Bàn luận về các thày cô giáo

FinalSonata4u

=))
Yến Vịt ngây thơ kiểu rì thế ko biết. Thầy Đại mà chúng nó còn dám chửi thì anh Dũng nhà mình đời nào nó tha ?!!
Với lại thầy Dũng cũng đâu phải ko biết uống rượu bia, hình như còn gái gú, hộp đêm dữ lắm thì phải, dân chơi sành điệu đấy, thày nhỉ ? ;-) :D

ll4ever

hehehe! mạng hỏng mấy hôm,nay mới lên dc!:D
@ bé Ánh: thầy Đại ko phải là ko tốt! chỉ phải cái ....ko ai bít thầy tốt lúc nào!:D mờ thằng Final nói đúng đấy! từ hồi ở VN thầy Dung đã gia nhập hội độc thân, suốt ngày nhậu nhẹt!:)) mờ ko hỉu sao tuy mới gia nhập nhưng thầy lại là thành viên cốt cán của "hội độc thân"-1 cack toàn diện! thía nhỉ?!=))

tlt_cva

Member
milkywayprincess said:
bốc phét!
thầy dũng mà thế á?
Thấy chưa, nói xấu thầy thế nào được, chả ai tin đâu mà. Làm sao có thể lấy 1 bàn tay mà che lấp mặt trời được cơ chứ

ll4ever

wow! thầy Dung có cái Emoticon Cool quá trùi ui! nhưng đề nghị thầy đọc hết rùi hãy trả lời nhá!
@Ánh, thầy Dung là 1 giá trị ko thể thay đổi, chỉ chuyển hoá từ dạng nè sang dạng # mờ thui, còn dạng j thì anh chịu, ôi... chân lý!:D

Vampire

Member
milkywayprincess said:
huhuhuhuhuh
chân lí lù lù đấy
em ko nói thì tất cả cũng biết mà
Mô Phật, em HÁnh nói chân lí này là đúng thồi, vì thầy đi tu thì lấy vợ thế nào được. Amen, cầu thánh Alla che chở cho em HÁnh :?

Còn rượu bia nhậu nhẹt gì, cứ thử hỏi thầy xem ở Tây Ban Nha có những loại bia gì thầy cũng không biết ấy chứ

Con gái gú á, thầy còn chả biết phố Saint Denis ở chỗ nào ấy chớ (cái phố ở Chatelet, gần forum les Halles ấy), rồi quán Moulin Rouge ở gần Montmartre có múa cột, thoát y vũ... thầy cũng chả biết nữa là :|

inmyeyes

Bạn Quyên chỉ được cái nói đúng,cho thầy Dũng phải ngượng nào,hehe. Mỗi tội,cũng khó ra phết....:?

lanhansinh

Ba năm cấp 3, được học khá nhiều thầy cô, nhưng tui thấy thick nhất là 2 thầy : thứ nhất là thầy Hoàng dạy văn, thầy giảng rất hay và rất nhiệt tình ( hơn nữa là thầy "cảm" được văn tui chứ ko như cô Mai Anh sau này ,hehe :)) ) Rồi thầy Dũng dạy sử, rất vui tính và là 1 người thầy bản lĩnh trước đám học trò nhí nhố, có phần ngổ ngáo phía dưới, câu hay nói nhất của thầy : " Lũ khốn nạn " =))

Ah, còn co Hoa Lan dạy sinh học ( chủ nhiệm A5) nữa, khá vui tính, được cái cho điểm dễ dãi ( 3 lần giơ tay phát biểu trong tiết học là cô cho điểm 10 ngon ơ :D ) Nhưng hình như với A5 cô ko dễ như thế thì phải ?

Còn thầy Mão, thầy Tuấn giám thị , Đức vera .....

Nhưng.... 1 phiếu cho thầy Dũng! The kool teach!

Met1671

Member
loạn hết cả rồi, ai lại đem các thầy cô ra bình phẩm thế này, yêu cầu tất cả cho size chữ xuống 8 và để mầu trắng hết nghe chưa
Ví dụ: đoạn ở dưới (đừng cố đọc nhá, bào trước rồi đấy)

Con lợn ngu thật, đã bảo đừng cố đọc rồi cơ mà

:D

Met1671

Member
Mô Phật, em HÁnh nói chân lí này là đúng thồi, vì thầy đi tu thì lấy vợ thế nào được. Amen, cầu thánh Alla che chở cho em HÁnh :?

Còn rượu bia nhậu nhẹt gì, cứ thử hỏi thầy xem ở Tây Ban Nha có những loại bia gì thầy cũng không biết ấy chứ

Con gái gú á, thầy còn chả biết phố Saint Denis ở chỗ nào ấy chớ (cái phố ở Chatelet, gần forum les Halles ấy), rồi quán Moulin Rouge ở gần Montmartre có múa cột, thoát y vũ... thầy cũng chả biết nữa là :|
gv có khác, tầm hiểu biết của thày thật là... vô đối. Bái phục, bái phục:|

BlackDragon

Active Member
Hưng : mày đủ tự trọng để nói ra câu đấy cơ ah :D
Phạm Trung Dũng trên kia có phải là thầy Dũng thật hay có kẻ mạo danh nhỉ. Chứ mình là thầy nghe bọn nó nói thế thì phải chửi hết :D
Không khéo mai lại có nick "Đinh Sĩ Đại" ở trên này, đến lúc ấy xem có bao nhiêu chú bị đuổi học =)) (mình rút học bạ từ lâu rồi, vô can :|)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000