A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

eu_te_amo

cô Hoa Lan dạy Sinh chủ nhiệm lớp A5 các anh à? Cô dạy Sinh lớp em đấy, nhiều "kỷ niệm" lắm, em cũng có 1 "kỷ niệm" nhỏ về cô, đó là trong giờ cô dạy, em mải buôn chuyện ko chép bài thế là được hân hạnh đứng o góc lớp nhìn cả lớp học, mỏi hết cả chân :>>

hatovica

Member
Hihihi, tuởng cái topic này tiêu rồi, giờ có ngưòi vào trò chuyện cùng, hihihi..... Cô Lan bắt em đứng ngắm cả lớp cơ à? Cô hiền lắm mà... chẳng bao giờ cô bắt phạt gì bọn anh cả... Mà em học lớp nào thế, hình như sau anh có 1 khóa thôi phải ko?

eu_te_amo

đúng rồi anh ah, em học lớp F, lớp em học những môn phụ buổi chiều nên nhiều khi bùn ngủ lắm, mà em thấy cách hữu hiệu nhất để chống bùn ngủ là buôn chuyện, đầu óc cứ gọi là tỉnh như sáo, bao nhiêu đứa buôn ko sao, mỗi em bị dính, hic, hôm ý đen đủi thế. Em còn nhớ hồi cuối năm lớp 12, ai cũng uể oải, giờ cô Lan, cả lớp mạnh ai nấy ngủ, cô cũng thương, chẳng nói gì cả

hatovica

Member
Em học lớp F ah? Hình như anh nhớ được mấy bạn ở lớp em. Có 1 bạn tên là Lan Anh này, 1 bạn là con của ông công an chức to to trên thành phố, giờ cũng học bên Pháp này..... hehhee, nhớ được 2 bạn :D :D :D

Thế giờ em đang học ở đâu? Anh thấy chuyên Pháp trường mình đi Pháp nhiều dã man.

eu_te_amo

hihi, bi giờ em cũng đang ở Pháp, lớp em đi đông lắm, ở rải rác khắp nơi. Hóa ra lớp em nổi tiếng nhỉ, có nhiều nhân vật được các lớp khác biết đến. Còn em lại chả biết mấy lớp trong trường, bi giờ xa trường rồi, nhớ ghê!!!

hatovica

Member
eu_te_amo said:
hihi, bi giờ em cũng đang ở Pháp, lớp em đi đông lắm, ở rải rác khắp nơi. Hóa ra lớp em nổi tiếng nhỉ, có nhiều nhân vật được các lớp khác biết đến.
Ko chắc là lớp em nổi tiếng đâu, tại....... anh hay "soi" thôi...... :>> :>> :>>

eu_te_amo

phải được nhiều người biết đến hoặc có gì nổi bật thì mới bị soi chứ anh :>> em cũng biết hồi đó lớp em "nổi tiếng" vì "thành tích" học ít chơi nhiều, nghỉ học như cơm bữa, suýt nữa bác Đại còn định giải tán lớp vì chịu hết nổi

hatovica

Member
Hình như anh nhớ có 1 lần, ko nhớ rõ tiết nào, oh, hình như là tiết của thầy Thành thì phải, hôm trước thầy nói là ai thích nghỉ thì nghỉ. Thế là hôm sau hình như chỉ có mấy đứa đến lớp thôi phải ko? Ko biết có phải lớp em ko nữa, nhưng anh chắc đấy là lớp Pháp. Bởi thầy Thành dạy Toán mà....

eu_te_amo

sao anh biết rõ thế??? đến chính em bây giờ còn chẳng nhớ vụ thầy Thành nữa. Hehe, ai bảo hôm đó thầy mạnh miệng, thầy bảo thế thì bọn em cứ tuân lệnh mà làm, ko lại mang tiếng ko nghe lời thầy cô thì phiền lắm :D

chip

a5

Son oi, toi thay tai nang noi cua ong hinh nhu chang thay doi gi ca. Moi tham du vao day sao chang thay may nguoi o khoa 98-01 vay nhi? mac du chang fai dan a5 danh fai vao nho vay.... E nhoc, o lop nhoc nhieu anh vay sao khong upload len vao trang anh cua khoa minh? khoa minh nhieu anh vay sao chang co anh nao tren nay the... dau long qua... :(

hatovica

Member
eu_te_amo said:
sao anh biết rõ thế??? đến chính em bây giờ còn chẳng nhớ vụ thầy Thành nữa. Hehe, ai bảo hôm đó thầy mạnh miệng, thầy bảo thế thì bọn em cứ tuân lệnh mà làm, ko lại mang tiếng ko nghe lời thầy cô thì phiền lắm :D
Anh đã nói anh hay "soi" lắm mà... :cool: :cool: :cool: Hình như em có ảnh trên forum này phải ko? Hình như anh cũng nhận ra được em rồi thì phải.

