A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

bombom

*Clcdc à!8-3 Bk tổ chức dạ hội hóa trang nên hôm Cn vừa rồi lo đi mua đồ linh tinh cho trang phục.Mới cả tình hình Bk chán quá.Thua 2 trận rồi.CN này nhất định đi xem.Nhưng bó tay ko hiểu có nhận ra được Clcdc ko nữa......hi`.Có đặc điểm gì nhận dạng ko?

hatovica

Member
bigworldvn said:
đặc điểm đeo kính mặt lưỡi cày nên còn gọi là dũng cày :))
Thêm nữa, răng đi trước, người lả lướt thao sau, mặt lúc nào cũng nhăn nhở cười, còn nếu mà ko cười thì xấu ko nhận ra được đâu :)) :)) :)) :))

Bà chị sang bên topic của lớp B 94-98 gì chưa, bàn tán bên đó sôi nổi lắm!!!

bombom

Hic!Nghe tả xong mình liên tưởng ngay tới mấy quái nhân trong dạ hội hóa trang hôm trước của trường BK mình.KO biết trước để mời bạn D sang làm khách mời danh dự luôn.Ơ mà cứ phải theo nhận dạng đấy để tìm gặp à..............................ối giời ơi ......................Ngất..........ngất

clcdc Ad

hehehehe bọn này chỉ giỏi nói xấu mình! anh nói xấu lại các chú thì đừng có trách.
chào Thanh, chúc mừng ngày 8/3 ! buổi lễ hóa trang chắc hay lắm! hôm Kỷ Niệm 23/10 tôi cũng thấy được sự giỏi giang của các bạn nữ BK rồi.Tuần tới HK không đá, nhưng còn 2 trận vòng bảng nữa .Chúng ta chưa quen biết nhau, tôi ngoài cái tên và khuôn mặt ra không biết gì hơn về Thanh , hehe còn bà hoàn toàn không biết tôi , nhưng nếu ra sân tôi mặc áo xanh số 17.

goldchick

hi hi hay quá là hay, nếu có đi chơi nhớ chụp ảnh cho tui xem mặt 2 người luôn thể ^^ .
To DŨng : Nhớ giữ sức về còn đánh Star với anh kkk

[Rus]

clcdc Ad said:
hehehehe bọn này chỉ giỏi nói xấu mình! anh nói xấu lại các chú thì đừng có trách.
chào Thanh, chúc mừng ngày 8/3 ! buổi lễ hóa trang chắc hay lắm! hôm Kỷ Niệm 23/10 tôi cũng thấy được sự giỏi giang của các bạn nữ BK rồi.Tuần tới HK không đá, nhưng còn 2 trận vòng bảng nữa .Chúng ta chưa quen biết nhau, tôi ngoài cái tên và khuôn mặt ra không biết gì hơn về Thanh , hehe còn bà hoàn toàn không biết tôi , nhưng nếu ra sân tôi mặc áo xanh số 17.
:-O :-O :-O oái..cái thằng Dũng thì đá đấm gì....mày mà đá bóng thì Hàng Không thua sớm :))
mấy ông Sơn, ....còn đá ko Dũng? mà đá vị trí nào vậy??

clcdc Ad

âu lâu vào đây bốc phét, mãi mới thấy thằng bạn Hảo ! forum lớp mình vắng quá, chán rồi đấy không post bài nữa đâu. hehe
Hảo à? mày chưa thấy tao đá bóng thật sự đâu, không đến nỗi nào! chơi sân 5 người thì vị trí quan trọng gì đâu...

bombom

*Muộn rồi D vẫn chưa ngủ cơ à?
*Mà Hảo ko biết là trường HK ở đây đá hay lắm à?Mỗi tội holigan lắm.Ko vô địch là đấm nhau liền đấy.Hãi lắm.............Côn đồ thế.................Thấy A5 toàn các bạn hiền lành,dễ thương cơ mà....hi`.

hanoiyeudau

forum gì toàn thấy các bác bàn chuyện games, vào chán lại ra không biết nói gì? mà thông báo cho bà con là thằng Hiếu béo nó đi Sài Gòn vừa đánh được quả đậm lắm, bà con ở VN săn nó bắt khao đi :D

@Hảo hói: tao công nhận với mày là thằng Dũng thì đá đấm cái gì =))

bigworldvn

oái oái chú đức này thông tin ở đâu mà nhanh thế,có được mấy đồng đâu bác nói thể chúng nó lột hết của em ah

clcdc Ad

Không nói nhiều nữa ! Hè này về anh em kéo nhau đi đá trận trận bóng xem sao.
Đá xong rồi Star, karaoke,..... mọi chi phí do Hiếu làm " chủ đầu tư ", mọi người đồng ý rồi nhỉ ???
Thanh ơi! oan quá, chưa gì đã nói tôi Holigan

[Rus]

@Thanh: Tớ biết chứ...HK đá hay nhưng vẫn thua trường Điện Leti :D
@Dũng: em Yến dạo này thế nào rùi Dũng?
@TA Đức: thì e cũng biết mà...hè năm kia đá bóng với nó buồn cười chết đi đc...n bù lại đc cái chơi Star giỏi . :)
@Hiếu béo: Mày đi rùi mất thằng đầu têu, chủ trì và chủ chi. Buồn wa...

hatovica

Member
bigworldvn said:
hehe hè này anh đi pháp rồi các chú ko nhanh anh đi mất dừng kêu
Hiếu béo sang đó học chuyển tiếp ah? Hay sang học lại từ đầu??? Lại đú theo thằng Kiên rồi, hehehhe

bigworldvn

hatovica said:
Hiếu béo sang đó học chuyển tiếp ah? Hay sang học lại từ đầu??? Lại đú theo thằng Kiên rồi, hehehhe
tao có điên đâu mà sang học lại từ đầu,sang học tiếp

clcdc Ad

:): Hảo có vẻ để ý em Yến nhỉ, định "tò te" à? em có ng yêu rồi..
Hiếu sang P hả, mày đã học tiếng chưa, từ giờ đến hè bảo vệ luận án mày học lúc nào thế !?? nhưng sang đi, rủ thêm mấy thằng bên EU sang thằng Đông xem WCup :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000