Ấn tượng họp 4#!!!

rikku

Active Member
ozi; cái topic hay thie' ni` ma` bi h mới phát hiện ra có sự tồn tại của nó :D
xinh nhất :"> chắc là vợ iu Unni của mình rồi :D
đẹp zai: đú phát bầu cho anh lam :D nịnh bợ để còn leo thang ;)) nịnh xếp lớn thì mới được làm xếp nhỏ ;))

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Đối với anh thì không cần nịnh đâu em ạ, nếu những ai có khả năng và thực lực đều lên làm xếp được mà. Em ko cần phải nịnh anh đâu, anh thì em cứ nói thẳng ra vấn đề là hay nhất.
Mọi người bình bầu đi nhé, anh thì thấy hôm đó ai cũng miss cả :D

chipcom

Member
@ death: chip là người nhầm U là cựu học sinh đấy. Mà U trông cực kì giống một anh cựu học sinh ở lớp học trống của chip.
Chị người iu anh Duy tên là Phương thì phải, đúng không anh?
Lần sau họp 4# mọi người nhớ đi đầy đủ đấy nhé!

hieukhacle

Member
có mỗi một đôi thì bình chọn làm rì. Xin mời các bạn gọi điện tới số 8352968 ( số điện thoại trực tuyến) để bìn chọn cho các danh hiệu: miss girl, miss nam, cặp đẹp nhất, người có lông chân nhiều nhất( xin lỗi các bạn, hơi thô). xin mời các bạn tiếp tục đưa ra những danh hiệu để bonhf chọn với số điện thoại ở trên

Chị Phương với anh Duy à, hay đấy, 2 anh chị cộng lại chia đôi thì sẽ thành 2 người mẫu sáng giá..... =))

Thằng ku Hiếu kia, sao mày mang số điện thoại nhà tao ra làm tổng đài của mày thế hả, nhỡ khủng bố thì sao??? X-(

fruit NHO

Active Member
mà sao chị phuơng đấy bảo là gia nhập 4r mình cơ mà??sao mãi ko thấy???anh duy ơi!!!!bảo chị ý nhanh lên nhé!!góp vuyi cho nó xôm tụ!!!
hình như thàng ku hiếu này có vẻ thích lấy số điện thoại nhà người khac ra khủng bố nhỉ???đề nghị mọi người gọi lại số nhà nó nhé!!số bao nhiêu thì em ko nhớ!!!hehe

unni_x

Active Member
:cool: Chị Phương gia nhập 4r rùi :D Nhưng chị ý ít post bài thui ;)
to Híu : mày không phải bình chọn cái vụ ai nhìu lông chân nhất X-( vì mày đứng đầu rùi :cool: thô bỉ wa' >:p

blue eyes

Moderator
ruin2k2 said:
haha,anh Lam đẹp trai vậy mà:"Đầu tiên là "sếp sòng" Nguyễn Lam. Oài người đâu mà trông giống xe ôm thế Râu ria tóc tai ... eo ơi, bố của dài. Lại còn gầy còm nữa."=))
đẹp trai thế còn gì ? =D>

Manchias

Member
Này này này!!!
Đừng có mà hiểu nhầm thế .Mà tui có nói gì đâu mà sao mọi người cứ gán ghép thế nhỉ??Tui và Phương chỉ là bạn bè thôi.Các cậu đừng viết thế.Làm tôi ngại lắm.Mà viết thế, nhỡ đâu làm cho tình cảm bạn bè đang tốt đẹp lại đi xuông thì sao.
Yêu cầu đừng viết thế nũa.

fruit NHO

Active Member
đấy nhé !!các bác đã mắc tội to rùi đó!!!!!chậc chậc!!vậy là anh duy với chị phương chỉ là bạn thân thui hả????chị phương công nhận hơi bị perfect:hiền nè,hay quan tâm đến người khác nè,hơi bị nữ tính....chậc chậc......tiếc cho anh duy wa'!!!!!thằng hiếu lại có cơ hội!!đọc đc mấy dòng này của anh là nó sướng lắm đó!! I-)

chipcom

Member
Chết nhá!
Hôm đấy trong ảnh không có NHO và chip sao mà bạn ark hỏi mỗi Nho thế?
Tủi thân quá! :((

Ha ha ...
=))
Lúc đầu nghe cái số điện thoại trực tuyến thấy quen quen.
Hóa ra là số phone nhà ếch.
Thảo nào!
:D

fruit NHO

Active Member
Hôm d?y trong ?nh không có NHO và chip sao mà b?n ark h?i m?i Nho th??
chẳng qua là bạn fruit NHO thì bẹn ark ko biết mặt mũi ngang dọc ra sao !còn bạn chip thì..chậc chậc .....bít mặt rùi nên ko hỏi nữa!!thế thui mà!!!!thế mà bạn chip cứ......hix hay là "mún ăn gắp bỏ cho người đây"????? :eek: :eek: :eek: nhớ lại hum đó bùn cười thật!!
@chip :nếu như 2 chị em mình ko cố đi chậm để nhắn tin lừa mọi người thì chắc là cũng có mặt trong ảnh đấy nhỉ?

chipcom

Member
Thôi có mặt trong ảnh làm gì.
Nhỡ có đứa nào đấy lấy ảnh về nhà rùi cắt cái mặt của hai chị em mình ra làm lệnh truy nã thì chít à?
=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000