Ấn tượng họp 4#!!!

Manchias

Member
Xin đính chính, đó không phải như mọi người nghĩ đâu.Đó không phải là người iu tui.Sao mọi người cứ hiểu nhầm thế nhỉ.

Thôi bàn về anh Lam thì đến bao giờ mới xong.....

Thế hôm nào bọn mình tổ chức kỉ niệm 2 tuần ngày họp 4r lần 3 này cho bạn ruin2k2 đi nhé.... :D

unni_x

Active Member
:D Kiểu này phải gấp rút chuẩn bị cho buổi họp thứ 4 đi nhẩy :cool:
to mọi người : hum họp 4r, chồng UnNi hiền cực, chẳng nói được câu nào, bẽn lẽn đến dễ thương :>>

fruit NHO

Active Member
chồng unni là ai?chip hay rikku??
@uni:chồng bị bắt nạt ko nói đc câu nào!!còn vợ thì cứ bỏ đi nói chuyện với ai!!hỏng!!!
do that die!!làm ăn thế này thì hỏng<sao độ này mình ngộ câu nè thế?>

hieukhacle

Member
thế mọi người bình bầu cho danh hiệu đẹp trai nhất và xinh gái nhất đi, miss ảnh và most wanted boy đi, trò này hay đấy

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
sieumauechcom said:
Tui bầu anh Lam là most wanted boy đồng thời là miss ảnh luôn.... :D
Oạch ! kiểu này chắc chuồn sớm :D Chắc chỉ còn nước đi chăn kiến vì mấy em mất :D
Nếu lần sau mà bình bầu cái gì thì nhớ loại anh ra khỏi đầu trước tiên nhé ! Nếu ko đêm về trằn trọc mất ngủ thì chết :D

hieukhacle

Member
không tính cái bọn vợ chồng nhà mày, các bạn trong 4r ơi, một số bạn đã không đi được rồi thì hãy tranh thủ cơ hội này , hãy tham gia để có cơ hội trúng những giải thưởng rất có giá trị. Hãy gọi điện đến số 9349351 để bình chọn cho ngôi sao của bạn: hieukhacle, ấn số 1, nguyen lam, ấn số 2, rikku, ấn số 3, black, ấn số 4, manchias, ấn số 5, còn con gái không phải bình chọn đâu nhá, mỏi tay lắm rồi

hieukhacle

Member
ah quên, các bạn hãy dự đoán số người có cùng dự đoán với ban, kết thúc bằng dấu thăng, các giải thưởng hấp dẫn đang treo trước mũi các bạn,đừng bỏ lỡ

unni_x

Active Member
Thằng Hiếu nó dám đưa số đt nhà UnNi lên X-( Mày chết rùi ku ạ X-(
to Nho : :>> sao có người hỉu ý bé Un thế này nhỉ :>>

fruit NHO

Active Member
hahha hỏa ra số nhà un hả??hẳn nào hỏi thằng hiếu mãi mà nó ko nói cứ lấp lửng!!!!hehee chắc là hiếu gọi nhiều wa mới nhớ só đến vậy!!!mình ìt buôn nên chỉ nhớ mang máng!

hieukhacle

Member
uh, công nhận là em gọi cho nó nhìu thật, nên cái số điện thoại đấy hiên lên ngay trong đầu em khi có ý tưởng bình chọn, hahaha. Hằng ơi, thôi tao xin lỗi mày, hôm sau tao tặng quà mày nhá

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
uh, công nhận là em gọi cho nó nhìu thật, nên cái số điện thoại đấy hiên lên ngay trong đầu em khi có ý tưởng bình chọn, hahaha. Hằng ơi, thôi tao xin lỗi mày, hôm sau tao tặng quà mày nhá
X-( mày ác với tao thì cứ nói thẳng, việc gì mày phải vòng vèo thế X-(
Mai là hum nào :cool: sao ban nãy mày bảo mai mày chỉ cho tao cái thiếp thui :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000