A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

bombom

clcdc Ad said:
:): Hảo có vẻ để ý em Yến nhỉ, định "tò te" à? em có ng yêu rồi..
:D
Đọc qua thì thấy người có ý định te tò te là bạn Dũng đấy chứ.theo tớ biết thì em Yến có người yêu ở thời quá khứ rồi.Đúng ko Dũng?*_*.Ko hiểu ai có ý định ở đây nhỉ?
hic,dạo này lạnh quá.Ko hiểu ở nhà mình nóng hay lạnh nhỉ.Chờ mãi mùa xuân mà ko thấy........................................................

[Rus]

bombom said:
Đọc qua thì thấy người có ý định te tò te là bạn Dũng đấy chứ.theo tớ biết thì em Yến có người yêu ở thời quá khứ rồi.Đúng ko Dũng?*_*.Ko hiểu ai có ý định ở đây nhỉ?
hic,dạo này lạnh quá.Ko hiểu ở nhà mình nóng hay lạnh nhỉ.Chờ mãi mùa xuân mà ko thấy........................................................
:)) Hảo cũng nghĩ như Thanh vậy, ng ta đang hỏi tình hình e í thế nào thui mà thằng Dũng đã chặn đg roài. :-j . đúng là có ý đồ đen tối gì với em Yến đây. Tiện có Thanh ở đây cho Hảo hỏi thăm tình hình em Nguyễn Tố Nga bên trường BK. :D ngày trước đên Saint đi chơi với e đó mừ. ;)
Ở VN nhiều em xinh lắm...tụi nó giờ super sành điệu . Thời tiết mấy hom nay rõ chán , trời mưa suốt,âm u, đường phố thỉ bẩn.

hatovica

Member
ủa, em Tố Nga ngày xưa học A2 Việt Đức cũng đang bên đó ah, thế cho Sơn hỏi thăm em ý luôn nhá!!! ;-) ;-) ;-) ;-)

clcdc Ad

Ôi, bó tay sao mọi người lại nghĩ mình tăm te nhỉ ??...:( mình chỉ cảnh báo Hảo "hói" thôi ! Người yêu em ở Đan Mạch mới sang thăm em tuần trước kìa :)) !!!
Tố Nga à? tôi thấy có vài lần, nhưng trước khi nhìn thấy tận mắt thì đã nghe tiếng tăm là rất xinh rồi, mà cũng xinh thật hihihihi:>
Sơn có cái Avarta "xinh" nhỉ ! em gái a ? trông hơi giống Thanh nhỉ ?
Thời tiết ở Saint tầm này chán lắm, toàn thay đổi đột ngột, dân VN lăn quay ra ốm hết..=))

bombom

Hic.Hảo xuống đây ko hiểu được bao ngày nhỉ mà đã quen lắm thế chứ?Mà thấy quen hơi bị chọn lọc đấy nhớ.Toàn các em xinh xắn của các trường đấy.Công nhận là ..........*_* cực nhanh nhạy luôn.Mà sao Dũng lại ko đi chơi cùng nhỉ.Thế Hảo đi có 2 mình thôi à...........Dũng xem thế nào lại bị qua mặt thế....
Mà ông em của mình sao quen lắm thế.Quen biết thế nào chị mày còn chuyển lời cho.
Ơ mà!Tưởng em Yến đấy là bạn Long rừng cơ mà nhỉ.Hay tớ bị nhầm à.

Thời tiết công nhận chán thật.Mấy hôm nay cũng bị hắt xì ầm ĩ.Ở nhà mình đang mùa xuân chắc mưa phùn suốt là phải rồi.Hảo tết vừa rồi chắc lượn nhiều rôì thì chịu khó ở nhà tránh mưa vài hôm đi.....

[Rus]

bombom said:
Hic.Hảo xuống đây ko hiểu được bao ngày nhỉ mà đã quen lắm thế chứ?Mà thấy quen hơi bị chọn lọc đấy nhớ.Toàn các em xinh xắn của các trường đấy.Công nhận là ..........*_* cực nhanh nhạy luôn..Thế Hảo đi có 2 mình thôi à...........Dũng xem thế nào lại bị qua mặt thế....
Ơ mà!Tưởng em Yến đấy là bạn Long rừng cơ mà nhỉ.Hay tớ bị nhầm à.
Thời tiết công nhận chán thật.Mấy hôm nay cũng bị hắt xì ầm ĩ.Ở nhà mình đang mùa xuân chắc mưa phùn suốt là phải rồi.Hảo tết vừa rồi chắc lượn nhiều rôì thì chịu khó ở nhà tránh mưa vài hôm đi.....
Hihi...đi nhiều mình nhg gặp một mình Nga là trẻ và xinh nhất!! :D
Hôm nay trời nắng đẹp nhưng nghe đâu mai lại gió mùa đông bắc tràn về...Thanh nghĩ xấu cho Hảo rùi..có đi chơi đâu, chỉ hơi hơi thôi mừ. Hảo ngoan lém!!:D
Thằng Dũng có em gái xinh mà ko chịu giới thiệu, toàn giấu anh em thôi, rõ chán!!! hè này nhé!!!;)
Đây là tấm ảnh chụp hôm 8-3 tại TTVH Nga. hôm đó đông con gái thật, đúng là ngày phụ nữ có khác!!!....

