Bạn Hạnh A4 ới ơi!

HoaA6CVA

Cường nho ơi, mày đòn ai chứ đòn tao thì hơi mệt đấy. Ông chả cho em Huyền mắt nai A2 lên xe hoa về nhà ông được mấy năm rồi còn gì, bây giờ có thằng cu gần 1 tuổi rồi. Tao học cùng lớp mày ở cấp 2 và cùng trường cấp 3 nên tao thấy có khi chuyện tình yêu của mày và em Huyền cho vào chuyện cổ tích của Chu Văn An được đấy. Ac ac. Đời thủa nhà ai có thằng bám dai như đỉa, suốt từ đầu cấp 2 cho đến cuối năm cấp 3 thì gần như em ý mới sắp đổ, đến đại học thì mới đổ hẳn. Choáng!!!

Cuongc19598

Hóa Ơ lại quá khen anh rồi. Việt Nam đánh Pháp mất 9 năm, đánh Tàu hơn nghìn năm, đánh Mỹ mất ... năm hồi sau sẽ rõ. anh có mấy năm công phu luyện chưởng mà chú em đã khen thế.
Mày định bao giờ mới yêu để lấy vợ đấy. Cho anh biết sớm, không sau này lại đi tán gái cùng con anh đấy.

HoaA6CVA

Hóa Ơ lại quá khen anh rồi. Việt Nam đánh Pháp mất 9 năm, đánh Tàu hơn nghìn năm, đánh Mỹ mất ... năm hồi sau sẽ rõ. anh có mấy năm công phu luyện chưởng mà chú em đã khen thế.
Mày định bao giờ mới yêu để lấy vợ đấy. Cho anh biết sớm, không sau này lại đi tán gái cùng con anh đấy.
Hic hic, tao chưa muốn khổ như mày bây giờ, đoán chắc mày nhìn thấy cảnh mấy thằng độc thân bây giừo chắc mày cũng thèm lắm mà không được nữa rồi. Mà nhớ hôm trước mày ngồi uống rượu nói gì với tao không đấy, nghe mày quảng cáo vụ đấy hay lắm cơ mà. Tao vấn nhớ đấy chưa quên đâu...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000