Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

kiwimole

Ý tưởng của MAG rất hay, công nhận là tụi bây giỏi ghê. Tận dụng mỗi 1 kì nghỉ Noel thôi mà đã quay được cả bộ film rồi. Cái nữa là cốt truyện cũng khá là khéo vì ko co mấy cảnh hôn hít thì diễn viên nhà ta cũng đỡ lúng túng khi nhập vai. Mà cuộc tình tới 4 người thì ko có cảnh nắm tay cũng phải thôi, vì những lúc cả 4 người dạo chơi(như trong Demo chẳng hạn) 2 nhân vật nam nắm 2 tay nhân vật nữ chẳng nhẽ người thứ 3 nắm chân à, thế thì tội nghiệp con bé lắm. Nhưng mà vẫn phải có những lúc 2 người đi riêng với nhau chứ cầm tay 1 cái cũng ko được ah (nhà biên kịch có hơi khó khăn quá hay ko?).

To Tùng Béo: Quả tóc của mày nhìn "Nghệ" thật đấy, tao cũng muốn để tóc dài được như thế nhưng mà để mãi cũng ko dài được bao nhiêu mà đã thấy vướng quá đi.
To ong T : Đã lâu thật là lâu rồi, đến tui cũng quên cái biệt danh đau khổ đó. Thế mà vừa ló mặt vô 4rum ông đã fang cho 1 cái đau quá đi.

kiwimole

Ngày trước tui cũng nấu bánh chưng rồi, hồi lớp 6,7 gì đó, tui chẳng thấy khó gì cả chắc là tại vì hồi đó tui chẳng quan tâm gi đến chuyện nấu nướng mà chỉ chăm chăm đút củi vô thôi, rồi tui cũng ko nhớ là nồi bánh chưng chín thế nào nữa bởi vì ngủ quên từ bao giờ rồi. Nhưng mà thật đáng tiếc đó là lần đầu tiên mà cũng là lần cuối cùng vì từ năm sau trở đi ông bà ngoại tui quyết định là Tết sẽ mua bánh chưng chứ ko nấu nữa.

buuzuufuu

Bác Kiên ơi,lúc đầu e cũng tưởng đơn,nhưng nấu xong thì thấy nhão nhoét,1 số cái còn phòi hết cả ra ngoài cơ,may đa số vẫn ăn được.
Xem trailer xong công nhận khả năng đóng film của T.Dương khủng thật,chắc chỉ kém ô.T 1 tẹo.
Ah mà hôm e đi lần đầu tiên e nhìn thấy cháy rừng,chính xác hơn thì là cháy đồi.cả ngọn đồi cháy rừng rực giữa đêm,sáng bừng cả 1 góc trời,tiếc là e đứng hơi xa,máy ảnh chụp ko rõ lắm.

FinalSonata4u

Ủa, sao tôi xem đoạn trailer mà có thấy Béo đâu !??

Béo: mie, quảng cáo nghe có vẻ khiêm tốn mà hoành tráng vcd :D

Kiên: ông muốn để tóc dài như béo cũng ko dc đâu, vì chất tóc nó mềm, tóc lại thưa. Tóc dày, lại xoăn như ông với tôi mà để dài thì rối lắm, trông cứ bù xù.

Fack: Đừng buồn Fack ạ. Mày nhìn gương nhà t.Kiên đấy, nấu bánh chưng dc 1 năm, năm sau các cụ liền chuyển sang đặt hàng đủ biết là..... hĩ hĩ hĩ :-s ;))
Mà tao nghi lắm, mày đốt đồi làm quà Valinhtinh cho em bé phải ko Fack?
To su, Valentine bên này, vì bồ nó bận ko chat dc, t với thằng em cùng trường đi ăn entre côte với nhau. Trong quán toàn các đôi vừa ăn vừa mân tay nhau, đẻ đâu ra 2 thằng đực rựa, nhìn bựa hết biết.

cu-tro

Lâu lắm mới thấy Kiên lên mạng, mặc dù sống cùng thành phố mà cũng chả nhìn thấy mặt nhau, tao cảm thấy tội lỗi quá, mà mày có di xem soirée tết không hả Kiên?
Hôm nay 29 tết rồi, chúc anh em năm mới vui vẻ nhớ.

tùng12f

Member
Bố cái thằng Trố, ko chịu liên lạc với bạn bè lại còn....thế mấy h ông lên đến Paris?????
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, các bác có vợ sớm cho các F-ien(es) đc bế cháu.
Ah, còn 1 tin nữa, bạn Dũng của chúng ta đã có....vợ, thế là lớp F lại có thêm cô dâu mới.....

ll4ever

ặc ăc!!! :(( bà con ai cũng có vợ con roài,em thành Bà cô mất roài ...
Hè nài thèng nào có vợ con fai? dẫn về cho anh em xem hàng nhá!!!!
CHÚC MỌI NG 1 NĂM MỚI HAY HO HƠN NĂM CŨ VẠN LẦN!!!!!!!!!!!!
@ Fuk: tại bọn mày ko bít gói,ko chặt thì nó foi` chứ sao... mí cả fai? lật bánh thì mới ko bị nhão...
Chậc..năm nay anh mày mà ko bận thì... >:)

FinalSonata4u

Uh, mấy vụ bánh chưng bánh tét, nhóm lửa thắp đèn này thì ông T la trùm rồi.
@T: ông nói thế nào ý chứ xem j ko xem lại đi xem hàng vợ bạn, ngượng chít :">
Khi nào ông T có vẹo nhớ gọi em nhé ;;)

ll4ever

yeeeeeeeeee!!!!!!! Có bít liền ah :))
Hum nay vừa đi chơi với lớp mình về vui vcd :D
Sáng tập trung vào bãi Sông Hồng nướng thịt... chậc... thịt lợn rừng của anh Thái ngon vãi :p chỉ fai?cái ít bánh mì...
Mấy ngày Tết mệt mỏi wa'.. nhậu nhẹt chơi bời suốt ngày đêm....
ah,bọn em sang thăm dc nhà Chim,Thái,Trố,Dung,Hồng rùi....chắc mồng 6 đi típ :D

buuzuufuu

-->T:đấy là nhà bác nấu thì mới lật thôi,người ta lèn chặt ko được nói chi là lật.Căn bản la do gói chưa chặt thôi.
-->Tết nhất j toàn ngủ.Được mấy hôm đầu suốt ngày đi,hôm đi bowling về e ngủ từ 7h tối đến 9h sáng hôm sau.Các bác bên F có muốn xem gặp nhau cuối năm ko?e gửi đĩa cho?

dung005

Định viết từ hôm nọ nhưng cái forum dạo này lởm quá nên mãi không vào được. Hôm nay báo cho anh em một tin, em Sofia suýt làm dâu nhà ta vừa được danh hiệu hoa hậu sinh viên Pháp. Thế mới biết hàng thải của lớp mình so với đời cũng không đến nỗi, các bác nhẩy.

Bác nào muốn tìm hiểu thêm đón đọc bài phóng vấn em trên Vietnamnet:
http://vietnamnet.vn/giaoduc/duhoc/2007/03/668244/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000