Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

tùng12f

Member
<xin lỗi các bác trước nhé...>

X-( cái thằng Tờ, mày lấy đâu ra đầu ra XXX ở VN mà to mồm thế??? Mày có đầu ra thi chắc cũng phải có đầu vào chứ(đúng không?), thế mà lúc anh em hỏi thì lải chẳng có gì.. thằng này láo thật.. (mày cứ buôn đi... ở cái đất Vn này làm ăn chẳng dễ đâu...nhưng... nếu dựa vào"thế lưc" của dòng họ mày thì chắc là làm nên chuyên đấy...) =))
Tô & Nghị ơi, gì chứ việc buôn XXX về Vn thi em ủng hộ cả hai tay..dạo này ở bên này anh em đang thiếu hàng, rất cần hàng viện trợ đấy... nhưng chờ hè Tô mới về thì lâu wá... có gì hay thì Post thử cho anh em xem nào(nhưng mình lập topic khác đi, chứ ở đây e... không tiện)
Thế nhé!!! (Cảm ơn trước) :D :D :D

HoaHongXuTuyet

He'lu cả nhà. Khỏe không cả nhà ? chạy vào dzòm mí bác rùi chạy ra ....!!!!!

Lâu mí thấy Hiệp và Tô Hà hé ? vẫn sống tốt chứ, khi nào sắp chết thì gửi thiệp báo bà con nhé !

amedesert

hehehhe. sao lop minh co may mong dzay? pa` con di dau het ca roai `? ca co Oanh nua mo`, ho`ho`,ma NGHi ui, ay lay nick cho co gi ma nghe ron het ca nguoi the hu"? co HIEN lam ,ko thich nhu the dau, noel moi nguoi the nao hu? noel ò to dzui dzai te`, nhung cung dung hom y la doi to no be mac roai`, hoho```to 15-1 ve do., moi nguoi da bit het chua dzay?hehe, chua bit thi de to c on thong bao cho' :D ehhe , luc nao ve di dap pha de , cho no suong , ho'ho' :cool: :cool: :9

amedesert

X-( đùa chứ , mọi người đừng có nói những cái chuyen , hhix linh tinh ở đây nha, muốn người # cười mức độ văn minh cua lớp F hở? mà sao lớp minh lèo tèo may' mống thế hở? chán thế,. ca coOanh nữa, hhix , cô ui, cô đâu roai`?hehheeh, noel mọi người thế nào hử? dzui chứ/? tớ thi dzui lem' mỗi tội là . hic sao mình ghét cái chổ này thế ko bit nua? co ai cứu tui dzoiiiiiiiii. !!!!!!!! :(( , wen , hình như đang nói dở chỗ nay`,( mọi người thông cảm , tại em nó học nhiu wwe' nên tri' nhớ siêu phàm cua no giảm sút, ho`ho`) , rui` tip' tuc nào, tức la hom noel khi tơ đang tung tẩy đi chơi 1 cách rất chi la sung sướng , thi co 1 thằng mất dạy nào đó thấy vẻ hiền lành dễ thương cua tớ , no đã làm 1 việc rất khó tha thứ , đó la đánh cắp điện thoại cua tớ, huhuhuhuhu, :(( :(( thế la từ hôm Noel đến giờ, tớ ăn ko ngon ngủ ko yên, nếu bắt dc cai thang mất dạy y , hhic, to thề se xé no ra thành từng mảnh, huhuh,, có ai hiu cho nỗi khổ cua tui hông?????????????? :(( X-( tức lắm roai` đấy!!!!!!!!!!!!!!
nè , dzoi lai đề NGHI mọi người ko chưi o đây nha, đến tớ đọc mà còn thây... hhic,, thích người ta nói lơp F thieu văn hóa hơ? thật là....( bạn Điển nghe câu này có thấy wen ko dzay ? hehe)
mà sao lớp mình đâu hết roai thê ha? đứa nào ma ko post bài thi tao se kêu gọi chi Ly beo ra oánh cho 1 trận đấy, đã bit khôn chưa hơ? hohoho
đứa nào còn ở nhà thì đề NGHỊ là tích cực mắng chửi bọn nó thật nhiu dzao, post bài đi chứ , có mún tao dzoi chi Ly cho ra bã ko hử? thật là.....

amedesert

:D :D heheeee, này tớ nghe kể vụ đi an thịt chó thiếu K roai` , ho'ho' . mà sao lớp mình lại thế hu? that la . ma ông LOI ui, cái ảnh đó là ai dzay? nhìn mãi hổng ra ah`,
này mọi người ui, ở đây lạnh rã mên, hehe, nghe nói la hic có hôm 1 độ đấy, hehhe, các bạn còn 3 tuần nữa để đón 1 vĩ nhân về nước đấy , ho'ho' chuẩn bị tinh thần đê, thôi tui fai đi học đây, hihi, bibi ca nhà nha, iu nhìu lém lém.,( thật đấy, ko điêu đâu, heheh :D :D )
ah wen, Nghi ui, đã chọn đc nhà thờ chưa dzay? sốt ruột wa' ah```````` :>> :D ehhehehe

HoaHongXuTuyet

Sao gặp ai mày cũng than về vụ mất dt vậy? Bảo thằng Tuấn nó mua cho cái khác nhé , cấm than nữa ko bẻ răng !!!!

