Anh em A 1 cho hỏi thăm tình hình thày Oánh?

AMOUREUSE

no_smoking said:
chăc thầy vẫn khoẻ
tao dang thục tập gần nhà thầy
chăc hôm nào fải đên thăm thầy mới đc

Khánh à , đến thăm thầy nhớ gửi lời hỏi thăm thầy giúp tôi nhé , dù sao thì tôi vẫn hy vọng rằng thầy vẫn khoẻ mạnh đều... Nhớ chuyển lời hỏi thăm đấy , mà dạo này ông đang học gì mà đi thực tập gần nhà thầy vậy???

AMOUREUSE

Kabuki84 said:
tôi đi uống bia với thấy suốt :D tửu lượng thầy vẫn còn cao lắm, mình chưa phải đối B)

Minh à , hôm nào forrum lớp mình hoạt động trở lại thì thông báo cho anh em biết với nhé , chứ nếu không chẳng biết tìm nhau ở đâu cả :p

AMOUREUSE

ATAKA158 said:
Hoa ah !!! Dao nay the nao? Khoe khong??? Nick YM cua ba la gi???

Giang ơi , ở bên đó Giang ở thành phố nào vậy??? An ninh có đảm bảo không??? Có nhiều mafia không??? Tớ dọc mấy bài báo nói về nước Nga mà thấy sởn cả gai ốc... khiếp thật... :9

ATAKA158

AMOUREUSE said:
Giang ơi , ở bên đó Giang ở thành phố nào vậy??? An ninh có đảm bảo không??? Có nhiều mafia không??? Tớ dọc mấy bài báo nói về nước Nga mà thấy sởn cả gai ốc... khiếp thật... :9
Minh dang o matxcova. Chang thay Mafia va o hoai ma chua dươc han hanh gap troc bao gio. Tai mat lon lam !!!! Hoa the nao? Khoe khong? Dang o tp nao?

AMOUREUSE

cyborg&jindo said:
ni cô sẽ hận mày Giang ạ

Việt Anh có cần phải nói một câu hay đến thế không? Tớ bầu câu nói này là câu nói hay nhất trong tháng keke Giang hâm không phản ứng gì tức là đồng tình đúng không??? :D

AMOUREUSE said:
Việt Anh có cần phải nói một câu hay đến thế không? Tớ bầu câu nói này là câu nói hay nhất trong tháng keke Giang hâm không phản ứng gì tức là đồng tình đúng không??? :D
đang buồn được bạn hiền khen cho một câu tỉnh hết cả người :D

AMOUREUSE

GIang , ai cho phép chửi bậy ở trong forum hả , đừng tưởng anh em không biết tiếng Nga là không hiểu gì nhé , hé hé , Bletttt :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000