Ai Đã Từng Nhảy Ở Hành Lang Trường Học Chưa ??

cutidangyeu

hơ hơ sao chúng mày hay chửi tao thế nhỉ hic hic <_< được đấy nhưng mà chủ đề của tao hay lắm mà . anh em hãy tạo ra những chủ đề mới hay nữa nha thanks all bây giờ đi ăn bánh bao đây hehehehe

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Sao mà chết đói hả Quân ? Mày sang bên đó học cực khổ lắm hả ? Hãy cố gắng mà chịu đựng đi mày,cuộc sống sau này sẽ còn gian khổ lắm và chúng ta phải biết cách chịu đựng và vượt qua tất cả !

nmv_2301

Member
Ghê nhỉ, lớp em đây còn định phi thân qua hành lang cơ....nhốn nháo là cái đinh.
Lớp anh thua lớp em rồi..... :D :p

cutidangyeu

hê hê em Vũ ơi em nhảy vậy hay quá ta thế có phải nằm viện mấy tháng trời ko em ???
thế em học lớp nào vậy em cho hội anh biết quý danh của em được ko em ? và lớp nữa nhé có thể anh em mình lại quen nhau thì sao ???

Vũ và em học lớp 10 F. hum nay vừa nhận lớp xong, ghép 2 lớp vào mụt lớp, đông thế cho nó vui! Khổ cái vừa vào cô chủ nhiệm đã đe cho 1 câu: Tôi đây dạy học đã 30 năm rùi, nên các em đừng có nghĩ đến việc bắt nạt được tôi. He he, em sợ quá! Hay thật, thế là mình đã lên cấp 3, đã học ở trường mới! Đã xác định là chỉ học ở trường một năm nay thôi, lúc đầu cứ sợ là mình chẳng kịp có kỉ niệm gì với trường, nhưng mà Nhung nhầm, ngày đầu tiên đi nhận lớp đã thấy rất vui và Nhung đã kịp yêu cái ngôi trường mới này rồi!

Đâu có, em xác định là chỉ học ở trường này 1 năm thui, vì đằng nào năm sau em cũng đi Pháp mừ, chứ có phải mỗi năm mụt trường đâu, anh đọc chẳng kĩ gì cả!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000