A6 đứa nào A6 thì vào hết đây nhá không phải cũng vào ủng hộ

hic hic A6 may mắn rùi đó, anh đây hơi bị nhiệt tình đó...Không tin hả ???

Nhìn thành tích của anh về Post bài coi ...Vẻ vang thay ....Thế mà có người nói anh đang câu bài chứ.....Câu cái cóc khỉ gì chứ huhuhu ma câu có ăn được đâu câu về làm gì em nhỉ ???

hu hu mà có người đang muốn.....hu hu

Kệ anh vẫn sẽ ủng hộ tụi em nhiệt tình = nửa con tim ....Nửa còn lại anh dành cho người yêu...( chưa có đâu ) em nào đăng kí không ? để mua đông này bớt lạnh....hì hì

Đùa thôi ....chứ anh không mong có Darling là CVA đâu hihi :p :D

lovevat

em a6 ne` xa ơi
may` vao` ma` may` chả rủ đứa nào sao nó bít mà vào chứ
a6 năm nay có cô Tường chủ nhiệm hay lắm mọi người ơi cô vừa xinh :D :D vừa hiền lại vừa dễ tính =D> =D> vỗ tay cái nào

lovevat

ặc ặc sao anh chị nào a6 cũng có vẻ thất vọng về lớp mình quá vậy khi náo rỗi rãi cho em sang thí nghiệm lớp tí nha' thank :)

estrella

Active Member
Nếu em muốn, Chị nghĩ là nếu em snag thử thì sẽ được nghe về thầy chủ nhiệm lớp chị một cách tường tận và cụ thể hơn nữa

lovevat

lan truoc em da noi ve co chu nhiem cua em roi ma
de nghi quu vi ai co nhu cau bit ve co chu nhiem lop em thi cu len 10a6 ma ngo ngang nha{cau' qua' ko danh' du*o*c. da^u'}

thutrang10d8

unni_x said:
này, tao nói khí không phải chứ, tao sợ thày Phong của bọn mày lắm, không hiểu bọn mày sống thế nào nhỉ? :D
em tưởng thầy phong hiền lắm mà, em học thêm nhà thầy, thầy hiền lắm :d: :d: :d:

estrella

Active Member
úi giời, ai nhìn thầy mà chả nghĩ thầy hiền, đây là lớp chị thầy chủ nhiệm nên tụi nó kêu nhiều thế đấy, em cứ hỏi thử anh chị nào hoc 11d3 ý, các anh chị ý không bị thầy chủ nhiệm, mới là dạy văn thôi ma con keu nua la bon chi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000