Ai xinh nhất trường mình khóa 04-07?

Status
Không mở trả lời sau này.
chocomog_257 said:
Thế thì chắc chắn con cuối cùng còn sống sót đang trốn trong lớp mình rồi :q: Mà có tha mạng cho nó thì loài TRĨ cũng extinct thui, nó còn... hay ko còn... cũng thế cả!!! =))
Báo động đỏ X( Dm lại quay trở về với thói quen truyền thống : kick đểu :D Đề nghị bà con cẩn thận, đặc biệt là anh Giang & Trí sư huynh =)) Dm dùng phương pháp ly gián để tẩu thoát :q: Bẩn tính wá :q:

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Báo động đỏ X( Dm lại quay trở về với thói quen truyền thống : kick đểu :D Đề nghị bà con cẩn thận, đặc biệt là anh Giang & Trí sư huynh =)) Dm dùng phương pháp ly gián để tẩu thoát :q: Bẩn tính wá :q:
Yên tâm. Anh đã đề phòng rồi. Với lại anh cũng đã tha cho con Trĩ cuối cùng còn sót lại rồi còn gì =))=))

nhgiang

Member
snoopyencourate said:
heheh bọn lớp em nó ko nói bazoka chúng nó nói là pazoka cơ.... mà ý nghĩa của từ đó thì chẹp chẹp ai cũng thấy ghê... heheh ( oái óa đừng bảo em mất dạy nha... hihi)
Chẳng thấy gì cả. Giải thích giùm đi em ới ời ơi. Anh chậm hiểu lắm :>> Học kém gần nhất lớp mừ :p

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Cẩn thận anh ơi, sao lại giới thiệu chị dâu cho bọn nó thía :) Anh chẳng biết đề phòng giề cả :D

Ấy ấy , em ơi. Phải tin tưởng vào lover chứ. Ai lại........... cứ giữ khư khư như là giữ vàng thế :D

đề nghị ko buôn vớ vẩn nưa nhá x-( bọn mày ko kiềm chế đc ah ? toàn nói linh tinh ko đúng chủ đề đọc khó chịu mà mất thời gian lắm. rồi các lớp khác vào nó lại chửi lớp mình

nhgiang

Member
devils_daughter said:
đề nghị ko buôn vớ vẩn nưa nhá x-( bọn mày ko kiềm chế đc ah ? toàn nói linh tinh ko đúng chủ đề đọc khó chịu mà mất thời gian lắm. rồi các lớp khác vào nó lại chửi lớp mình
Đứa nào dám chửi lớp mình. Đấm chết. Ko nhớ vụ thằng LAT à. Bị cả bọn chơi hội đồng , sợ wá , chạy lun :)

nhgiang

Member
baby love said:
Thằng nào dám đá đểu lớp D3 ra đây tao xem cái mẹt nào:D:D:D
Làm giề có đứa nào dám ! Hơ hơ.

Chẳng qua là do Linh Ly dạo này hơi............ hâm hâm , giận cá chém thới =))=)) ( đừng giận tớ nha :p )

nhgiang

Member
baby love said:
Ừa chúng nó chỉ nghe danh Hạnh Sự Đại Ca lừng lẫy này là chạy mất hết cả quân roài :q::q::D:D=))=))
Đúng đúng. Nghe đến tên Hạnh Sự đại ca là đã chạy rồi.

Nhưng lí do chạy thì còn....... chưa rõ =))=))=))

U.F.O

Active Member
baby love said:
Thằng nào dám đá đểu lớp D3 ra đây tao xem cái mẹt nào:D:D:D
Chẳng hiểu thế nào là đá đểu? Mà nếu thế tui là người đá đểu D3 nè .Ra mặt rùi đó!

nhgiang

Member
U.F.O said:
Chẳng hiểu thế nào là đá đểu? Mà nếu thế tui là người đá đểu D3 nè .Ra mặt rùi đó!
Anh em đâu. Tên này đã nhận tội lỗi. Hãy cho nó 1 trận.

Trước khi chết , mi có điều gì để nói ko =))

nhgiang said:
Đứa nào dám chửi lớp mình. Đấm chết. Ko nhớ vụ thằng LAT à. Bị cả bọn chơi hội đồng , sợ wá , chạy lun :)
Cái này chí lý :) Làm giề có đứa nào dở hơi + rỗi hơi thía? :D Vụ thằng LAT điển hình wá còn giề, anh nhỉ? =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Cái này chí lý :) Làm giề có đứa nào dở hơi + rỗi hơi thía? :D Vụ thằng LAT điển hình wá còn giề, anh nhỉ? =))
Nó lại quay trở lại bôi nhọ em kìa. Anh em ơi , giết chết thằng LAT đê X(X(X(

Khổ thế nhỉ, việc gì mà phải chấp mấy thằng hâm hâm này nhỉ, việc mình làm thì cứ làm, khổ quá. Mà mấy bạn lớp khác sao cứ thích chọc ngoáy D3 nhỉ, chán chuyện .
Stop luôn mấy cái topik kiểu này đi, vớ vẩn.

smooth

Member
các em buồn cười wá đi, đọc 10 trang topic mà vẫn chả bói đâu ra 1 em xinh cả, đừng nói em xinh nhất. hậu sinh thì phải "khải ái" hơn chứ ?? ko có ảnh thì cho cái tên + lớp cũng được, anh tự đi tìm ảnh vậy :) :p

nhgiang

Member
smooth said:
các em buồn cười wá đi, đọc 10 trang topic mà vẫn chả bói đâu ra 1 em xinh cả, đừng nói em xinh nhất. hậu sinh thì phải "khải ái" hơn chứ ?? ko có ảnh thì cho cái tên + lớp cũng được, anh tự đi tìm ảnh vậy :) :p
Tuyết D3 , hay là Phương Linh D3. ok?

Toàn người xinh nhất lớp em đấy.

À còn có bạn Diệu Chi nữa =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000