American Pie

ark

Active Member
Sao series fim giải trí nổi tiếng thế này mà ko có ai nhắc đến nhỉ :eek:hmy: chắc ai vào đây thì cũng xem ít nhất 1 phần American Pie rồi :)) mọi người thích phần nào nhất ? :D

Đang down AP5 The naked mile (2006) ;))>:)

Grenouille_vert

Moderator
Oh Nhật Anh, cho anh link down đê. Nhưng đừng có dở như phần 4 nhé, bọn sản xuất AP chả hiểu nghĩ thế nào cho cái phần 4 chán thế.

AP nào hay nhất nhỉ? Mỗi AP có cái buồn cười riêng, tập 2 chắc hay nhất vì có mấy đoạn vãi buồn cười mà cũng khá có ý nghĩa. Mà Nhật Anh đã xem mấy phim ăn theo AP kiểu Eurotrip chưa?

chocomog_257

Moderator
Eu trip em xem hết rồi, 2 lần cơ =))
AP thì em mới xem đc 2 phần đầu :( AP 3,4 có ở nhà nhg chưa có thời jan xem =((
Phần 5 có rồi ah :-O Chất nượng thế lào hả bác, có phải quay trộm ko :-D

Napster

Thành viên danh dự
Mình nói thật chứ xem AP chủ yếu là để giải trí cho học sinh :D Còn xem Friends thì mới rõ đời sống sex bình thương của dân US như thế nào.
-------
AP5 có bản đẹp rồi, search torrent ra hết. Trên IMDB chấm 5.5, thế là cũng được rồi đối với thể loại này.

Pirate

Member
em cũng xem 1 phần rồi nhưng ko nhớ phần nào :p chỉ nhớ có đoạn ông bố tịch thu cái bộ đàm của thằng con rồi ngồi 1 góc .....=))=))=)) buồn cười nhất đấy =))

DarkTemplar

Member
Anh bảo muốn tìm phim gì cứ gõ tên cộng megaupload hay rapidshare. Thể nào kô ra tiếng Anh cũng ra tiếng Pháp hay tiếng Nga, hê hê.
Nói thế chứ ai có sẵn link AP4, 5 thì share cái. Hôm nọ anh mới xem Sex is Zero. HQ cũng ăn theo AP. Bó tay.
Bao giờ VN mình làm một cái nhở.. ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000