bai thuyet trinh

apple123

Hôm nay, bọn em được giao về làm 1 bài thuyết trình ve Việt Nam hoặc Pháo thế kỉ 18 Em chọn chủ đề trang phục của Pháp, nhưng ko thetim được tài liệu liên quan.
Có bác nào giúp em, cho em địa chi web hoạc nói tên sách cũng được.( ko chi về trang phục mà vè lịch sử cũng được )
Em xin chân thành cảm ơn.

U.F.O

Active Member
Làm về ẩm thực thì phải nấu cái gì đấy chứ ( nấu xong .. sang mời anh nhá ^_^) sao lại rượu với nước mắm .
Thế bài đấy cô có trừ điểm vì tội ám sát Gv bằng mùi nước mắm không?
à quên!....
Thiện đẹp trai thế??
Sao trông như copy dòng trên của anh Hiếu thía nhở .Cũng có hai dấu hỏi
Công nhận Thiện đẹp trai thật.
Ông ơi ông câu vừa thôi khôngcác em nó bắt chước đây nè :
ui
em cũng thấy thế!~~~~~~~~~~~
Mà công nhận mình cũng ..... thật *_6
Được khen sướng wá ^_^

Anfield

Member
Ông Thiện được khen sướng thế lại còn chỉ trích tôi câu bài. Tôi thấy ông đẹp trai thật thì mới khen chứ có phải ai tôi cũng khen đâu.

Mà sắp tới hình như lớp mình cũng phải làm exposé thì phải. Ông Thiện liệu mà chuẩn bị đi, tạm gác việc "tìm hiểu hệ thống thông tin toàn cầu" của ông lại.

U.F.O

Active Member
Mà sắp tới hình như lớp mình cũng phải làm exposé thì phải. Ông Thiện liệu mà chuẩn bị đi, tạm gác việc "tìm hiểu hệ thống thông tin toàn cầu" của ông lại.
Mai nói đấy mài ạ . Nói về nhạc số đấy , sở trường đấy nhưng mà chưa chuẩn bị gì cả .Hix .( Vừa bị mất sạch dữ liệu trong ổ cứng ,tòan ảnh Ipod với I river , tài liệu về mã hóa âm thanh ... , mà cũng tại cô Điệp cơ , bài ra từ 2 tháng trước bi giờ bắt nói thì ai mà nhớ nổi )
Đang tìm cách nghỉ học ngày mai ^_^
trừ những cái xấu ra thì bạn thiện đẹp trai lắm
Nói có sách mách có chứng ??
p/S : tôi thề là ngày mai thay Avatar

capricorne

Anh nay gap nhieu lan o truong!d..e..ep trai=)) =)) Anh' dang bi treo nick ,ko biet la tam thoi hay vinh vien,nhung bi cam khau thi no ko chiu dc.Danh muon loi cua capricorne de noi cai nay:
""ac ac!:-& hix~
bon em loi dung khen deu de cau bai,anh ko hieu hay la the nao??!thoi anh hieu oi~~
anh noi that voi anh thien di!!!ko anh y cu bi minh lua mai>>>>
-anh'-''

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000