A5...A5...A5...A5!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hatovica

Member
Cuối tuần này có vẻ sẽ có nhiều người bảo vệ xong. Hi vọng cuối tuần sau mọi người có thể tụ tập làm 1 buổi giao lưu văn nghệ nội bộ. Nhân tiện sẽ bàn bạc cụ thể luôn việc đi biển. Thời gian tụ tập có thể sẽ là cuối tuần, thứ 7 hoặc CN, như thế sẽ tiện hơn cho những bạn đã đi làm. Lê sẽ thông báo cụ thể cho các bạn sớm nhất có thể. Mọi người cố gắng đi đông đông tí cho vui nhá!

@Lê: Em ơi, em cứ chủ động lên lịch cho cuối tuần sau đi. Rồi xem phản ứng của mọi người thế nào. Nếu ok thì cứ thế mà tiến hành, còn nếu không thì còn kịp đổi, em nhá!

hatovica

Member
TỤ TẬP ĐÊ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

THÔNG BÁO ĐÂY!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sau khi bàn bạc và thống nhất cụ thể giữa Sơn, Lê và Tâm Trang, "ban tổ chức" chúng tôi đã đưa ra quyết định như sau:

- Chương trình: ăn uống tại quán Ong Rừng, Ngũ Xã; sau đó đi hát karaoke.
- Địa điểm tập trung: cổng trường cấp 3 CVA (nghe quen quen:D )
- Thời gian: 5h chiều Chủ nhật 18-6-2006 (đề nghị đúng giờ)

Mọi người có hỏi han gì thì post bài tại đây, hoặc liên lạc với Sơn, Lê, hoặc Tâm Trang nhá!

Mong mọi người đi thật đông, thật vui...

Sơn.

hatovica

Member
ĐÍNH CHÍNH

Em đã đính chính rồi nhá!!!

hatovica said:

Sau khi bàn bạc và thống nhất cụ thể giữa Sơn, Lê và Tâm Trang, "ban tổ chức" chúng tôi đã đưa ra quyết định như sau:

Mọi người có hỏi han gì thì post bài tại đây, hoặc liên lạc với Sơn, Lê, hoặc Tâm Trang nhá!

Sơn.

Mermaid_in_sleet

Kinh đây, tên mình cũng được xuất hiện trong thành phần ban tổ chức cơ đấy???? Hik! Ngày xưa thì toàn trốn tham gia hoạt động lớp thui. Giờ mới thấy tiếc quá nên thay đổi con người một chút. Hào hứng tham gia hoạt động một chút.....

Bây giờ theo ý kiến của tớ thì lớp đã quyết định đi đâu thì sẽ đi nơi đó. Thực ra thì mỗi người một ý thích. Người này thích đi chỗ này, người kia thích đi chỗ khác. Và có người thì nói rằng đi chỗ này chỗ kia thì chẳng có gì cả. Ban tổ chức thấy vậy cũng khó quyết định vì lich đi chơi thì chỉ chọn được một nơi thôi mà chọn địa diểm rồi, mọi người lại kêu ca là lên đấy chán lắm, không có gì đâu..... Lớp mình nên lấy tinh thần họp lớp là chính. Chẳng mấy khi được gặp lại bạn bè, lại có thể trêu chọc nhau, vui vẻ như ngày xưa, chẳng lẽ mọi người không muốn sao??? Hơn nữa lại là một cơ hội để thư giãn sau một thời gian dài học tập và công tác mệt mỏi. Thế nên tha thiết kêu gọi mọi người hưởng ứng và tham gia, đừng thay đổi lịch và địa điểm nữa nhé. Hik hik!

