anh em A2 đâu rồi

thôi khổ quá,chửi nhau làm j,đằng nào cũng cùng lớp mà:( (hehe tao đùa đấy chửi nhau tiếp đi cho vui>:) )
à mà tao nghĩ hôm mùng 4 bọn mình đi thăm thầy bìn rùi đi ăn sau đấy đi công viên vầng trăng(à mà nó đổi thành mặt trời mới rồi nhỉ)
đấy hay là đi công viên trc rồi đi ăn rồi chiều đi thăm thầy bìn
cuối cùng còn thời jan thì đi xem phim
8h tập trung,8h30 đi,cứ đi trc đi,đứa nào đến muộn thì đi sau

lexuscva

Member
Mẹ, dek biết gì mà nói nhiều....chả biết đứa nào bựa hơn.Công nhận là học thế nào kết quả nó thế ấy, cứ nhìn ông thì biết
học nhiều thứ lắm, tao cũng chả biết là học cái gì, biết thì tao đã ko bị 2,9 toán rồi. Sau tết làm đơn phúc tra đã.
Ờ, thế nên tôi có bao giờ đòi phúc tra đâu :-d:-d.Cái kiểu của bà là kiểu tự nói xong tự vả vào mồm mình.=)) =)) Đi học không biết mình học cái gì, đc 2.9 là may, lại còn đòi phúc tra,lại còn kêu oan.vừa bi vừa hài.he he Đã dốt thì bớt mồm bớt miệng thôi,cứ thix phơi ra, để người ta cười cho vào mũi.hê hê

lexuscva

Member
thôi khổ quá,chửi nhau làm j,đằng nào cũng cùng lớp mà:( (hehe tao đùa đấy chửi nhau tiếp đi cho vui>:) )
à mà tao nghĩ hôm mùng 4 bọn mình đi thăm thầy bìn rùi đi ăn sau đấy đi công viên vầng trăng(à mà nó đổi thành mặt trời mới rồi nhỉ)
đấy hay là đi công viên trc rồi đi ăn rồi chiều đi thăm thầy bìn
cuối cùng còn thời jan thì đi xem phim
8h tập trung,8h30 đi,cứ đi trc đi,đứa nào đến muộn thì đi sau
đi bắn laze ở Hàng Cót đê :ph34r::ph34r:

lexuscva

Member
laze hang cot>50k cho 15 phut. tien deo dau ra. vang trang thi 80k >. 24 h:eek:hmy: .chon de anh em.^:)^ .tuy moi nguoi thoi.ai co y kien thi cu neu ra thoi.tao bach day!!!!

Ờ, thế nên tôi có bao giờ đòi phúc tra đâu :-d:-d.Cái kiểu của bà là kiểu tự nói xong tự vả vào mồm mình.=)) =)) Đi học không biết mình học cái gì, đc 2.9 là may, lại còn đòi phúc tra,lại còn kêu oan.vừa bi vừa hài.he he Đã dốt thì bớt mồm bớt miệng thôi,cứ thix phơi ra, để người ta cười cho vào mũi.hê hê
Ờ vì ông éo còn gì để phúc tra nên mới ko nói được gì nữa, ông thử hỏi xem có đứa nào đi học đại học mà học xong vẫn nhớ nguyên những thứ đã học ko? Thấy điểm ko hài lòng thì phúc tra, có phải khó khăn như thi đại học đâu. Tôi có dốt tôi cũng phơi ra cho đứa khác xem, cho ông xem đâu , ông nói éo gì nhiều. MÀ tôi có trình bài cái gì với ông ko nhỉ? Bạn Nam hỏi thì tôi trả lời.Công nhận là trên đời có mấy thằng hay chõ mõm vào chuyện người khác ...vãi bựa

sao cãi nhau nhiều thế
cùng lớp với nhau cả mà
tập trung lo bàn vụ đi chơi đi
đi mặt trời mới thì có 1 số bạn say ko chơi đc nhiều
đi laze điiiiiiiiiiiiiiii tớ chưa đi bao h \:D/ \:D/ \:D/

