Bà con A5 vào đây cái nào!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Các anh chị khóa 94-97 cứ rải rác thế này (nghĩa là mỗi lớp có 1 vài người lên forum), có khi các anh chị làm 1 topic mixed lại hay... :D ;)

KCL

Rải rác vì các lớp khác cũng có biết nhau đâu em.. vào đây coi như tham gia một forum mới rồi.. làm quen với mọi người lại từ đầu.. còn cái topic này thì để đấy xem có đứa nào của lớp mình mò vào ko thôi ;) :D

Austria nghe nói đẹp lắm.. lại nói tiếng Đức nữa :p

KCL

wow.. sao đường phố nhà cửa nó lại sơn vẽ nhìn funny nhỉ.. cái cung điện rộng thì thôi rồi.. chỉ thắc mắc là sao chỉ thấy cảnh mà ko thấy người vậy em?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ah, thì đang tả cảnh anh ạ, tự nhiên cho người vào, vướng và hỏng hết cảnh, xấu chết ;) :p :D

Còn Chỗ màu mè thì chỉ có ở khu nhà đấy thôi anh ạ, "Nghệ thuật hiện đại" mà anh ;) Cách đây khoảng 20-30 năm....

KCL

hehe.. đấy em Hà thấy ko... anh rủ rê mãi mới được 1 đồng chí lớp anh vào.. tình hình các cụ già hết rồi.. lại lẩm cẩm nữa.. các cụ mà biết được internet là may rồi.. chứ lại còn biết forum nó là thế nào nữa thì cũng..... còn lâu..

@Pham Vu Ngoc Ha: (tên em dài đọc ấn tượng quá) có cảnh mà ko có người thật vô hồn, ko sống động, không thực tế.. người vào nó che bớt một phần của cảnh đâm lại hấp dẫn.. gợi trí tò mò.. chứ toàn cảnh thế này người ngoài ko nhìn kĩ lại tưởng post card mất :p

@Nguyen: mày còn ảnh lớp mình ko.... cho lên cho nó hoành tráng.. hôm trước kê ảnh lớp mình lên bàn học chụp.. xong rồi lại còn phải resize gần chết mời nhet được vào forum của trường đấy :D

Sit

Member
oạch,hóa ra bác Phương học CVA khóa 94-97.thấy KCL quen quen,đúng là quen thật.keke bác Phương còn nhớ em ko? :D

KCL

ặc ặc ... em " Đang kiss người yêu" hóa ra cũng học CVA a.. lại gặp người quen rồi..
mà em chẳng tự giới thiệu gì hết làm anh nghĩ mãi mới ra :)).. mấy ông anh bà chị của em dạo này em còn gặp ko?? :p còn chát với Keepz ko?

Sit

Member
keke.. lâu lắm mới gặp anh,em mới học được 1 năm ở CVA III,4 năm ở CVA II roài,còn 2 năm nữa...hề hề..anh nhìn tên mà không nhớ à???tên special thế mà ko được save vào đầu anh à???:D :D
lâu rồi em cũng ko chat chit gì với anh Keepz :D
Hai anh em nhà anh vẫn khoẻ chứ ạ?
Còn mấy ông anh bà chị thì thỉnh thoảng em mới gặp thôi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ anh Phương:
Thế thì anh cứ đến Áo, anh sẽ được xem cả cảnh lẫn người, in real luôn :D :p
Từ Anh đến Áo gần ý mà ạ :D
Mà anh post ảnh lớp đẹp nhỉ, anh post nữa đi ;)

Anh Nguyên làm gì mà mắng (oan) anh Phương đúng 1 câu rồi biến mất thế :D

Và các anh chị có danh sách lớp thì các anh chị post lên hộ em với... Em cám ơn trước ạ :)

KCL

trời.. bây giờ mà anh nhớ được hết danh sách lớp của anh thì cũng mệt đấy.. lỡ viết sai tên hay thiếu đứa nào thì nó cho mình chết...
mà có thì post vào chỗ danh sách lớp học ở mục phía trên hả em?

@ Nguyên : mày có ko vậy?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vâng, post vào mục "Danh sách lớp học" ý anh ạ
(đợi cái mục đấy đầy đủ chút thì em sẽ cho mỗi khóa 1 topic cho dễ tìm...)
Mà viết thiếu không sao đâu anh ạ, bổ sung sau. Ban đầu làm danh sách lớp em, em cũng có nhớ được hết đâu, rồi các bạn ý vào nhắc thêm nữa thì mình sửa lại là oki ý mà ;)

Mà hình như cái avatar của anh là Arnold Schwarzenegger, diễn viên nổi tiếng gốc Áo đấy anh nhỉ? :cool:

KCL

:cool: đồng chí này nổi tiếng lâu rồi mà. Còn cái avatar thì anh lôi từ bên forum của Sinh Viên UK sang thôi :">... www.svuk.org.uk/forums :cool: tranh thủ quảng cáo luôn.. để nó làm avatar lâu rồi nen cũng ko muốn đổi.

mà em có vẻ yêu Austria nhỉ :-? sang đó lâu chưa em?em đang học gì vậy?

:q: :q:

KCL

học thạc sỹ mà ko cẩn thận thì thành lang băm thật đấy em ạ.. :cool: :9
bắt anh vào profile của em thì đọc bên cạnh cũng đủ rồi :q:
xem nào em học ở CVA từ 96 là năm cuối của anh hả.. năm 99 mới đi thì làm gì mà lâu.. thế thì anh phải gọi là rất lâu ah?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:> Em đi từ hồi cấp 2 cơ anh ạ, đến cấp 3, em "nhảy dù" vào học đến hết lớp 11 rồi em lại đi tiếp, thế thì được gọi là "lâu" chứ ạ? ;-) (tính ra thì 1/2 đời em đã gắn bó với nước Áo :p )
Còn cái danh hiệu "Lang băm" thì Bố em hay nói từ lâu rồi, nghe vui vui :)
Ai dè, học Dược mà cứ tìm đủ mọi cách cho "bệnh nhân" ít phải uống thuốc nhất, mà có uống thì cũng tìm cách chữa bằng thảo dược. Mọi người toàn trêu, bảo là làm ăn thế thì sau này có mà "lỗ" sớm :p

Thế anh định khi nào sẽ về VN (sống) đấy? ;-)

KCL

Khi nào Nhà máy Thủy điện Hòa Bình có đủ nước để chạy hết công suất như hồi xưa em ạ..

He he.. còn anh thì chắc cũng còn vài năm nữa.. rồi về VN lấy vợ cho các cụ yên tâm :D

còn em thì sao? phải mất bao lâu nữa mới thành "Thày Lang" vậy?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000