A5 pro- Over here

la_lune89

hehehe, chào mọi người , có thêm thành viên nè. Mãi mới kích hoạt được nick đấy. Do yêu lớp , yêu trường quá nên năm nay phải chăm post bài cho 4rum lớp mình mới được

thai_to

Vô đề​
Trong lớp học buồn tôi làm thơ
Nghĩ mãi chẳng ra mặt ngẩn ngơ
Bực mình cầm vở xé mấy tờ
Tay xé miệng la này thì thơ.​

U.F.O

Active Member
Không tên ^^
Ô hay lên mạng chán bỏ mợ
Tự nhiên có thằng đòi làm thơ
Nghĩ mãi 0 ra nó ngẩn ngở
Tức quá nó la...lại thành thơ
^^

--> Tớ cũng vừa xuất khẩu thành thơ xong
Các chú choa ý kiền ^^

Các bác này cao hứng nhỉ, lại còn làm thơ mới sợ chứ. Thông báo này, Băng Đảng VIP hiện đang mở câu lạc bộ cứu người, chào mừng mọi người tham gia. :D Wellcom!

Dim

Hum này là cái ngày khỉ gì thế ko biết? toán 7 sinh7.......mỗi môn TD đc 10......nhục như chó..................đã thế lại còn đau chân nữa.............Ngọc ơi sáng mai mày cân đẩu vân cho tao lên lớp nhờ với nhá...............

Dim

mai lớp mình thi kéo co với A4...............zô...zô...zô...A5 vô địch........mai phải mang xoong chảo + nồi niêu đi khua---------------->cổ vũ cho nó mấu...............

Đại Ca Hà là số 1 trên đời!!!

Lớp mình kéo co thua A6 rồi, bọn A6 đúng là ... tứ chi phát triển.A4 để thua 2 phát liên tục, đúng là vô dụng, chắc là học tiếng anh quên tập thể dục, hehe. Ngày mai lớp mình có 3 tiết thú vị đấy, 1 tiết Hóa của ông Thông và 2 tiết Anh của ông Bi :)) thật là 1 ngày đẹp trời. Thứ 7 các bác lớp mình nhớ đi đầy đủ để thả đèn giời nhé :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000