A6 94-97

Ly Hoang Anh

Ngọc Anh còn cái hình tớ trèo lên vai Nhật Anh không post cho tớ với. Nhật Anh sắp lên chức rồi tớ bật mí nhé : Con trai . Hì ... Cả lớp mình hội đồng bắt hắn khao nhỉ :D

thaiph

Chào tất cả mọi người, bây giờ tớ mới biết cái forum này đấy. :)
Nhân tiện có tấm ảnh của lớp mọi người xem còn nhận ra ai với ai ko nhé :D

hoatranvnhn

Ều, bác "Khí thải" nhanh quá, mình đăng ký trước mà bây giờ mới vào được. Mọi người chuẩn bị nhé, Thái khỉ nhà ta sắp lấy vợ rồi đấy. Mà có ai nhận ra tớ ko nhỉ? ;)

hoatranvnhn

Thêm vài cái mới nữa nhỉ :p , Quân "bô lê" cũng sắp "vào tù" rồi, còn bạn Thu Hiền thì sinh cháu đầu lòng rồi, con gái nhá. Hic, lâu lắm rồi ko đc gặp cả lớp mình.

Dung_xoan

Bi giờ mới đăng nhập đc! Trang CVA này tệ wá!
Hello!
Chào pà con A6!
Dũng xoăn đây!
Không biết có cái phố rùm này nên giờ mới vào được!
Mọi người có khẻo không! Lâu lâu không gặp mặt nhỉ! Để Dũng post lại mấy cái ảnh của Ngọc Anh cho to hơn nhé!

Dung_xoan

Chưa thấy forum nào lằng nhằng như cái này! Post link hình mà cũng chỉ cho 4pic, lại còn chờ 30s! Đã thế lại còn giới hạn cả emotion icon. Muốn X( X( cũng chỉ đc vài phát, để dành chỗ pót hình!

Cái cuối cùng thấy rõ Quân Sơn làm xiếc còn pác Khí Thải làm giám khảo! kekeke!

thaiph

Quanh đi quẩn lại có vài mống thôi à. he he nhân tiện post mấy cái ảnh lên nhể

Ảnh này quên mất để đèn flash nên hơi cháy :D

Dung_xoan

Trông quen lắm! Không biết có phải con của bố mình k nhẩy!
Hehe, mãi mới thấy pác Thái pót ảnh cưới của mình! Trông hàng họ có được không anh em????

Dung_xoan

Thêm vài cái ảnh đám cưới nữa của Dũng Loan (hình như mình vào đây để quảng bá đám cưới mình thì fải, kekekke)

thaiph

Ảnh ọt còn nhiều, cứ túc tắc thôi. Ô hay mà sao loanh quanh cũng chỉ 3 thằng thôi nhỉ. Bà con chạy đâu hết rồi >:)

Mấy cái ảnh trên ông Dũng scan hơi kém đấy :D

Dung_xoan

Mấy cái ảnh đấy là edit lại rồi, nhưng làm sơ qua thôi nên tệ lém!
À, cái con bé áo hồng ngồi sau Hòa dê là Thảo, vợ sắp ấy của Hòa nhé! Anh em chiêm ngưỡng đi (che mặt rồi, hic)! Còn cái lúc trước chụp cận cảnh thì lại quay đi (kekekekeke)!

DaoHongHai

chào anh em A6 nhé! mình là Haidớ lớp A10 :d, nam sinh A6 với A10 có nhiều duyên nợ trên sân bóng lắm!!! hehe, khi nào phải tổ chức làm vài trận chú nhỉ! chúc mọi người vui vẻ nhé :?

ngokimkhanh

Dũng xuăn ơi, sao bi giờ bạn lại h...ó...i giống Hiếu đen lớp mình thế nhỉ? May mà xem được ảnh trước chứ không thì..., ra đường chắc không dám hỏi vì.. lạ.

Dung_xoan

Khớ khớ, thanh củi thanh củi!
Hạnh phúc quá anh em ơi!

Tớ hói là tại hướng đình!
Cả nhà tớ hói chứ mình tớ đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000