anh em A2 đâu rồi

Shadow_of_my_Soul

tôi xin chúc mừng buổi đi chơi hãm nhất trong năm của lớp A2 clap clap =D>
hôm wa mình đi chơi vui thật......đi bowling rồi bắn laze rồi cà phê ăn uống đủ cả vui cứ gọi là vcl tội nghịp những đứa nào ko đi cùng hội nài hé hé\:D/ :))

kingdom of devils

Toàn con jai nên quyết định dễ thế đấy.Biết trước sẽ như thế,Vũ XXX đã khôn ngoan nằm nhà,đợi chúng nó báo địa điểm cuối cùng rồi ung dung phi đến,khỏe người.Em đề ra ý kiến này,bây h lớp mình nên bàn bạc lộ trình cho ngày 20/11 luôn đi là vừa,ko đến ngày đấy lại cãi nhau.

Shadow_of_my_Soul

Thôi thôi cho iem xin tha cho iem nhờ....^:)^
Tốt nhất là thế nài : 20/11 tập trung đến nhà thầy Bìn thác loạn xong xuôi thì ai thik đi đâu thì đi mà tốt nhất là giải tán đứa nào về nhà đấy.......để cho anh em tớ đi chơi đỡ phải ngại 8-} =))

á, huhu, tao ko được đi bắn laze:(( :(( Về nhà ngồi chờ con em mốc mõm mà chả thấy nó đâu, đến 6h nó mới vác mặt đến, bực mình......Tay phải bi giờ đau quá.......:((

SteelBlood

hê hê, hình như đây là bài post đầu tiên của mìn trên này hay sao ý nhỉ. Chả là hôm nay, search tài liệu cho con em, vào google, search "lăng bác" +"kiến trúc", tự nhiên thế nào vào cái topic CLB Kiến Trúc bên HN-Arm đọc thấy cũng hào hứng, xong bùi ngùi nhớ đến 4rum trg mình, thế là lò dò vào, thấy cái nick và pass bt vẫn dùng trên tất cả các 4rum vào đc (hem hỉu reg từ lúc nào) rùi lò dò tiếp vào cái chữ ghi Khóa 03-06 vào thấy chữ A2, thế là vào đây. Đấy, tất cả sự việc chỉ có thế, từ nay, thỉnh thoảng ghé vô.

Vẫn đi Qui Nhơn mà
Hè nó mới ra. Thằng này ra ăn tết mà ko đem quà nào cho bạn bè cả
Đã thế lại còn mới chả đi chơi với mọi người nữa chứ. Đến nhà thầy Bìn xong là tếch mất

bắt cái lũ suốt ngày onl của lớp mình vào đây kể lể chuyện bọn nó thì mới cứu đc
Chứ từ đầu đến cuối tính ra có chưa đến 10 đứa thì cứu kiểu j` đc chứ

Shadow_of_my_Soul

nói nàm giề cái lũ đấy :-@ :-@ chúng nó có hiểu tiếng người đâu>:)>:)
ơ mà cái 4rm này chưa chết à ngắc ngoải nàyb-( b-(
cho 1 búa nữa chi chết luôn=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000