Bàn luận về các thày cô giáo

BlackMask

Không cần học cô Tú cũng biết mùi vị thế nào ....Hức hức, ngồi trong lớp A3 mà nghe cô Tú " hát" bên lớp A4 mà thấy thương các bạn A4 vô cùng... May mắn làm sao mà A3 không chịu chung số phận với A4
--------------------------
Thương A4 mà không thương A2 ở ngay bên cạnh , bác Hà này chắc là có vấn đề gì với A4 rồi.

sayang

BlackMask said:
Thương A4 mà không thương A2 ở ngay bên cạnh , bác Hà này chắc là có vấn đề gì với A4 rồi.
Cũng hi vọng cưa được bạn nào đó bên A2 :9 nhưng mà các bạn A2 cao " rá " wa' :cool: Hà với không nổi :-S

sayang

hate_a3 said:
ông Đổng điên điên nhưng nhiều lúc cũng vui phết, buồn cười nhất là Hà hoàn kiếm, hô hô

Hức, may mắn cho tao :? Lớp mình có 3 Hà thì 2 Hà kia vào tầm ngắm của ông ý :-B Con Hà triển chiêu bị ông ý suốt ngày gọi, khổ thân nó !!! Mà sao mãi không thấy ông ấy về hưu nhẩy ???

Mat to

BlackMask said:
Ặc, bác Khải này chui ở đâu ra thế , anh em còn nhớ anh "Khải Bệnh" không :d
Là đồng chí lào thế.....???????????? I-)
Mà học ông Đổng chán chết... mình toàn được 9,0 với 9,5.... ứ bao h được 10,0 .... :( :( :-( :q: :q:

sayang

Nè, nhầm chủ đề rùi nhé. Đang bàn luận về các thầy cô cơ mà. Nói năng lung tung . Đánh chết bi giờ . Hà cao hay thấp " rá " thì có liên quan gì đến Trí Dog hả ?

sayang

hummmmmmmmmm, Trí Dog này có họ hàng với Đỉa hay sao mà dai như đỉa đói vậy !!!! Chủ đề lạc xa tít mù khơi mà vẫn cứ nói. Quay lại chủ đề chính đê..........

emitrang18

Member
Mr. Đổng là ai thế?
Có bạn nào ở đây bít tin của cô Tú không? Học cô có 1 năm thôi nhưng ra trường nhớ nhất lại là cô Tú đó. :D

sayang

Cả trường ai chẳng biết cô Tú, cần gì phải hỏi. Hình như cô Tú chuyển nhà , mai danh ẩn tích ở đâu thì tui chịu. Có gì cứ tìm lớp A2 hoặc A4 mà hỏi :D

emitrang18

Member
ớ, cô chuyển nhà rùi ha? chẹp chẹp, mừ từ hồi cô ở chỗ cũ thì có bao giờ tui đến nhà cô đâu? Mừ chắc nhà mới của cô phải rộng hơn cái nhà cũ rùi. Thế giờ cô đang dạy lớp nào thế? Cho bít được ko? hehe, tò mò thui mừ

latinh_boy

Member
Ôi trời ơi thày Thông dạy hóa thì cứ gọi là...chán, ra cái đề kiểm tra thì số liệu chữa đi chữa lại,1 đặc điểm nữa là thày vừa dạy vừa ngoáy mũi sau đó mút tay haha.

ChiE

còn nữa.... ông ý nói chuyện hay giảng bài thì học sinh cứ phải đứng cách xa 1m...nước thơm cứ bắn ra tung toé...khổ thân nhất những bạn ngồi bàn đầu =)) =))

latinh_boy

Member
ChiE said:
còn nữa.... ông ý nói chuyện hay giảng bài thì học sinh cứ phải đứng cách xa 1m...nước thơm cứ bắn ra tung toé...khổ thân nhất những bạn ngồi bàn đầu =)) =))
=)) =)) bạn nói đúng quá !
Còn một tiểu tiết nữa,tui xin lỗi các bạn gái nha:ko hiểu cái quần của thầy làm sao mà nhiều lần tui thấy kéo khóa ko hết lên được hở cả cái áo bên trong do cắm thùng hố hố :>> =))

NOBODY

Member
Khốn nạn thật, chúng mày có cần công kích thầy ấy quá đáng thế không hả? Ít nhất thì ông ấy cũng ................. đáng bị thế, hehe =)) .

ChiE

đúng là vậy =)) đấy là về vẻ ngoài của ông ta, còn về cách dạy cực kì khó hiểu của ông ta nữa cơ :( :( ko đi học thêm ở ngoài ko thể hiểu ông ý đang hót gì trên mục giảng nữa...mà nói thực sự lực lượng giáo viên trường mình quá kém, may ra được vài thầy cô nhiệt tình dậy,còn đâu toàn thầy cô lên lớp để gọi là đủ mặt "anh tài" :-S cứ giữ tình trạng thế này thì trường mình sẽ bị loại khỏi top các trường chuyên :cool: :cool:

emitrang18

Member
nước thơm thui hả? còn mấy cái vật thể lạ màu đen mừ thầy hay búng búng nữa mà? Hồi đó học chỉ khổ thân cho đứa nào ngồi bàn đầu thôi. Chẳng may trúng đạn thì.......... hô hô

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000