A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

bigworldvn

goldchick said:
Chú cười thế là có ý gì? :D. Dạo này không chơi Star nhưng trình anh vẫn giữ được được 8/10 chú cứ cẩn thận hehe. Bao giờ chú về Việt Nam rủ thêm mấy thằng đi chiến.
hehe chú t-rex này chỉ được cái to còi

[Rus]

hehe....mấy cái ảnh trông mờ mờ này đẹp ra phết :D ... Lâu lâu ko vào topic, bà con mình có ai có gì mới ko???
Đề nghị chú Hiếu béo hay T.Trang post thêm hình để mọi ng cùng coi nhé!!!. Hôm trước đi chơi chụp nhiều thế cơ mà...
À nhà Hằng lớp trưởng mới chuyển về ngay cạnh nhà tớ. chuyển lâu rùi mà giờ mới biết, bà này công nhận lặn kĩ. :D

hatovica

Member
[Rus] said:
hehe....mấy cái ảnh trông mờ mờ này đẹp ra phết :D ... Lâu lâu ko vào topic, bà con mình có ai có gì mới ko???
Đề nghị chú Hiếu béo hay T.Trang post thêm hình để mọi ng cùng coi nhé!!!. Hôm trước đi chơi chụp nhiều thế cơ mà...
À nhà Hằng lớp trưởng mới chuyển về ngay cạnh nhà tớ. chuyển lâu rùi mà giờ mới biết, bà này công nhận lặn kĩ. :D
Nhà chú Hảo hói vẫn ở chỗ ngày xưa anh em đến chơi ah? Chú có chuyển đi đâu ko đấy???

[Rus]

hatovica said:
Nhà chú Hảo hói vẫn ở chỗ ngày xưa anh em đến chơi ah? Chú có chuyển đi đâu ko đấy???
Báo cáo bác nhà em chuyển về Đội Cấn ( ngay sau SVĐ Quần Ngựa) đc 4 năm roài...nhà mới cũng gần nhà cũ... :)
Sơn hè này có về ko? về anh em lại làm bữa đập phá nhể!!!! ;)

hatovica

Member
[Rus] said:
Báo cáo bác nhà em chuyển về Đội Cấn ( ngay sau SVĐ Quần Ngựa) đc 4 năm roài...nhà mới cũng gần nhà cũ... :)
Sơn hè này có về ko? về anh em lại làm bữa đập phá nhể!!!! ;)
Á, đập phá hả, nghe hấp dẫn đây, để xem tình hình thế nào, sẽ cập nhật liên tục cho bà con

hatovica

Member
bombom said:
*Sơn:Đang nấu món gì mà hoành tráng thế?
Đâu có đâu bà chị, đến nhà đứa bạn của đứa bạn, vét nốt nồi lẩu thừa chúng nó vừa ăn xong, thế mới đau....

bombom

HAPPY BIRTHDAY TO SON TMD7M!!!!!!!!!!!*_*

С Днём Рождения!!!!!!!!!!

Ko hiểu giờ ở bên đấy đã hết ngày 28 chưa nhỉ?

goldchick

Tôi không biết tiếng Nga không biết có phải thế này không??
"С Днём Рождения"=="i Love u"??.

Hiếu béo ơi tao kiếm được thêm ~2 thằng đánh Star HL rồi. Bao giờ rỗi cho biết trước 1-2 tuần nhé.

hatovica

Member
goldchick said:

Hiếu béo ơi tao kiếm được thêm ~2 thằng đánh Star HL rồi. Bao giờ rỗi cho biết trước 1-2 tuần nhé.
Á, thật ko chú Trí Minh???? Nhưng đấy là chị họ tui đấy :D

bigworldvn

goldchick said:

hehe thế hả tao vừa đi sài gòn về để mấy hôm tới xem chủ nhật nào rỗi thì đi chơi

clcdc Ad

goldchick said:

hahahaha chú Minh, chú chưa học tiếng Nga mà lại đoán mò !...
bà Thanh này là chị họ chú Sơn, học cùng thành phố với tao, tao nhìn thấy mấy lần .
Hè này làm vài trận Star nhé Minh, he năm ngoái , Tao, Khánh, Ngọc, Hào cũng làm vài trận ..hehehe nói chung là phong độ tốt lắm .

bombom

clcdc Ad said:
hahahaha chú Minh, chú chưa học tiếng Nga mà lại đoán mò !...
bà Thanh này là chị họ chú Sơn, học cùng thành phố với tao, tao nhìn thấy mấy lần .
.
Hic.Bó tay.Sao mình ko biết nhỉ.Ấy học trường gì thế?hay là bị nhìn nhầm thế?*_*

goldchick

he he ra là vậy. Nói thế chứ nhà tui có từ điển tiếng Nga nên cũng tra được mà. Các chú về VN nhanh lên cho anh còn chăn. Dạo này không có gà Star để chăn đâm ra chán. ^^

clcdc Ad

ai chả biết chú Minh đánh hay, nhưng vẫn thua TA thì phải ! hehehe mới lại thời gian cũng lâu rồi ,chưa biết chừng chú thua cả anh .
---
bà Thanh mai có đi xem đá bóng không? BK trận đầu đá dở quá. Nhưng HK còn đá dở hơn ,,,, chán....

goldchick

Chết sao lại lôi cả chuyện hẹn hò lên forum thế này. Lộ quá.
KK trinh tui choi Battle Net cung goi la tam tam thoi hi vong du suc tiep cac chu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000