ai muốn làm đĩa nhạc theo yêu cầu thì vào đây nào!!!

avirax

Member
Anh ủng hộ, có thể trả đến 20k nhưng yêu cầu của anh cao nên nếu mà đưa anh đĩa burn từ mp3 sang là anh đạp vào mặt đó.

baby love

Moderator
Deathknight said:
hồi trc tao còn gặp đứa đòi bài Zang Wo ai Ni
đ** hiểu tiếng Tàu, nên cũng dek biết
=)) =)) =)) =))
Làm đĩa thỉnh thoảng cũng có những chuyện vui thế này
May mà mình làm đĩa còn có yêu cầu chỉ nhạc Tiếng Anh :) :)
Nhạc khác thì khỏi

cloud1812

Member
Hic! Em sẽ cố gắng nhưng mà những bài nào mà hiếm wa thì đành burn từ đĩa mp3 sang thui, còn mấy vụ tiếng Tàu thì hầu hết người ta cũng chỉ nghe nhạc trong phim mà thui, nên như thế cũng ko khó tìm lắm, hơn nữa em có 1 người chị học tiếng Trung nên có gì khó hiểu thì nhờ chị í :)
Ủng hộ đê, nhưng có giao hàng tận nhà không nhỉ,
Chúng tôi có thể giao hàng tận nhà nếu nhà của bạn ko quá xa!!!

kiwi_vn

Active Member
Oài ! Lâu lâu ko thấy có cái đĩa cổ điển nào nghe nhỉ ? Nghe hay đấy chứ , ko như mấy bài pop Việt Nam sến ko chịu về phần lyric .

avirax

Member
Anh có bộ đĩa xịn (hàng xách tay, HDCD) 9 bản giao hưởng của Bethovent, chỉ huy dàn nhạc Herbert Von Karajan. Chú Kiwi nghiên cứu không?

Bây h quay sang bán nhạc cho USB, bán 1 block 1000 đ / 3 bài. Vừa tiết kiệm thời gian cho người cần nghe , bài nào cũng có mà không mất công tìm kiếm, vừa nhẹ nhàng, đỡ phải burn .

@ Mr Avirax bản ghi năm bao nhiêu vậy? Chơi cùng dàn nhạc nào ? ADD hay DDD? Nước nào sản xuất ? và cuối cùng quan trọng nhất giá cả thế nào hả Mr

kiwi_vn

Active Member
Đó . Như em HÙng đó . Em muốn biết thông tin như vậy . Ông anh Quảng cáo mà ko đưa thôn g tin thì ai biết được mà lần . :D

avirax

Member
ADD, dàn nhạc Berlin, 1963. Còn giá cả thì có thể free cho các đồng chí muợn copy vào máy. Tớ sót đĩa tớ nên đĩa xịn tớ cũng toàn cho vào máy rồi mới nghe thôi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000