Ảnh nào ảnh để ảnh ảnh ảnh

mk
đt chúng mìn mang vẫn như đc mùa í CHanh nhiể???
Hí hí
vào đề này
cho cả nhà chiêm ngưỡng dung nhan Mod box này ^_^
BÁC BỜ VỜ

Lưu í cái chị bên cạnh ko phải là ng yêu hay j j hết màh đơn thuần chỉ là bạn diễn thui nhá ;))

qua_chanh_chua

oack Bác Bờ Vờ có ảnh ở đâu mà diễn hoành tráng chế ? Thế mà bây giờ mới khoe mọi người à ? Chết, ai lại chế ?

qua_chanh_chua

vẫn còn ảnh đúng ko Kẹo, up nốt đi ;) !!
ôi giời!! chị nhân chứng lịch sử đây này!! ngồi trong căng tin trg` nhìn ra vn` hoa thấy 3 ông bà diễn rất say sưa..
3 ông bà hả chị ? Còn ai nữa ko ạ :eek: ?

cherri_236

Ơ các bác chụp lúc nào mà sân trường vắng thế ? Lớp iem cũng chụp kiểu này nhưng phải ra Bách Thảo chụp cho vắng

( Ké E2 1 chút nhé )

cherri_236

Ảnh này là để con Vy (bạn em) đi quảng cáo sản phẩm hoa giấy của nó chứ không phải em cầm hoa đi chụp đâu => đừng hiểu nhầm

cherri_236

Vâng bọn em cũng định chụp tiếp ! Nhưng phải chọn địa điểm khác vì chụp ở Bách Thảo lần trước suýt nữa thì ngồi phải Xilanh, trên cây thì tòan lốp xe , dép tổ ong treo lủng lẳng :(

mithanne89

oạch, bà Oanh với ông Việt có vấn đề về trí não hả??? tự dưng diễn trò chụp ảnh trong trường...có money ko vậy???
@cherri: ko gọi em là bé thì gọi là gì???
@ Bùi: cả năm trời toàn thấy mấy cái mẹt bọn P1, P2 của em lặn đâu mà tìm mãi ko ra nhỉ????khí hiếm quá, thấy đúng 1 lần!

cherri_236

Hôm thứ 7 lớp chị thực hành nấu ăn dưới sân cũng suýt nữa bị thu máy vì quên không tắt đèn nhưng đã kịp thời chữa cháy bằng cách nói với ông Lâm giám thì là cái mà ông ý nhìn thấy là lửa ở bếp ga du lịch => thế mà cũng tin :))

qua_chanh_chua

thì chụp trong lớp nên mới bị thu chứ sao hả chị
đã bảo là đưa cho ngừoi ta ròi mà ko nghe
cứ thik chụp cơ
đưa cho mìn có phải là nó ở yên trong cặp cho đến ( ít nhất là thứ 4 ko )?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
mithanne89 said:
oạch, bà Oanh với ông Việt có vấn đề về trí não hả??? tự dưng diễn trò chụp ảnh trong trường...có money ko vậy???
@cherri: ko gọi em là bé thì gọi là gì???
@ Bùi: cả năm trời toàn thấy mấy cái mẹt bọn P1, P2 của em lặn đâu mà tìm mãi ko ra nhỉ????khí hiếm quá, thấy đúng 1 lần!
anh @ Bùi ở đây là ai thế??! em hay anh vịt?! vì em thấy nói p1,p2 ko biết có phải trg` em ko??! nên nghĩ là nói em^^

vichia

Active Member
đem máy ảnh đến trường thì sao nhỉ :-? Anh gặp thầy hiệu trưởng, xin thầy chụp với thầy 1 kiểu ..thầy rất vui vẻ :D

qua_chanh_chua

heheh, chắc là tại vì ... anh chụp với thầy đấy
đang mượn được máy ảnh ~~> ko được mang đến trường ~~> mất hứng

Thiệt là chóa chít
:-s sau 1 hồi .... nhìu chiện xảy ra
em đã lấy về đc cái máy ảnh iu quý
:(
nhg chẳng làm đc trò chống j cạ :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000