A5_Lớp của cô Lan

Mat to

ôi tao nhớ lớp quá....

hix.... bắt đầu thế nào nhờ.... (ngày đâu tiên khai giảng bị ông bảo vệ đuổi vì mặc đi tông nên miễn bàn)
Nhớ ngày đâu tiên lên lớp 10A5... hix bỡ ngỡ làm sao... quen mỗi bà Liên hồi trước học cùng cấp II
Vào 1 thời gian... nhờ các bạn nể mặt mà tớ bị ghi sổ đầu bài liên tục và cũng có chút ít danh tiếng....:D nói chung ấn tượng với mình năm lớp 10 là... ko thể biết được hết tên các bạn trong lớp.... =((
Vào năm lớp 11.... cũng nhờ anh em nể mặt nên mới lên cờ với thằng H khỉ.... 2 thằng thay nhau ra Sơn Hải chơi... thú vị thật... ( hồi đóa nhe ben quá... oánh lô ko cần soi kết quả...:( )
Thật đáng tiếc là ko được ở lại lớp học cho hết lớp 12 với các bạn... (hồi đóa ở lại học chắc cũng bị đuổi...:p)
Cô Hoa Lan thì thôi rùi.... năm lớp 10 mình tưởng cô hiền từ lắm chứ... ai ze` nhe ben.... đến năm lớp 11 thì.... cô cũng phải choáng với kể quả của mìn.... (7,8 thiếu tí được h/s giỏi mặc dù trong lớp thì ít Sơn Hải thì nhiều....) ( thù nhất bà thể dục, đuổi mình từ đầu năm đến cuối năm luôn... ác vật... điểm thể dục cao 1 tí có phải được h/s giỏi rùi ko....) =))

boy_cavalli

úi giời tôi thì khác gì ông bị bà thể dục đuổi tôi từ đầu năm lớp 11 đến học kì 2 đc đi học mấy buổi lại bị đuổi là sao??...đến năm lớp 12 đc đi học thể dục thì cũng học đc mấy buổi lại bị đuổi cả năm....cực nhe ben..chán
cô Hoa Lan tuy hơi ác tí nhưng quý tôi phết.Điểm phẩy môn nào kém là cô cũng xin cho...

Mat to

anh em mình đến h thể dục vui nhờ.... toàn gọi Kiên mán đi ăn sáng....=)) ko thì 2 thằng nhe ben đi oánh bi-a.... giờ thể dục kỉ niệm thật đẹp....:D
Cũng may cô Hoa Lan xin cho.... ko thì anh em mìn dắt tay nhau thi lại môn thể dục....=)) =)) =))

boy_cavalli

úi giời vui gì,cực vui ý,vui quá ý nhỉ,tôi có thích đánh bi a đâu ông cứ đầu độc tôi đấy chứ,ông còn đầu độc tôi hút thuốc làm bây giờ tôi nghiện nặng quá
tất cả bây giờ tôi như thế này đều do thằng MatTo này đấy,

mong anh em tâm sự ở đây nhé

Mat to

ơ kìa... thế tớ xui ấy làm gì ấy cũng làm chắc... mỗi người đều phải có nghị lực riêng nữa chứ.... chẹp chẹp... mà mày là thằng đầu độc tao 3 cây, tầu ngầu, binh xập xám còn giè.... ( thui đừng nói nữa nhé... anh em ko nên vạch áo cho người xem lưng nữa...:D)

Mat to

Bây h, để tao tiếp tục chủ đề bên kia bầu thằng nào idiot nhất lớp
Theo lời Quân tráng thì chúng ta đã có 3 thành viên:
- Hiếu noron ( thằng con nhặt được-làm mình mất mặt quá)
- Tuấn ngơ ( chắc bị Việt béo đánh vào đầu nhiều hay sao đóa mà iq hơi thấp)
- Hùng ngơ ( học toàn thứ cao siêu nên ko chánh khỏi tẩu hỏa nhập ma)
Tao thì đương nhiên vote cho bác Hùng cháu ngoan bác Hồ.... ( tao ngồi sau nó hồi đấy nên tao hiểu lắm....:( )

red_heat

nhờ đồng chí admin xóa mấy bài của thằng Tuấn với Hiếu mà cậu ý xóa luôn cái topic của mình,bực thật..Thế là đã có 2 phiếu cho nôron,1 cho Hùng Chủ Tịch.Tao nhớ hồi lớp mười hai 11,Hiếu noron bị thằng Tuấn cho một phát vào mặt,khâu đầu mấy mũi,từ đó đầu óc đi xuống từ đó và anh mang cái ttên như hôm nay...Tội nghiệp thằng bé có mỗi 2 cái noron mà bị thằng kia nó chơi rụng mất một :D

unperfect_man86

ơ

m..nó chứ , tự nhiên xóa mất cái topic kia, cụt hứng vãi .. .
mà em đ** hiểu idiot là gì mấy anh ơi , tự dưng thấy có thằng bỏ phiếu cho mình , sướng sướng, thế mà đ** hiểu mới ngu
nghe 2 ông ốc với khỉ nói chuyện , ...... , đ** thể tưởng tượng ra là 2 đại gia lớp mình , nghe như 2 bé trường mầm non a hồi tưởng lại ngày đầu tiên đi học í , chuối vãi .....
*$&@ mất cái topic hay chán vaizx , đ** viet nưa x

Mat to

ui... thằng Quân tráng viết chữ Ai Cập cổ đại bà kon ơi,... chẳng hiểu nó viêt cái giè nữa...
Còn thằng Hiếu noron kia...2 bác đại gia nào??? ăn nói lịch sự lại đi... bố với bác Hiếu khỉ mày ra bin chết đấy....

