A6 94-97

thaiph

Yên tâm là sẽ có thiếp thật luôn, khỏi scan. Có khi tôi gửi thiếp cho đc Hòa rồi gọi điện báo cho mọi người là được. hihi gọi sớm quá các đc lại quên mất :p

Dung_xoan

Tin tức mới!

Hạnh Billardo đã sinh hạ 1 cháu trai vao luc 3 gio 15 ngay 1 thang 10 nam 2006 nang 3.1kg! Hiện giờ thì hình như là chưa đặt tên!

Some pic của cháu

Lớn lên cháu sẽ thế này ???

Hay thế này???

hoatranvnhn

Buồn thật. Anh chị em lớp mình đi đâu hết ko vào thăm 4rum nhỉ ? Trao đổi tình hình cho biết chứ, quanh đi quẩn lại chỉ mấy thằng với nhau. Báo thêm 1 tin nữa là bạn Quỳnh Trang (Trang cao ấy nhé) cũng sắp có cháu rồi, ko biết là bao h thôi hihi:D
@ Thái khỉ: Bác gí em thế này thì chết, hôm trc bê tráp của bác sệ cả vai rồi :p . Hôm nào chia tay đời trai thì báo anh em nhé.
@ Dũng xoăn: Ông Dũng này khéo nhể, post mấy cái ảnh cưới lên mà tịnh ko thấy cái mặt mình thò vào mới lạ chứ :-/

Dung_xoan

Ơ hơ, có 2 đứa nào cứ ôm nhau trong ảnh suốt thía mà giờ còn hỏi? Có cái pác Thái chụp thì bị cháy sáng đóa! Mà ng ta chụp sao cứ quay mặt đi thía?

Bực mình với cái forrum này, đăng kí quá phức tạp, nhiều ng đã đc thông báo nhưng khi register đc chờ mỏi cổ lun!

Dung_xoan

Chào buổi sáng!!!

Hôm qua cưới Thái! Lớp có 7 mạng đi!

Pác Thái khỉ giờ này chắc vẫn ngủ ngon :D! Lúc nào dậy có cái hình nào hay hay pót cho anh em coi nhá!

Chời ơi! Sao mà vắng vẻ quá! Thằng admin đâu roài, mày để anh em bạn bè lớp tao không đăng kí được, email activate j mà lâu thía X( X( X(

thaiph

Hi hi chào tất cả bà con A6, tớ đã về đây :) . Cám ơn mọi người đã đến dự lễ cưới của vợ chồng tớ. Hì hì cũng hơi ngại là hôm ý lớp mình phải ngồi ngoài :"> .

Híc quanh đi quẩn lại chỉ thấy ông Dũng post bài câu kéo, bà con A6 chạy đâu hết rồi ???

hoatranvnhn

Chán quá. Phú ghẻ đi rồi tình trạng lại như cũ hỉ? Hay anh em ta lại tụ tập đá bóng rồi post ảnh nhỉ? Cứ quanh quản cho bác DŨng xoăn post ảnh thì khéo tuần sau cái topic này đầy XXX mất :((
Mà bác Dũng hướng dẫn cách post ảnh cái, em ko post đc là sao???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000