lexuscva

Member
Ờ vì ông éo còn gì để phúc tra nên mới ko nói được gì nữa, ông thử hỏi xem có đứa nào đi học đại học mà học xong vẫn nhớ nguyên những thứ đã học ko? Thấy điểm ko hài lòng thì phúc tra, có phải khó khăn như thi đại học đâu. Tôi có dốt tôi cũng phơi ra cho đứa khác xem, cho ông xem đâu , ông nói éo gì nhiều. MÀ tôi có trình bài cái gì với ông ko nhỉ? Bạn Nam hỏi thì tôi trả lời.Công nhận là trên đời có mấy thằng hay chõ mõm vào chuyện người khác ...vãi bựa
thế bà thì cón cái éo gì để phúc tra ? :eek:hmy::eek:hmy: 2.9 TOán, mồm cũng tự nhận là mình ko biết mình học gì, thế có cái éo gì mà đòi phúc tra :-@:-@Không hài lòng vì điều gì thế :-@THeo bà thì bà ko cần đi học vẫn phải 5 6 phẩy như ai á =)) hé hé. Hài nhỉ.Thế bao giờ phúc tra có kết quả thì báo cho tôi làm bữa ăn mừng cái nhể =)).
Đây là forum công cộng, bà post lên đây thì tôi trả lời, có gì mà thắc mắc nhỉ :-@:-@ nếu không muốn phiền thì ra chat mà trả lời, việc gì phỉa lôi lên đây để huênh hoang là mình tài giỏi.hờ hờ

thế bà thì cón cái éo gì để phúc tra ? :eek:hmy::eek:hmy: 2.9 TOán, mồm cũng tự nhận là mình ko biết mình học gì, thế có cái éo gì mà đòi phúc tra :-@:-@Không hài lòng vì điều gì thế :-@THeo bà thì bà ko cần đi học vẫn phải 5 6 phẩy như ai á =)) hé hé. Hài nhỉ.Thế bao giờ phúc tra có kết quả thì báo cho tôi làm bữa ăn mừng cái nhể =)).
Đây là forum công cộng, bà post lên đây thì tôi trả lời, có gì mà thắc mắc nhỉ :-@:-@ nếu không muốn phiền thì ra chat mà trả lời, việc gì phỉa lôi lên đây để huênh hoang là mình tài giỏi.hờ hờ
Ông thử chỉ cho tôi biết xem từ nào là tôi huênh hoang nào? Tôi ko phải như ông, rỗi hơi đi chọc ngoáy khắp nơi.Có phải phúc tra cái gì thì kệ mẹ tôi, sao tôi phải trình bày cho ông biết, ông là cái gì? Tôi cũng chả thik lên đây chửi nhau với ông, ông có muốn chửi nhau ý thì ra YM, ko cần phải trả lời cái bài này nữa

lexuscva

Member
me!theo tao nen dung vu nay o day>de nguoi o giua phan su nao.Thu nhat:con tu anh noi the cung la hoi ngu.ko biet la hoc j sao con doi phuc tra.THu 2:thang duc cung hoi ham.tu nhien 2 dua cai va chuyen vo nghia.me bon thua hoi.[-O<.the tu nay ko cai nhau nua nhe.hehe.bachk day>do ko bit cach dang ki nen danh muon nichk anh em thui.:>

Thôi, cho qua đê
Học Đh nhiều lúc học xong rồi quên luôn cũng là chuyện bt. Nhất là ở mấy năm đầu toàn học đại cương. Có học j` quan trọng đâu mà chả quên
Hỏi đứa nào chả thế, làm quái có đứa nào chịu nhớ các thứ chứ. Nhớ cái chính thôi mà cái chính ở đây là tên quyển sách chứ có là cái j` đâu
Bỏ qua đi, mất tình đoàn kết quá

Shadow_of_my_Soul

công nhận chúng mày cãi nhau hay thật tao ngồi đọc mà cười lòi rốn---->1 lũ bựa rích lắm nhọt sốt ruột =)).còn cái vụ đi chơi sao các bác chơi sang thế iem chẳng có xiền đâu mà rân chơi như các bác đc bàn cái giề khả wan hơn tí đê

lexuscva

Member
tom lai.bo may chot ha la:Sang mong 4 tet ca lop tap trung o cong truong luc 8h.8h30 se khoi hanh.Ai co ban gai thi dan di,ban trai cung dc.ma cung gioi tinh cung chang sao.:>dua nao den muon thi thoi.ko cho nua.hi vong moi nguoi co gang ko nhu moi nam.

lexuscva

Member
thong bao lan cuoi day!!!!!sang mong 4 tet nam nay>tat ca anh em 8h phai tap trung co mat o cong truong de di chuc tet thay"Binh Ngo".Sau day di choi voi lop.nhung ai doc duoc thong bao nay thi nhan them cho cac dua khac nua.ok !!!:)>-

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000