Bàn luận về các thày cô giáo

WildBodom

Member
Hi, các bạn 01-04, ở trường mình có thày cô nào ấn tượng ko nhỉ???
Ra trường rùi, mới dám lập topic này, để anh em có thể bàn luận cho nó mạnh dạn khỏi sợ bị ăn đạn nữa, hehe
Ngộ thấy trường mình có thày Đức rất chi là ngộ, tuy nhiên thỉnh thoảng thày hay lên cơn thịnh nộ vô lý, ko bít là do đâu, có bác nào bít thì thỉnh giáo đến giờ tui vẫn còn thắc mắc??

WildBodom

Member
To lớp F: còn cô Oanh, chắc các bạn cũng biết ngộ định nói gì rồi chứ,.. :q: :q:
Mà chắc cô Oanh là nữ giáo viên Star nhứt trường mình nhỉ?? hô hô :D :cool:

BlackMask

he he , lop F nay bi ong Duc de dau cươi co kho than that , chang bu voi lop minh bat bai lao Duc het , ah , ve chuyen nay thi ong Duc co mot lan noi voi hoi con trai lop toi roi , ong ay bao lam the la de the hien uy quyen , nhung lam o lop F thi dươc , chu lam cai tro day o A2, chi 2 phut sau la phi` cươi` , :lol:
Em vote mot phieu cho bac Mao , bac day la dang nho nhat.

boy_cavalli

ông Đức đấy chỉ to mồm thế thôi chứ thật ra thì kô có gì cả,mà ông ý còn hay hỏi tôi về bóng đá và lô đề nữa,hehehe.chắc cũng tí ti,
còn cô Tú thì tôi chưa học nhưng nghe kể thì quả thật dã man

Mat to

ông Đức toàn hỏi tao về ba cái vụ điện thoại vớ vẩn... bóng bánh thì .... hehe... nói chung thầy Đức được đấy..... :D

latinh_boy

Member
Đúng là thầy Đức tính rất nhắng,vui vẻ nhưng có lẽ ông ấy sợ hoc sinh nhờn quá hay sao mà thỉnh thoảng lại... rồ lên quát rất to,chắc là để thị uy.Cô Tú thì tui chưa học bao giờ nên chưa biết môtê ra sao cả.
Còn giáo viên ấn tượng nhất chắc là thầy Meo meo,rất hay đi lùng "chuột" mà toàn dọa đuổi học mới sợ chứ :D

Mat to

ui... ta sợ.... đuổi học...=)) hồi còn trong trường thầy Đại nói câu này mãi...( thầy Đại quát to hơn ông Đức nhiều) lên gặp thầy Đại như gặp Thiên Lôi.... hix... sợ hết hồn... chứ tầm Meo meo với ông già Noel trường mình chỉ là vớ vẩn....

Mat to

phiếu cho cô Lan về vấn đề giè... ăn nói ko rõ ràng giè hết... bà kon thông cảm... nó chỉ có 1 noron... thay mặt toàn thể thành viện lớp A5... xin lỗi toàn thể bà con thông gia, bạn bè gần xa, bà kon khu phố đã đến để phúng viếng. Ôi chết mie... xiem cáo phó để bem lô nhiều bị nhiễm roài...

WildBodom

Member
nói về các cô thì cô Oanh dạy toán chủ nhiệm lớp F xinh nhất hô hô, ngộ được học cô 3 năm, sướng, hí hí...
Bầu tất cả các chi cho cô Oanh..... :q: :q:

WildBodom

Member
này nói thật chứ, mọi người thấy bác Đại thế nào, ngộ thấy bác ý rất hung hãn, mà phong độ vật, hehe, chắc hồi trẻ bác ý đào hoa lắm (giống mình hô hô)
Cả bác Tấn nữa chứ, hic hic... sát thủ.. :p

VoE | F3al <H4>

Tớ là tớ khoái mỗi mr. Mão thui vì vượt biên sớm wúa ko biết hết các thầy cô. Với cả có lần viết BKĐ hộ thằng bạn thế mà thầy Mão vào tận lớp khen BKĐ viết tốt+hay. Mà thầy cũng tình cảm hơn ông "Chu gian" nhiều, rất mềm mỏng với newcumers. Cô Oanh cũng đỉnh nhưng mà phải tội mình quậy quá nên toàn phải lo cách quịt BKĐ + chống chế lúc bị ghi tên >_<

WildBodom

Member
hmm hmm, bác Tô hồi đó hay bị cô xạc đúng quá rùi còn gì, hồi mới lớp 10 thì thèng nào chả quậy (đến giờ vẫn quậy hô hô), ngộ cũng hay bị cô xạc, nhưng mỗi lần bị cô gọi lên là lại thấy cô thật xinh, lúc cô bực lên, trùi ui chỉ muốn cô cứ mắng mình hết cả giờ luôn thôi, hihi, chắc tớ yêu cô con miẹ nó rồi hơ hơ hơ :q: :q:

Còn bác Mão, dù gì thì ai cũng phải công nhận bác ý rất tình củm, nhưng phải cái thỉnh thoảng phải lấy uy nên mới cục súc như thế hô hô hô, mà vụ quần đông xuân ở trường năm nay là thế nào ấy nhỉ hahaha, =)) =))

unperfect_man86

he

Bác mão mèo dễ thương thế mà chúng mày nỡ .......................
Thằng tuấn nhồi nhớ , mày đừng cậy mày ở úc mà nói gì cũng được nhớ , mày mà đi quá đà là tao....tao......tao....... :-( đấy , đừng đùa !!!
Cô tú .....dạy toán.......a nhớ ra rồi ....HE EH EH HE THẰNG TUẤN NHồi , có nhớ 1 lần cô lên dạy thay lớp mình , mày đọc một bài thơ ......( tao nhớ rõ lắm , nhưng ko chép ra kẻo làm tổn thương anh em lớp F ) , cô nghe thấy mới đau , và đau hơn là thằng hùng ngơ đứng lên " Giãi Bày " có chết ko cơ chứ , nhớ ko mầy ? nếu quên thì bảo 1 câu tao chép lại cho .
nhưng đây là topic bầu chọn thầy cô được yêu mến hay bầu chọn thầy đẹp giai , cô xinh gái đấy , nếu thế thì cô tú là nhất rồi , bàn làm cái giề ????

Mat to

hehe... thế à... ???... nhưng tớ vẫn ko nhớ mặt mũi cô Tú ra làm sao.... mà thằng noron kia... tao làm thơ tặng nhiều cô lắm.... đâu có phải mỗi 1 người đâu mà tao nhớ nổi....:D ( tao vẫn thấy kết cô Hiền dạy tiếng Anh đi Dylan)....:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000