thiết và liên tục ngắt cầu dao phòng tắm .( mình hát hay thế còn gì )
+ thik một ngày trời mưa ( nhỏ thôi ) , ngồi nhà cắm Mp3 vào tai ( tất nhiên là phải nghe được đấy ) , + một tờ páo hay truyện mà mình thik + một cốc cacao nóng + một cái gì đó để miam miam .... Tuyệt , ngồi cả ngày cũng được .
+ thik .... người khác thik mình ( nghĩ theo cách nào cũng được )
+ thik .... người mình thik . :D :D :D
.............................................................................................
còn gì nữa ko nhể ? Thôi ko vít nữa ko mọi người lại kêu mình là ..... cái gì cũng thik ( nhưng mà cũng .... hơi đúng .... )

medusa

uh`m em hioi thieu nhe !
ten ne` cẩm vân
sinh 22/01/1990 ~
dân chu 2 ne ` nam nay len chu 3
co gi` moi ng chi bao nhe
phone 0904509665 ! h`ih` ai hoc chu 2 co bit em k ?????

BlackDragon

Active Member
Ngại viết giới thiệu lại nên lấy tạm cái bản tự giới thiệu bên ddt :D

Tên thật : Triệu Gia Phong

Ngày tháng năm sinh: 3/5/1986

Địa chỉ hiện nay: Vạn Phúc - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

Trường, lớp hiện tại : K49B - Khoa Luật - ĐH Quốc Gia Hà Nội

Email : [email protected]

Nick YM : boneandblood , trieugiaphong , rock_of_silence

Điện thoại : 7629481 / 0989262155

Địa chỉ hay lui tới : ĐHQG, khu vực xung quanh Ams, Ibox cafe, Trung Nguyên cafe (89 NCT),Jazz Club, CD 135 Hàng Bông,...

Sở thích: Rock , nhạc cổ điển , bóng đá, võ thuật, games , truyện tranh , phim ảnh

Món ăn yêu thích: Khoai Tây chiên, sô cô la, kem, pizza, các món Tàu,...

Món ăn căm thù: thịt gà

Con vật yêu thích: Con gái

Con vật căm thù: con gái nốt

Địa chỉ forum hay tham gia: http://diendantre.com/forum
http://www.hn-ams.org/forum
http://ttvnol.com/forum
http://chuvanan.org

Địa chỉ website hay ghé thăm: http://google.com
http://vnexpress.net
http://vietnamnet.vn

Thói quen xấu: Chưa biết phát huy thói quen tốt

Thói quen tốt: Không có nhiều thói quen xấu

Những thông tin khác về bản thân :Không hoàn hảo nhưng có thể tự hào về bản thân .

Badboy

2 cả nha` em la` thanh` viên mới ne`
Name :Anh Duy
D.O.B:12-9-91
P.O.B:Bệnh Viện(hehehehe......)
YM:[email protected]
Tel:048510610
Address:74 Khâm Thiên
Sở thích:thích nghe nhạc (tất cả các thể loại trừ Jazz, country)
Xem phim
chơi game
thỉnh thoảng chat.........
thích màu trắng, đen
Trường học : Phan Chu Trinh (II)
Ghét :bóng đá............
Tròm sao :Xử Nữ(huhuhu.sao con gái)
Tình hình em mới nghĩ ra có thế còn gì nghĩ ra em lại lên post tiếp...hehehhe

