Anh ne A3

Hihihi

Nhân dịp năm mới em lại vào chúc phát nữa :))
Chúc các bác sống lâu trăm tuổi vạn thọ vô cương :))
Em xin hết :))

skeleton

Mọi người cố gắng học văn để còn nhắc tớ nhá. Suốt từ t7 đến giờ tớ chưa được chữ nào vào đầu đâu>:) >:)

Hihihi

Dạ báo cáo là anh Trung đã PM cho em bảo việc đấy nói sau rồi ;)) nên là em cũng chả dám ý kiến gì hết :| Sáng nay bác Dũng onl sao ko gọi em cho vui ;))

Nimescrop

C Dũng,tao cũng là người,là người thì có quyền lên mạng>:p
Báo cáo mọi người là hôm nay làm bài Vi hành sang trang thứ 5(không thể dừng ở số 4 được)
Ai muốn phá kỉ lục không?>:/

skeleton

Dạ báo cáo là anh Trung đã PM cho em bảo việc đấy nói sau rồi ;)) nên là em cũng chả dám ý kiến gì hết :| Sáng nay bác Dũng onl sao ko gọi em cho vui ;))
Thì lúc anh online có thấy em trên 4rum đâu. Anh cũng chả bít nick của em để gọi. Hay em add nick của anh vào nhé.
darkwarrior1406

skeleton

Hôm nay làm Tiếng Anh như kẹc. Đề gì mà dài lòng thòng. Làm mình điền bừa mất mấy câu:(. Nghe nói Ams thi học kì dễ hơn Chu nhìu Trang nhỉ>:)

skeleton

C Dũng,tao cũng là người,là người thì có quyền lên mạng>:p
Báo cáo mọi người là hôm nay làm bài Vi hành sang trang thứ 5(không thể dừng ở số 4 được)
Ai muốn phá kỉ lục không?>:/

Hô hô. Tao làm 5 trang và thêm 4 dòng, 4 chữ ở hàng thứ 4. Vô tư đi, Bắc không bít lên mạng đâu:)). Mà nick của mày là gì hả Trung?

Hihihi

Theo em đề Ams ko bằng đề Chu , đề Ams vô đối :)>-
Chán quá thi xong rồi tưởng rảnh ai ngờ phải lăn ra làm đề cương để mấy ông thầy thương cộng thêm mấy điểm T"T

Hihihi

Đang suy nghĩ xem có nên add nick bác Dũng ko :D
Suy nghĩ ghê quá :-? Nên ko nhi .... ~"~
Thôi em cứ liều add thử 1 phen vậy , nhớ :)

skeleton

Đang suy nghĩ xem có nên add nick bác Dũng ko :D
Suy nghĩ ghê quá :-? Nên ko nhi .... ~"~
Thôi em cứ liều add thử 1 phen vậy , nhớ :)

Làm như anh là áo ộp không bằng. Anh đây ngoan hiền có tiếng. Em được làm đề cương gỡ điểm là còn sướng đấy. Cứ như lớp anh thì chả có cơ đâu:mad:)

skeleton

Hôm nay thật đáng thất vọng. Toán, Lý, Hóa chả môn nào được 10 cả:( Làm toán thừa đến gần 1 tiếng để rồi được 9 chứ:((

Hihihi

:( Đến h thì gỡ bằng niềm tin khi chủ nhiệm đã cho hết điểm vào sổ cái :| Cháu bé Hóa được có 4.0 chắc ông thầy thấy trong h hay nói chuyện thương tình cho lên 5.0 để được tiên tiến :D
Học thêm Hóa ở đâu thì giỏi lên được ạ ? :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000