bigworldvn

uh đúng rồi cái vụ tổ chức và địa điểm nên để BTC lo mọi người đóng tiền nói chung là đi đâu có bạn bè là vui nhất rồi

babe2_ml2

Vâ.y van thong nhat di Tuan Chau nhe'. Nhung co mot rac roi la 8, 9, 10/7 Le^ phai di trong thi, hix. Moi nguoi dinh di lui lai hay di som len???? Di vao duoc nhung hom co bong da thi vui.
A`, Son voi Trang tien hanh thong bao dan cho moi nguoi vu cuoi tuan nay di. Hen truoc cho moi nguoi con sap xep thoi gian. Cuoi tuan nay di an Hieu beo khao ra truong ma, haha :))

[Rus]

babe2_ml2 said:
Cuoi tuan nay di an Hieu beo khao ra truong ma, haha :))
Hay wá, đi ăn khao thì ai mà chả thích .... :D cho tớ đăng kí một chân với nhé!!!!.... nhưng cõ lẽ chỉ tham gia phần cuối karaoke thôi, vì ko ăn uống đc gì nên mong các bạn thông cảm....
Hi vọng hôm đó mọi người đi đông vui.... ai có ng iu kéo hết đi cho anh em xem mẹt nha......
BTC nên thống nhất địa điểm, giờ giấc, chương trình cụ thể để anh em còn bố trí, cuối tuần chiến........

Mermaid_in_sleet

Nguyên văn bởi hatovica

Sơn.
Địa điểm, giờ giấc và lịch trình cụ thể đều đã được thông báo đầy đủ rùi nhé

hatovica

Member
Thằng Hiếu béo này nằm mơ ah???? =)) =)) =))

Sắp đến ngày gặp nhau rồi, nôn nao....:) :)

Trang ơi, có khi hôm đấy em đi với 1 "người quen" :), chắc em ko đi được với chị rồi. Chị có buồn ko? Nhưng tối về thì em sẽ đưa chị về tận nhà, nhá!!!;)

Mermaid_in_sleet

Vậy thì mình lại phải đi một mình à? KHông chịu đâu, ngại đi xe lắm. Huhu. Đấy, chị em gì mà có người đi cùng là bỏ chị nó ngay. Chán đời thế đấy. Hiếu béo ơi, ông sang đón tôi, cho tôi đi cùng với. Hik! Tôi ngại đi một mình lắm! Nhé! Hihi!

Mermaid_in_sleet

Huhu! Bạn bè thế đấy, chẳng nhờ vả được gì. Chắc là còn cay mình vụ hôm bảo vệ tốt nghiệp mình không mang phong bì đến đấy mà. Hik! Biết thế hôm đấy, mjình chịu khó để đồng 1.000 vào phong bì thì có phải chủ nhật này có người cho đi nhờ không??? Không có người đèo đi thì không đi nữa đâu. Huhu! Đi một mình bùn lắm cơ! Huhu

hatovica

Member
Trưởng BTC mà ăn nói "ko được trách nhiệm cho lắm" thế này thì hơi bị buồn nhi? :-/ :-/ :-/
Chị ơi, chị đi nhá, em đảm bảo chị sẽ ko "hối tiếc" đâu, hehehe, chị có tin em ko????

Mermaid_in_sleet

Huhu! Mang tiếng quá à! Mai đồng chí nào nhớ mang máy ảnh đi nhé! Hik! Mai mình phải dạy buổi tối, thế mà không nhớ ra, thế mới đau chứ. Không biết có nghỉ được nữa không đây vì học sinh sắp thi đại học rùi. Mai mà không thấy Trang đi thì có lí do chính đáng nhé! Hihi

[Rus]

hix....xin lỗi cả nhà vì Hảo cũng ko đi được...Sáng mai thi sớm nên tối phải ở nhà ôn bài rùi....
Xin lỗi, xin lỗi, xin lỗi nha..........\
Chúc A5 mình có một buổi chiều tối hoành tráng và vui vẻ.......Hẹn gặp lại!

goldchick

Muahaha chung quy cungx taij luwowif thooi. Hieeus beos kieem dduwowcj theem chus gaf naof khoong rur ddi lamf traanf Star + HalfLife nhir khoong thif laau quas khoong chieen rooif themf quas (themf thitj gaf)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000