Ảnh D5 đâu?

tocal09

Ảnh chụp hồi tháng 5,buổi sáng thua vòng cuối Robocon miền Bắc buổi chiều đã ở Đồ Sơn chơi rồi. Wa ,mình ham chơi wá. Người khác đâu?
ảnh đang là 226kB ,cần giảm xuống nhỏ hơn 100kB mới được ,chờ nhá.

tuntun

Cứ thấy huy động mãi , mấy tháng mới thấy các ấy post lên được 1 cái . Lại to quá nên cũng chẳng thấy đâu Chán quá :(

Tớ đi lâu lắm rồi , cũng sắp dẫn chồng con về ra mắt các cô , các chú đây , hehehehehe.............. :D :D :D

À , cho mình hỏi là 15/8 lớp mình có định họp lớp không vậy ? Nếu có thể dời ngày một chút được không ? Vì mình cuối tháng đó mới có mặt được . Mong tin nhắn của mọi người

Hà Nội , hẹn ngày trở về

tocal09

đến rồi đấy , lôi cả ông Phương đến , có ý kiến gì không. bảo bọn kia bò vào đây cho vui ,ít nữa xuất chuồng hết chả còn thời gian đâu .

lan phương

Trung ham do

To rat vui vi moi nguoi den nha to choi.Cu phat huy nhe,de hom nao to gui cho Viet dang o Uc dia chi nay de no vao.Bon to van hay chat voi nhau y ma.Trung dao nay hoc ban ko :-/ ?

Tran Thu Tam

Hi moi nguoi!
To o ben nay hoc hanh on,da xong Bachelor,bat dau vao master,con hoc 1,5 nam nua,hichic...su nghiep hoc hanh met moi :( .O nha chac bon ay nhieu nguoi di lam roi nhi,suong that day :).He vua roi to cung ve Vn choi 2,5 thang nhung rat tiec ko gap bon ay.
O ben nay thi ke cung co buon :( vi nho VN,nhung cung co vui :) vi di choi nhieu.To va Khue cung da hoi ngo duoc 2 lan roi,1 he o Phap cho Khue,1 Noel Khue sang cho to,dang hi vong noel nay to voi Khue se di dau do.
Ok,the da.Chuc moi nguoi luon vui ve,tre dep.
To Lan Phuong:Di nhien to van nho ay roi.Phuong hoc xong ngoai thuong roi chu?Ah,lam on cho :) to nick cua Viet de thinh thoang chat voi no nhe.Thanks alot!

ntminhkhue

To lai xuat hien day

To van con rat nho den moi nguoi, vi tu lau to khong vao trang web CVA nen khong co thong tin, xin cao loi.
Cam on Phuong van con nho den to.
Moi viec van cu tiep dien binh thuong xung quanh to. To cung vua moi biet lop minh di du hoc cung nhieu, qua that bon minh khong lien lac gi voi nhau nen moi thong tin deu khong duoc biet den.
To rat mong ngay tro lai Vietnam, gap mat moi nguoi. Hinh dang cua to van vay thoi, rat gay va rat nho.
Cac ban co the viet mail cho to vao hom mail naynhe
[email protected]. Dam bao to se reply nhanh chong. Nho lop D5 CVA.
Khue

ntminhkhue

tuntun said:
Khuê post ảnh lớp mình lên đi. Nhớ lớp mình wá. Khuê dạo này thế nào rồi? , có gì mới không?
Chao Linh
Linh dang o Halan ah? O thanh pho nao the? Neu co dieu kien sang Phap thi sang mot chuyen choi. To dang o Dunkerque, cung rat gan Bi. Nhu vay rat thuan tien cho viec di lai Halan-Bi-Phap.
Co gi thong tin cho to biet nha.
Khue

tuananh_le_NEU

XIn chào mọi người! Tớ trở lại đây

Xin chào mọi người!
Tớ là Tuấn Anh đây! ;) Chào mọi người nhé. Đúng ra thì tớ là người đăng ký đầu tiên ở diễn đàn hồi đó chưa có ai của lớp mình. But anyway, hy vọng mọi người tham gia đông đủ nhé cho lớp mình hoành tráng vào. Hồi trước tớ có rủ Hưng Hòa nhưng mà cu cậu không thích hay sao ý.

ntminhkhue

Minh Khue da tro lai dien dan

tuananh_le_NEU said:
Xin chào mọi người!
Tớ là Tuấn Anh đây! ;) Chào mọi người nhé. Đúng ra thì tớ là người đăng ký đầu tiên ở diễn đàn hồi đó chưa có ai của lớp mình. But anyway, hy vọng mọi người tham gia đông đủ nhé cho lớp mình hoành tráng vào. Hồi trước tớ có rủ Hưng Hòa nhưng mà cu cậu không thích hay sao ý.
Mot vai lan to vao trang web cua CVA nhung khong the nao truy cap duoc, nhung bay gio no da hoat dong tro lai thi rat mong nguoi dan D5 cung gop vui cung to.

To da tro ve Vietnam, nhung lam viec tan trong tp HCM, di nhien se thinh thoang ra Hanoi choi, moi nguoi lop minh hau het o Hanoi ma.

Hi vong se duoc gap lai cac ban trong thoi gian gan.

Hay lien lac voi to ;

Tel : 0984 705 813
email : [email protected]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000