NOBODY

Member
Chào các bạn hiền (wên, hiền quái gì). Mk, đang thích cái topic kia thì lại bị del mất, khổ thế cơ chứ, mà bố nào để admin làm zậy vậy??? Chỉ có 3 ngày không lên mà loạn hết cả.

Mat to

hix... cái topic kia chửi nhau loạn cả lên... bị del đi là đúng.... chúng mày lăn tăn hay lệch sóngcái giè thì cứ gặp tao giải quyết từng thằng một....(vẫn bện như xưa-yên tâm)
Còn thằng Only one noron kia chửi lắm ông bem cho nhe ben đấy... lịch sự tí đi.... (cái từ idiot ko hiểu thì tớ vote 1 phiếu cho thằng này là phải lắm rồi.) bệnh nặng bác sĩ mang đi sở thú mang vào rồi....
Đề nghị chúng mày post bài nice 1 tí... chửi nhau ít thôi... biết chưa....;)

hatovica

Member
Anh thấy chú Mat to có quả BMW, xe của chú à? Seri gì đấy, anh nhìn ko thấy. ở bên đó, xe có đắt ko?

Hi vọng chú nhớ anh, anh cũng là đệ tử cô Hoa Lan. lên lớp chú chơi 1 vài lần rồi. :)

Mat to

Hehe... ciao.... anh có lên lớp em chơi vài lần à... hix.. nhưng các bạn trong lớp em còn ko nhớ hết thì ....:( thui kệ đi, mà anh có con Audi TT ngó hay hay....:D (ko bít phải ko hay nà 350Z)

unperfect_man86

THÔI

đây là chỗ cho các bố khoe giầu đấy à ? mấy con bmw hay gì gì đấy của các bố liệu có thể so sanh với con DAEWO của con ko ? 6o chỗ ngồi , khi cần có thể chưa trên dưới 180 nhân mạng , luôn có mặt đúng giờ và không phải lo vấn đề đỗ xe ở đâu , nhất chưa ?
Nói đùa chứ mấy lần nghe tuấn nhồi bảo ko nhớ hết tên các bạn ức chế vãi ... tại sao ông lại có thể nói những câu như thế mà không thấy ngượng mồm à ? ko có lần sau đâu nhớ

Anh ơi em sợ wa , thằng ....à nhầm , " ANH " admin bảo em có í kiến gì về việc xóa cái topic cũ của lớp mình thì đến 15 hoàng diệu gặp anh í , hic hic hic cứ gọi là..... anh em ơi ...........gọi hội đi , hẹn 1 tết anh em mình đến ha .......thế nhá , nhớ đấy , đứa nào ko nhớ bố mày giết .!
Ơ thế mình nói thế này là mình đang " lăn tăn hay lệch sóng " à ? thế thì mình lại phải đến gặp ổng à ? chết chết mình gây thù chuốc oán nhìu óa , điệu này ăn tết mất ngon rồi , à ốc nhồi cho địa chỉ chính xác đi tết tôi đến giải quyết với ông , bây giờ ông cũng chẳng có nhf , thế nha .

Thôi bi bà con em về nhà ôn kinh tế , cn em thi , nhục như con chó ..........thôi bi

hatovica

Member
Mat to said:
Hehe... ciao.... anh có lên lớp em chơi vài lần à... hix.. nhưng các bạn trong lớp em còn ko nhớ hết thì ....:( thui kệ đi, mà anh có con Audi TT ngó hay hay....:D (ko bít phải ko hay nà 350Z)
Oh, ko phải audi đâu, BMW6, convertible đấy! Anh thích con này dã man. còn 1 con nữa anh cũng thích, là con BMW M3 và M5
ĐẸP KO CHỊU ĐƯỢC!!!!!!

Mat to

ui... nhìn béo béo tưởng Audi hehe... mấy con BMW6,5,3 ko có xiền mua....( nhà ko có điều kiện..:( ) Chỉ dám mơ ước mấy con vớ vẩn kiểu Nisssan Skyline-GTR, Toyota Supra,Subaru WRX thôi...

son_moi

Member
hehe vao` lop' mình nho' mỗi vụ Hiếu khỉ rủ đi uống nước rùi gặp vợ hhehehe.Thế wai' nao` ma` trước giò thể dục co' 15 phut' ma` no' con` rủ mình đi,lại con` bảo la` đi co' 10 phút rùi về,thế mà mình lai nghe lời để nên chuyện hôm nay mới chít chứ nị :q: .Kết wa sau hôm đó cũng phải viet kiểm điểm cái tội bỏ TD..hehehehe .Ma' no' hong bít' anh iem co' nho' cai' hồ` mới vao` lop' mười đá bong' zoi' tui` A1 heheh thắng tụi nó tới 9-2 heheheh....rùi tư` hôm đó trở đi lớp mình hông thắng nổi thêm lớp nao`,có lẽ tại tụi no' sợ A5 wa' nen bỏ bóng đá wa chơi bóng rổ luôn nên anh iem lớp minh` díu có ai đê thắng =)) hehehehe.A` thế ai bít thông tin ve` Hoàng Dat ko nhẩy???cho Sơn mọi tiiiii. Với lai bao' tin luôn là hôm wa SN Tuấn Anh lớp minh`... :D Ne` ma` lam` may' dua' tinh' lam` luôn mot tập ảnh lớp minh` cho zui. E hem` Quân Tráng nhớ dua tao mấy cái đĩa với nhé....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000