Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

buuzuufuu

To T:Công nhận ở nhà nhiều dễ nghĩ tiêu cực cậu ah,đ** hiểu về sau mình cưới có đứa nào chúc mừng mình ko chứ đừng nói đến việc đi đến dự!!!?????
Từ trước đên h em mới thấy cô dâu 16t,h em đã gặp chú rể 16t.Thằng Tú bệu khu nhà e vừa cưới hn xog,h này đang chuẩn bị đón dâu.Ko hiểu cô dâu bao tuổi????/

ll4ever

oi zoi`...cuộc đời là vậy mà...bi h mí tí tuổi,mới lăn lộn jang hồ dc chục năm mà đã thấy nản ntn thì ko bít sau nài sống kiểu j đây????
Mà theo em thấy là dạo nài có fai? thi cử wai' j đâu mà chả ai chịu up topic thế??? dù ko mún nhưng em đành tự hỏi ko bít có fai? mọi ng chán rùi ko???? tin em đi,dù có vui dc với tg nài nhưng ko bền đâu...cái j có từ trc vẫn vững bền hơn và có ý nghĩa hơn chứ...mong các bác suy nghĩ về những dòng em viết < mà chả bít có ma nào lên ko mà đọc...>

Thái mèo

Báo cáo các bác là em vừa mổ xẻ con điện thoại của em. Khám phá nhiề điều hay đáo để.
Từ bây giờ Bác nào có vấn đề về điện thoại thì cứ bảo em một tiếng.
Sắp tới dự định thịt nốt con máy tính xem trong có gì.

tùng12f

Member
hehe, chúc mừng bạn PM nhà ta....
tiện đây cho em hỏi luôn, bác nào post cái ảnh này lên photobucket thế nhỉ?????

=P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~

ll4ever

hiz...up topic.....
Bài đầu tiên cho tháng 6....
Thứ 2 tới anh em định đi thế nào đấy??? tụ họp nhau xem tặng j cho bạn Mai chứ nhể...

ll4ever

e hem`.. dm .. chồng bạn P.Mai giống Tự Long vãi :))
Hum nay đang lớ ngớ chỗ đám cưới thì Thái dối phi vào làm anh em ngạc vcd!!! :))
Xong đi chơi dc 1 tý đã rã đám :(
tương lai họp lớp hơi bị mờ mịt....
Ah, sau đó em, Fuk, Cơ fi vào Paje ngồi chơi... mưa xong Paje mát đẹp vcd!!! lúc sau chú Thái vào... mịe mấy thằng chơi tú cười ầm cả Paje lên !! vui vãi :))
Bù khú chán 4 thằng lại fi vào khu bến Hàn Quốc , bến Nhật Bản với cả bến VN chơi... pđ vãi >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000