bai thuyet trinh

U.F.O

Active Member
Nhìn nik cứ tưởng em Thảo GV của anh hùynh Anh lớp anh ^_^
Anh nay gap nhieu lan o truong
Tưởng em học Ams
nhung bi cam khau thi no ko chiu dc
Xin lỗi vì làm M ức chế *_*
anh noi that voi anh thien di!!!ko anh y cu bi minh lua mai
Nghĩ gì em .Anh học với anh ý 11 năm mà bị lừa bởi 1 câu đấy sao ??
Pó tay
Thien k phai la dep trai ma la va~i dep trai. Vay duoc chua?
Nãy giowf ông gõ thì ít mà..... câu thì hơi nhiều đấy ông ạ
p/S : Ai có máy iPod không tui mượn làm Exposé đến t6 tui trả .

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
huhuhu!
cuối cùng cũng đc giải thoát sau 1 ngày bị cấm khẩu!
đây này,giải thix này.chị thảo học CVA mới là gặp anh ở trg`,em thì chỉ đc nghe bạn em kể về anh Thiện là..anh thix bạn em,và...anh rất là dở hơi!
mà em thấy anh cứ hoang tưởng sau khi bị bọn em câu 1 hồi với 1 câu paste đi paste lại là:..''thiện đẹp trai..''
đó chỉ là 1 lời bột phát trong lúc ko nghĩ ra cái j` để câu,...ko hơn ko kém!

Anfield

Member
Thiện said:
p/S : Ai có máy iPod không tui mượn làm Exposé đến t6 tui trả .
Muốn mượn Ipod thì hỏi con Hồng. Nhưng mượn nó hơi khó đấy.

milkywayprincess said:
mà em thấy anh cứ hoang tưởng sau khi bị bọn em câu 1 hồi với 1 câu paste đi paste lại là:..''thiện đẹp trai..''đó chỉ là 1 lời bột phát trong lúc ko nghĩ ra cái j` để câu,...ko hơn ko kém!
Không phải vậy đâu. Bọn tôi thấy ông đẹp trai thật nên mới khen.

U.F.O

Active Member
em thì chỉ đc nghe bạn em kể về anh Thiện là..anh thix bạn em,và...anh rất là dở hơi!
Bó tay cô em. thông tin lấy đâu đấy em . Anh thík bạn nèo của em . ( họa chăng có khi là anh đang chuẩn bị thík ....em ^_^ ). Dở hơi thì có dở hơi thật nhưng mà cái chuyện ấy ấy là không cóa đâu nhá .
Muốn mượn Ipod thì hỏi con Hồng. Nhưng mượn nó hơi khó đấy.
Xác định từ đầu là không mượn Hồng roài ông ạ khẹc

Anfield

Member
Mà ông cần mượn Ipod làm gì. Đề của ông là công nghệ trong âm nhạc chứ có phải là giới thiệu sản phẩm đâu mà iPod với lại iRiver.

Thiện said:
Bó tay cô em. thông tin lấy đâu đấy em . Anh thík bạn nèo của em . ( họa chăng có khi là anh đang chuẩn bị thík ....em ^_^ ). Dở hơi thì có dở hơi thật nhưng mà cái chuyện ấy ấy là không cóa đâu nhá .
Ông có thì thú nhận quách cho rồi. K có lửa làm sao có khói.

U.F.O

Active Member
Đề của ông là công nghệ trong âm nhạc chứ có phải là giới thiệu sản phẩm đâu mà iPod với lại iRiver.
tôi nói về nhạc số , Mp3 , Tín hiệu số ,......... thì có cả máy nghe nhạc nữa chứ pa
Thế mới cần iPod ^_^
thật tình cờ và thật bất ngờ,ng` anh thiện thix lại là fan của anh hiếu
đã đoán ra chưa??
Em có abcd anh Hiếu à . Chết chết
Thảo nào ngay từ mấy topic trước đã thấy 2 người có vẻ .. thân thiết nhau từ lâu lém roài .
Ông H ơi . Trai gì trai quá . Đời thực đã trai rồi lên thế giới ảo cũng .. trai
Pó tay ông bạn .

Anfield

Member
Thiện said:
Em có abcd anh Hiếu à . Chết chết Thảo nào ngay từ mấy topic trước đã thấy 2 người có vẻ .. thân thiết nhau từ lâu lém roài .Ông H ơi . Trai gì trai quá . Đời thực đã trai rồi lên thế giới ảo cũng .. trai
Pó tay ông bạn .

Ông Thiện ơi ông trai gì trai thế, trai vừa vừa cho người ta còn trai với, ai lại trai hết cái trai của thiên hạ.
Tôi mà có gì đó thì tôi đã công bó từ lâu rồi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000