album Ngoc Linh

đã có bác nào nghe album Ngọc Linh lụa chọn một vì sao chua? Hay lém. Em thích nhất là bài Rồi Tù Đây í. :p Để iem chép lời ra cho các bác xem nhá:

Ngày hôm qua chợt biết nhớ biết ngóng trông ai, hỏi lòng tình yêu đang đến hay nhớ thuơng ngẩn ngơ thế thôi. Rồi hôm nay em không thấy anh bồi hồi mong đến mai trời sáng, đuợc trông thấy ai kia, dù trong giây phút. Rồi một hôm, một khúc hát thắm thiết qua đây, cùng một tình yêu trong đó, chàng đã trao đến em sớm mai, và hôm nay nuơng theo gió bay tìm lời thơ nối khúc nhạc đó, hòa ca đến mai sau, tình yêu mãi ngân vang... Rồi tù đây, bên em nhé anh của em, em xin húa yêu mình anh, bao nhiêu dấu yêu gủi hết cho anh, rồi một mai, đôi ta l­ỡ xa rời nhau, con tim vẫn luôn bền lâu, trao nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu....

các bác cú thủ mua đĩa đó về đi !!!!! Có bác nào có ý kiến gì về cái đĩa đó thì nói lại iem nghe..
Đảm bảo các bác cũng phải thích một trong 8 bài đó ( trù nhũng bác không thích POP)
:D :p :) :rolleyes: B)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ngọc Linh là ca sĩ nào thế Truong Giang ? Anh chưa nghe đến tên ca sĩ này bao giờ cả ? Truong Giang giới thiệu qua về ca sĩ này để mọi người cùng biết đi nào ?

Nhung cũng nghe đĩa này rùi, hay phết đấy! Ngọc Linh là ca sĩ Sài Gòn, nếu bác ko hay nghe thì chắc bạn chẳng biết đâu. Ngày trước Ngọc Linh và Diễm Quyên là một cặp song ca rất hay, nhưng bây giờ chẳng thấy 2 người đó hát chung nữa. Bác nào có nhu cầu thì để em up lên 4r nhé, à mà tiện thể đề nghị luôn, bác Lam làm 1 cái box Music online đi, để up nhạc lên đấy và mọi người có thể nghe trực tiếp từ 4r, tuy nhiên muốn nghe được nhạc thì mạng phải nhanh và ổn định chứ chậm như ở hàng net thì nó cũng chẳng load kịp bài hát đâu, nó sẽ bị ngắt quãng, ko hay nữa!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000