@ Thanh: Thanh học BK Saint à??? em Yến ở trường Dũng là ng Đà Nẵng, nhìn cũng xinh và dễ thương. :>

bombom

*hi`,vụ gì vui thế Hảo?sao lại bị lạc trong rừng hoa thế kia?Có vẻ vẫn nhớ tiếng Nga nhỉ.Chẳng hiểu đến lúc mình về có "bị" nhớ nước Nga nhiều đến thế ko nữa???Hè này tớ về có vụ gì vui vui như thế thì nhớ gọi 1 câu nhớ.hi`....hưởng ứng nhiệt liệt luôn .
*Sơn tmd7m:hè này cái Nga về hẳn đấy.Chắc hai beo lại quảng cáo chứ gì.Nó dạo này thế nào rồi?

Hic,BK Xanh bị loại thẳng cổ khỏi vòng bảng rồi.Mình còn chưa kịp đi xem trận nào cả................Hàng không cố lên nhớ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hatovica

Member
bombom said:
*Sơn tmd7m:hè này cái Nga về hẳn đấy.Chắc hai beo lại quảng cáo chứ gì.Nó dạo này thế nào rồi?
Em nghe thằng Hải nó quảng cáo em Nga từ hồi lớp 10 rồi, hỏi thăm chơi chơi thế thôi.

Thằng Hải nó vẫn bt, lâu lâu rồi em cũng chưa gặp nó. Sắp lấy vợ rồi.

bombom

*ơ!thằng Hải nó vẫn chưa học xong cơ à.tưởng ăn hỏi,cưới xin từ lâu rồi ý chứ.chuẩn bị hơi bị lâu.Hôm trước gặp Thái lọ kêu mấy đứa lớp cấp 2 mới lấy chồng,có cả PThanh đấy.Tiếc là ko ở nhà đi ngó nghiêng cái......hi`

(xin lối A5, lạm dụng topic nhà ấy chị em tớ chat chít tí thôi mà)

goldchick

clcdc Ad said:
Tố Nga à? tôi thấy có vài lần, nhưng trước khi nhìn thấy tận mắt thì đã nghe tiếng tăm là rất xinh rồi, mà cũng xinh thật hihihihi:>
Sơn có cái Avarta "xinh" nhỉ ! em gái a ? trông hơi giống Thanh nhỉ ?
Hì khen gì mà lộ quá.
Mùa xuân ơi tới mau đi tôi van ông đấy để các bạn ý còn yêu nhau chứ. =))

clcdc Ad

CN tới Thanh có đi xem bóng đá không? lượt cuối cùng của vòng bảng rồi đấy! trận tới với HK là rất căng.
Hảo hói quen nhiều bạn gái xinh thế, bảo giới thiệu cho tao dăm ba cô trong"album" của mày mà cũng không chịu , hè này nhé ku...
Trí Minh : tôi nói vậy chứ có ý gì? nói thế dễ gây hiểu lầm lém ...hehe..mà không định cho anh em biết tình hình bây giờ thế nào a ?

bombom

Học với nhau hồi cấp 3 giờ mới biết Trí Minh vui tính thế đấy.Được cái hồn nhiên thế là tốt..........

Chủ nhật này dân BK đi đông lắm.Trận cuối danh dự mà.Mới cả Rừng với BK vẫn quý nhau từ trước tới giờ.Hic..........tớ có 1 môn thứ 2 sẽ thi.Chán quá.Khi mà mọi người vẫn còn đang ăn chơi nhảy nhót mình lại có môn thi giữa kì.Hôm nay,bên IMOP lại còn tổ chức buổi biểu diễn ghita của anh nào bên Pháp ý nhỉ.Đi xem cũng vui.Ko hiểu bên HK có ko?Dạo này thích nghe và tập ghita thế chứ.

HK cố lên nhé.Cố vào chung kết nhé.Tớ còn có cơ hội đi cổ vũ chứ.*_*

[Rus]

Mình cũng đã từng đá với mấy ng HK nên cũng vào ủng hộ.. CN tới HK gặp đội nào thế?? cơ hội thế nào??? Cố gắng thắng nha!! ko thắng đc cũng phải cho một thằng què cho xứng với HK. To cao sợ giề..... Leti năm nay có mạnh ko T&D???
Bài hát " Không đau vì quá đau" Hảo hát với một bạn bên 4rum TCX. Cả nhà nghe rùi cho nhận xét nhé!!!
[MUSIC]http://www.freewebtown.com/oleola_ru/kodauviquadau_oleola.mp3[/MUSIC]
;)

goldchick

Đây là giọng ông Hảo sao? Hảo ơi học thêm tí nữa bồi dưỡng đi rồi lập ban nhạc được đó :). Bạn gái hát cùng ông tên gì thế, post ảnh được kô? Hi`

[Rus]

Hihi, công nhận xấu :)) nó bảo tao hát hộ nên phải cố mà nhắm mắt lại hát vậy hahaa....
Cả nhà nghe thử bài này nhé!!! vừa hát xong
Khi cô đơn em nhớ ai
[MUSIC]www.freewebtown.com/oleola_ru/Khicodonemnhoai_oleola.wma[/MUSIC]
Phai dấu cuộc tình:
[MUSIC]www.freewebtown.com/oleola_ru/phaidaucuoctinh_oleola.wma[/MUSIC]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000