Ai là otaku thì dzô đây đê!!!

kiwi

chị ơi , em post bài bằng nick của bạn ^^ hehe tại nó quên ko out
2 ngày của chị như thế nào thế ? đĩa của iem đâu ? đâu ?
to sak : tại u thik khen nên tôi thik chê thôi , căn bản là tôi thấy cái j` được khen nhiều quá là khó chịu ( the same cô tú wa' )
:q: :q: :q: :q: :q: :q:

sakura_chan

Member
Vụ CCS dẹp qua 1 bên đi :D , mọi người có quyền khen chê mà, em ko quan tâm :D

Cho để nhờ ảnh ở đây nhé. Đừng ai xóa.

sakura_chan

Member
Nốt , là ecard của Rui's Birthday ấy mà ^__^ , em làm hơi ẩu , mỗi cái 10' >.<
Coi như tặng mọi người nữa nhé ^__^

sen_beo_ngu

Member
Sakura_chan hôm nay sao dzị?? Kiềm chế được rùi à?? Mọi người ơi, khen chê CCS gì thì tùy, nhưng tuyệt đối đừng đụng chạm đến Syaoran! Ko thì có cãi nhau đừng bảo tui ko nói trước!!!

doiladongsong

thông cảm , sắp thi rùi , ba mẹ tui bắt học dữ lắm nên ko online được mà cũng chỉ vì cái trò GunBound nên tui cứ online là lại lần mò lên đó mà ko down được gì cả , ngàn lần xin lỗi.OK mai thứ hai là có đĩa .OK chưa .

hope_star

ban Linh lop Anh thich Syaoran a,minh cung vay do,gio thi bon minh cung so thich rui
minh thich syaoran ca 0 trong tsubasa lanCCS
O CCS,syaoran de thương vo cung.O tsubasa laikhac,to thich mot syaoran nhu vay nhung trong tsubasa,syaoran kho wa,hic hic

hope_star

sao may ba trong nhom Clamp lai day doa syaoran nhu the chu
nhung ko co may ba ay thi chac minh cung ko doc duoc bo truyen hay nhu vay,ko biet khi nao Tsubasa moi fat hanh,to mong cho ngay do lam lam.Cau co thich X/1999 ko,to thich vo cung nhung to moi chi biet ket thuc cua no trong ainime thoi,buon vo cung

doiladongsong

xin lỗi chị cũng chơi GB nên chẳng down được gì cả =; . Hix gân` thi rôi` mà tui cứ toàn chơi GB ko à :p !chán wá . Hay em chịu khó sau thi nhé , chị hứa đó :p ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000