winter09

Moderator
Hi. Tớ là Bùi Thanh Huyền.
DOB: 9/12/1991 (con trai tổ tớ đứa nào cũng thuộc, vì ko thuộc sẽ die ngay:D ).
Địa chỉ: 50 Ngũ Xã_ Ba Đình_ Hà Nội( gần chỗ bán phở cuốn cực, bác nào đến ăn phở cuốn ghé vào chơi tí)
Y!M: chibe912
Football club: Thể Công, Manchester United, Anh và Việt Nam( toàn những đội đá chẳng ra gì mà vẫn thích:D)
Tớ thích hoa phăng lắm.
Màu yêu thích: hồng và xanh da trời
Cực ghét màu đen và trắng<-nhìn tang tóc và buồn.
Truyện: Harry Potter( hay dã man).
Môn học: Tóan và Anh.Căm thù Vật lý do ko hiểu gì.
Ước mơ hiện tại Chu Văn An(ko biết có vào được ko) và xa hơn nữa là nhà ngoại giao.
Mong được mọi gnười giúp đỡ vì em là thành viên mới:D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tên: hoàng Ánh Bùi
sinh nhật:1407-QK pháp
cơ quan:cấp 1 chu văn an
cấp2 chu văn an
hè hết cấp2 ôn thi ở chu văn an nhưng cuối cùng đi thi vào cấp 3 hn-ams
điều muốn nói:ê!lão kobietyeu vì đc ai yêu kia~~thik chống ng` thi hành công vụ ko??về trực chiến ngay ko em gái hớt hết bây h`!

una-rapina

Moderator
Thôi! Khai ra một tí nào:D
Tên thật: Đặng Bình Thành!
DOB: kinh lắm: ......11/9/1989
email: [email protected]
Y!M: bruceleevn1989
Địa chỉ hay lui tới: home>:) Opera cafe, CD 135 Hàng Bông, mấy quán net xung quanh chỗ học, lang thang lắm;)
Sở thích: Rock, Bi-a, guitar, swim, pingpong........
Không thích động vật lắm
{Con vật yêu thích: Con gái
Con vật căm thù: con gái nốt}=))
Màu yêu thích: Đen trắng đỏ
......................................................post sau....ngủ đã!

cherri_236

Mặc dù đã tham gia vào forum đc 1 thời gian nhưng bây giờ em mới bắt đầu thự giới thiệu về mình :D :
Họ và tên : Nguyễn Minh Ngọc
Dob:23/6/1991 => Cự giải
Address :26 ngõ 530 đường Thụy Khuê
Y!M:vuamoh5n1, nmn_236 ....
Colors: Đỏ , trắng , xanh lá cây
Music: Rock , POP
Nhạc cụ : Piano
Môn học yêu thik: Sinh
Môn học 'không' yêu thích : Thể dục , GDCD => :p
Sở ghét : Các công việc nội trợ ,nữ công gia tránh ....
Sở thích :Nghe nhạc , nghịch Computer, và nhất là chụp ảnh (mọi người )B-)
Sở trường : làm cho không khí căng thẳng trở nên thoải mái hơn nên chẳng có ai giận mình đc lâu :)
Sở đoản : lóng nhóng nên hay bị ngã :((
Vài câu nhận xét của mọi người : ...vui tính nhưng hơi ... quái dị :D
Chỉ thế thôi nhỉ !

tulong

nick YM trieutulongaotrang(-_-) ai muon add xin để lại lời nhắn tôi không wen add bừa bãi
12-11-1987 ngày tôi sinh
Hà Nội nơi tôi sinh
tính tình cục cằn hay nóng tính ít người chơi hợp nên post lên đây xem ai cục tính giống mình thì làm bạn

lanhansinh

HI everybody !
Real name : Nguyễn Minh
DoB : 06-02-1986
BG : O
Mussique : BOA, Bond, không lời, giao hưởng : Bett, Moza ...
Ms equip : Violin.
Hobbit : Draw, Manga, Game, Girl :D
Cấp I : A1 CVA ( co Yen, co Dung, thay`Cau`)
Cấp II : E CVA ( co Bui Ha)
Cấp III: A1 CVA ( co Hanh )
( 12 năm gắn bó với CVA )
Cấp IV : 2nd years st HN Architectural University.

thúy xinh

Member
tên: Hoàng Thu thúy
DOB: 09/07/1990
Y!M:pink_girl_9799
thick: lượn lờ :D shopping..thick màu hồng..
DT: 0903031990 =)) nge như tìm ng nhà ý :))

chiplove_skate

hi cả nhà
tên : <~~~
bd :10/3/90( nhớ đến hum đó chúc mừng em nhá:x)
YM:chip_xinh_love_hiphop_skate90 :p
chip thích make friends với mọi người lém ai có sở thích giống chip thì add nick chip nhá :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000