Loa loa cả nhà ui,, chiều nay bạn Nga chat với tui bảo rằng : Khi nào Nga về cả lớp mình tụ tập ăn uống Nga bao từ A đến Z .......!!!! Nhanh chân nhé bà con 15-1 nó về

S

Socolachip

Guest
X-( Nầy nầy, mấy thèng ku lớp 12F sao nói năng cứ phải đệm thêm mấy TỪ ko thấy trong TỪ điển Tiếng Việt vào thế hử???? Hồi đi học viết văn sao ko dào dạt như thế đi???? Tớ là tớ đề Nghị các thèng ku hạn chế đi nhớ!!!!
TO T: Ờ, cứ cho là hiểu biết về bóng đá của tao có kém hơn mày, nhưng mày cứ thử hỏi 100 ng` thì tao chắc chắn với mày là không dưới 98% bảo mày đếch biết đá bóng đâu ông T ạ!!! Thôi, lớn rồi, trưởng thành rồi, thử 1 lần nhận khuyết điểm của mình đi, ÔNG SAI RỒI, XIN LỖI TÔI ĐI!
To Nga béo: công nhận tao cũng phục mày thật, mày viết và kể chuyện cứ nhanh như mày nói... Tốn nhiều calo mà người vẫn như cái lu, giỏi thật! Mà cái vụ con Ruồi nó loa loa là có đáng tin ko đấy hử mày??? Tao còn về thông báo pa` con nhịn đoái chuẩn bị tinh thần phát. Cái j chứ cái vụ nhịn đoái để ăn khao thì khỏi phải dạy 12F.... =))
To all pa` con: Nè, mồng 1 Tết dương nầy có đến thăm cô Oanh ko? Xong roai` đi bù khú luôn thể????

HoaHongXuTuyet

Choài iem thề là em chỉ nói sự thật còn nó có chủ chi hay ko là tùy vào lương tâm nó. Lương tâm nó sẽ cắn rứt nếu k dẫn lớp mình đi đập phá cho ra trò :9 :9

To Liên : Lớp mình biến đâu hết rùi ? Đi chơi vắng tèo chán bỏ xừ mà còn cao su nữa bực >:p

Đanglangthang

gửi t.Cơ và em Liên:
-t.Cơ kia,tao tuy đá kém nhung mày cứ thử nhìn lại mình và cả lũ xem:đá ngu bỏ papa,kém hồi xưa bao nhiu >:p papa thằng ngu!tao đá với bọn nó tao phải bít chứ rõ rang là kém đi nhìu.mà mày đã đá với chúng nó buổi nào mà to còi?chả lẽ trình tao tăng lên hay sao mà thấy bọn nó kém đi? mà mày thì khôn hơn ai mà bảo người # dốt?loại mày chưa đủ để nói câu đó đâu!
-còn em Liên:anh xin lỗi.ANH XIN LỖI VÌ ĐÃ NÓI EM "..."nhưng em đừng vênh.em cứ thử đi hỏi đi.mà anh đã là thang Ko bít đá bóng mà em lại còn kém cả anh nữa thì ...Mà vấn đề là ở chỗ:nhận xét đá hay ou dở là do "hiểu bít bóng đá-như lời em nói" thì tại sao lại liên wan đến vấn đề anh đá bóng hay ou dở?em vô lý thật!lần sau có muốn chửi zi anh thì tìm lời lẽ cho đúng mà chửi chứ là cô giáo mà vốn ngôn từ lại kém thế này thì...... :((
VÔ CÙNG XIN LỖI CÁC BÁC # VÌ EM HƠI WA KHÍCH.LẦN SAU EM HỨA KO LÀM ẢNH HƯỞNG CÁC BÁC NỮA! :D
BONNE NUIT!

tùng12f

Member
To Haiz: mày làm ơn post bài tiếng việt giùm tao cái cha nội....
To Nga: đây là một em xinh lém bà con ạ.. hôm nào tui sẽ post cho bà con xem...bây giờ thì tui chưa biết cách, có ai bít thì chỉ cho tui với....
To T: nhận xét đúng hay sai phụ thuộc vào trình độ hiểu bít bóng đá của mỗi người, thế mày hiểu biết được bi nhiêu mà đòi to mồm ở đây...(mà hình như mày đi đá bóng không nhiều bằng t.Cơ đâu T ạ...

