A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

hatovica

Member
WOW, ít nhất hưởng ứng lời kêu gọi của tôi cũng có đồng chí Trí Minh... :D :D
Nick YM của Thế Anh là: nguyen_theanh

bigworldvn

chả biết thằng thế anh dạo này trốn đâu có thấy mặt đâu,nick hiếu béo đây bigworldvn.
Dang up anh sap xong roi moi nguoi down nhé

hatovica

Member
Hiếu béo ơi, upload xong chưa, gửi link đi,

Tao xem trong may' cai clip mà mày upload lên đó, có thấy thằng Giang mà, nó đứng bên phải ý, tay nó cứ khoác vai em nào (ngoài cùng bên phải) ý, tao nhận ko ra, còn ngoài cùng bên trái là em Hằng B lớp trưởng mà, phải ko????

Em Nga mặc skirt trông ngon vãi... tội lỗi, tội lỗi...

Mermaid_in_sleet

Hik! Mãi mới biết là lớp mình đang chat chit với nhau ở đây. Chưa bao giờ lớp mình có vụ đi chơi vui như thế. Nhảy nhót tung trời!Hihi!

Mermaid_in_sleet

Hik! Sao Trang không xem được cái file đuôi raz đấy nhỉ! Chán thế. Ông Hiếu béo cho tôi mượn cái đĩa Dương cộ làm cho ông đi. Thế cho nhanh! Mình đã dốt computer thì chớ

Mermaid_in_sleet

Ông Hiếu béo này lười lắm. Đã bảo là scan hết album ảnh lớp mình gửi sang cho Sơn để làm video của lớp mình. Thế mà mãi vẫn chưa làm được cái nào cả! Lười quá đi mất.

hatovica

Member
Mermaid_in_sleet said:
Ông Hiếu béo này lười lắm. Đã bảo là scan hết album ảnh lớp mình gửi sang cho Sơn để làm video của lớp mình. Thế mà mãi vẫn chưa làm được cái nào cả! Lười quá đi mất.
Hahaha, quả này có thêm bà chị online cùng, topic lớp mình sẽ rôm rả hơn cho mà coi.

clcdc Ad

Lâu lâu mới vào xem tình hình bà con thế nào ? thấy gửi bài ít thật !
Trí Minh à , khỏe không ? có còn chơi Star không hehe...

goldchick

Chú cười thế là có ý gì? :D. Dạo này không chơi Star nhưng trình anh vẫn giữ được được 8/10 chú cứ cẩn thận hehe. Bao giờ chú về Việt Nam rủ thêm mấy thằng đi chiến.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000