To chip: Hè vừa rồi về gặp Thu được 1 lần, rồi cũng ko có dịp nào gặp thêm nữa. Sorry há!! ;) Còn về vụ ảnh, Sơn cũng thử 1 vài lần rồi, nhưng chưa được, để email hỏi admin coi, rồi Sơn sẽ up lên nhé! À, còn ý của Thu là gì khi nói là "tài năng nói của ông hình như chẳng thay đổi gì cả"??? Ko có gì tiến bộ ah :( :( :( ???

chip

a5

hatovica said:
Anh đã nói anh hay "soi" lắm mà... :cool: :cool: :cool: Hình như em có ảnh trên forum này phải ko? Hình như anh cũng nhận ra được em rồi thì phải.

To chip: Hè vừa rồi về gặp Thu được 1 lần, rồi cũng ko có dịp nào gặp thêm nữa. Sorry há!! ;) Còn về vụ ảnh, Sơn cũng thử 1 vài lần rồi, nhưng chưa được, để email hỏi admin coi, rồi Sơn sẽ up lên nhé! À, còn ý của Thu là gì khi nói là "tài năng nói của ông hình như chẳng thay đổi gì cả"??? Ko có gì tiến bộ ah :( :( :( ???
hi, có gì đâu. Rồi sẽ lại về và lại gặp thôi mà phải không? Ông tiến bộ vừa thôi cho người khác còn có chỗ tiến với, từ ngày xưa tài nói đã như tép nhảy rồi bây giờ còn tiến bộ nữa thì.... hehehe Ah, tiện thể.... Chúc Giáng sinh vui vẻ

[Rus]

hô...hô.. vui quá !!!!, lang thang tìm mãi ko ngờ lại thấy đc lớp A5 chúng mình ngày xưa ở đây. Mà sao anh em đi đâu mà vắng vẻ thế nhỉ?
:D
có tụ tập gì kêu tui nha.......... Chúc cả nhà Noel vui vẻ, an bình va hp

hatovica

Member
Hi chú Hảo nhé! Tham gia cùng mọi người cho vui, đằng nào lớp mình cũng ko còn forum cũ mà!

To Thu: Sơn đã up 1 số ảnh lên rồi đấy! Thu có cái nào muốn up, thì gửi cho admin, nhờ bạn ý up dum`. hoặc gửi cho Sơn cũng được.

Merry Xmas mọi người!!!!!!!!!!!! :)

[Rus]

Chào 2 bác :D
Hiện tại Hoàng Anh bị đâm khoảng 30 nhát đã đc truyền máu và tình trạng tốt, nói chuyện đc. Còn Tuấn Anh thì vẫn trong tình trạng nặng, hiện giờ mới chỉ động đậy tay thôi, chưa nói đc gì. Mắt của Tuấn Anh đã bị bón nó đá hỏng mất rồi !! bọn nó dã man quá.
Sắp tới bố của 2 anh đó sẽ sang và chăm soc cho 2 nguời. Trường của tôi đang thực hiện kế hoạch quên góp với tinh thần: " lá lành đùm lá rách" để giúp cho 2 anh đó đc tốt hơn vì 2 ngưoi đều ko có người thân bên cạnh nên các bạn trong KTX phải tự bỏ tiền giúp đỡ cac anh ấy!

Bác có thể vào đây để xem chi tiết hơn:

http://svlen.com/forum/viewforum.php?f=29

www.sinhvienvn.ru

hatovica

Member
Chẳng có thông tin trên các bài báo nào chính xác bằng người bạn [Rus] này của tôi về tình trạng của 2 cựu HS Chu Văn An.

[Rus] said:
Hiện tại Hoàng Anh bị đâm khoảng 30 nhát đã đc truyền máu và tình trạng tốt, nói chuyện đc. Còn Tuấn Anh thì vẫn trong tình trạng nặng, hiện giờ mới chỉ động đậy tay thôi, chưa nói đc gì. Mắt của Tuấn Anh đã bị bón nó đá hỏng mất rồi !! bọn nó dã man quá.
Đọc đến đây, thử hỏi có bạn nào không đau lòng... lạy trời lạy phật cho 2 bạn chóng được bình phục và SV Việt Nam du học trên toàn thế giới sẽ được bình yên...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000