WildBodom

Member
AARRRRRGGGGGGGHHHHHHHHHHHHHHHH
Xin mọi người ko cãi nhau nữa, nhất là vụ bóng đá, muốn để người khác thấy lớp mình chửi nhau như chóa thế à..
Ngộ lập topic này để mọi người nói chuyện với nhau 1 cách vui vẻ, chứ đíu phải tranh chấp nhau thế rõ chưa. Lớn rồi, đừng có tranh chấp mí cái lặt vặt đó nữa.
Thèng D và con L đừng có cãi nhau với T nữa, đá thế nào thì đâu dựa vào lời nói ông T đâu, bi giờ có thèng thần kinh bệnh hoạn nói chúng bi bị ngu thì cũng ra chửi nhau với nó à?? Đá hay or not thì do nhiều người bình luận chứ, ông T có phải bố chúng bây đâu mà phải bận tâm vì cái lời nhận xét đóa?? Nó nói các bác đá dở thì về nhà bị ăn kứt à mà phải khó chịu.
Còn thèng T, lớn rồi để ý làm gì, bọn dở hơi đá bóng như kứt... Sướng chưa... Ông nói chúng nó đá dở thì về bà Hiền cho tiền đi phang lô hả mà ham thế. MK chửi nhau cũng phải biết mục đích chứ, nếu mà chửi nhau ra tiền thì mấy bác đíu theo lại tui đâu. HMM.

WildBodom

Member
hmm xin lỗi mọi người, xong vụ đá bóng...
Ngộ hỏi 1 lần chót, cô Oanh sinh nhật ngày bao nhiêu??
Mà các đôi lớp mình thế nào rồi, có còn ổn ko hay là chán nhau rồi??
Nghe thèng gô nói sang năm lớp mình có cháu hihi hay thật.

hix hix, mọi người ơi, ngộ vừa bị một em VN hớp hồn, ăn ko ngon ngủ ko yên, tổ sư, nhớ ngày trước, ngộ phệt hết em này em nọ nhưng tự tin sẽ ko dính chuyện yêu đương, trước khi phi xứ đã quyết tâm ko dính vào gái mà cuối cùng,.. khó qua khỏi ải mỹ nhân...
Hãm thật, bít ngay mà, dính vào rồi, làm gì cũng mất tập trung, ko thể làm việc có hiệu quả được, mk... cứu tui dzới.............

To Lợi: cái ảnh của ông cũ rích mà cũng khoe, chỉ lừa được gà thôi, noob, hahahaha :D

Mọi người muốn xem ảnh tớ đang làm chuyện đó ko hihi, có ảnh với em Nhật, Pháp, Việt Nam, Hàn Quốc. Ai thích thì đưa địa chỉ mail đây, post lên đây ko tiện, nhưng mà đừng có mà ham ngộ chụp khéo lắm đíu nhìn thấy gì bậy bạ đâu. KEKEKE /:) À, nhưng phải chờ vài hôm tớ thi xong đi mua cáp USB đã, tớ chụp bằng NOKIA 6230, lúc mua quên ko mua USB F**K.

tùng12f

Member
To: Hiệp Nghị

Mày bít em này a? Mày có biết nó người ở đâu không? Mày có biết nó tên là gì không??....nói cho tao với...hehe... tao cũng đêk biết gì cả...chỉ bít em này xinh wá thui ... hehe...mà Hiệp ui, tiện thể mày post cái ảnh em mới của mày lên đây đi...

mail của tao ne :D :[email protected]

FinalSonata4u

WildBodom said:
thui ko đùa nữa, thành thật xin lỗi các bạn...
Tui thấy việc ghi rõ họ tên là hoàn toàn cần thiết, nếu những thành viên F-iens ko chịu xưng danh thì dù chẳng là gì, tui sẽ coi như ko phải người lớp Pháp, bít đâu bạn đúng là ko phải lớp Pháp, dù sao bất cứ bạn là ai học ở đâu cũng xin hoan nghênh bạn tham gia topic của lớp F 01-04. Nhưng nếu bạn là người lớp F, bạn có 24 h để ghi rõ họ tên, nếu ko bạn coi như ko được tham gia topic này (nếu bạn ko online thì hãy tự trách mình ko may mắn)
Còn 1 việc nghiêm túc nữa, những thành viên lớp F, chúng ta ko nên dùng những từ thiếu văn hóa ở đây (hoặc ít ra các bạn nên viết lái đi 1 chút, như tui đã nói ở trên). Có thể vui vẻ, nhưng ko nên để những người vào tham gia topic F-iens có ấn tượng ko tốt về trình độ văn minh của lớp F.
Xin cảm ơn
Bác Tờ xin cho hỏi hiện nay đang công tác ở đơn VỊ nào??
GL HF
Hiệp ah, anh rất hoan nghênh tinh thần giữ gìn văn hóa nơi công cộng cua chú, có vẻ như từ khi sang F định cư, mồm miệng chú có vẻ sạch sẽ hơn nhiều. Nhưng thật lòng mà nói, ai hô hào ko dùng từ ngữ vô văn hóa, anh còn tin dc chứ nếu là chú, đến bố chú cũng chẳng tin dc thằng con mình vừa phát ngôn ra câu đấy đâu. (mịe, thằng Hiệp mà 1 ngày, ah ko, 1 h ko chửi bậy thì tao tự thiến để tỏ lòng thành kính :D , quả là NGHỊ lực, NGHỊ lực...)
=))
Ah còn 1 việc nữa, anh thấy chú rủa xả t.T hơi n` đấy, cẩn thận kẻo nó ko dám lên topic lớp minh nữa thì.....may mắn cho mọi ng` quá =))

P/S: Ah này, hình như lớp mình thiếu 1 thành viên thì phải ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000