Bài ca trường CVA-cứu

winter09

Moderator
@Chị NHO: Chắc là mới chị ạ, em nhớ đc mỗi cái đoạn "lớp lớp lớp ng`....":(Chị có ko ?Gửi cho em cái;-)>:D<
@Myburin: Sợ anh hát còn ngang hơn bạn em thì chết dở :-S:))

myburin

Member
Hơi nhầm! Hát hơi hay. Nhưng mà thôi, em đã ko tin tưởng thì thôi, dỗi rồi! Ghét cái mặt, mới vào trường đã tinh vi sờ ti con lợn!

winter09

Moderator
Có anh chị nào có Ca bài ca trường CVA thì làm ơn gửi cho em cái:( Lớp em cử 1 bạn đi học rồi, nhưng con pé quên nhạc:-S , hát ngang quá, bây giờ chẳng biết nhờ ai dạy, mà ko thuộc vào năm chết mất:((

bài này a' : cùng hát về trường ta .. ý nhầm cùng cùng hát về tình ta, bao nhiêu năm đợi chờ, cùng hát trong vòng tay, tình yêu như trời mây. Ta có nhau từ đây, ta gắn bó từ đây tháng ngày ko phai nhòa, mãi suốt đời hạnh phúc . Ta ấm nồng từ đây, ta chung bước từ đây, ôi bài ca vợ chồng, yêu thương và khát vọng . ..
Hàng cây soi bóng ta bên nhau 4 mùa xanh, vượt qua gian khó trao cho nhau nhiều sức sống, ...
hihi, bài này hay nhưng chị nhớ mỗi thế thôi

fruit NHO

Active Member
hehehe ....ngọc post bài này làm chị nhớ cái hồi tập quá !!!
chẹp chẹp
bây giờ mới xem lại mấy cái bài post của anh Sĩ Tuấn
thương thế :">

Met1671

Member
nhà mình giờ có 3 version bài này. 1 bình thường, 1 orchessta thu hôm 95 năm, 1 acoustic tự thu. nhìn chung là có cố mấy thì vẫn thấy bài này nó ngu ngu thế nào ý...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000