A5...A5...A5...A5!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hatovica

Member
Ái chà, ông em đấy ah, sao mà ko nhận ra em được :)
Ảnh lớp anh đấy, trong đống ảnh đấy có mỗi 1 người ko phải là phụ nữ thôi. Anh đấy! :D:D

[Rus]

Sơn ơi! sao ko cho vào một topic của lớp mình, topic của lớp mình sắp vô địch khối 98-01 rùi...Thêm mấy tấm hình này vào nữa thì mọi ng sẽ chú ý hơn.
Mấy tấm hình đẹp quá, lâu ko gặp mặt mọi người, nhìn con gái lớp mình vẫn xinh và dễ thương như ngày nào. Sơn trong phong độ đấy!!! xin lỗi vì hôm đó H ko đến đc nhé!!!! gọi điện thì ko liên lạc đc. Hẹn gặp lại sau...

hatovica

Member
[Rus] said:
Sơn ơi! sao ko cho vào một topic của lớp mình, topic của lớp mình sắp vô địch khối 98-01 rùi...Thêm mấy tấm hình này vào nữa thì mọi ng sẽ chú ý hơn.
Mấy tấm hình đẹp quá, lâu ko gặp mặt mọi người, nhìn con gái lớp mình vẫn xinh và dễ thương như ngày nào. Sơn trong phong độ đấy!!! xin lỗi vì hôm đó H ko đến đc nhé!!!! gọi điện thì ko liên lạc đc. Hẹn gặp lại sau...
Ui, cũng ko nghĩ đến vấn đề vô địch gì đâu, vì lớp mình có mỗi 1 topic thôi. Chuyển sang cái này mới như 1 bước... đột phá...:D :D :D
Hôm vừa rồi mọi người thiếu nhiều là vì chuẩn bị bảo vệ. Chắc đến tầm ngoài 20 tháng 6 thì sẽ OK hơn. Hi vọng đến tầm đó sẽ lại làm được 1 buổi nữa hoành tráng hơn. Giới thiệu trước cho mọi người 1 tí, 1 địa điểm có thể nói là rất thú vị cho lần gặp sau: (xem ảnh nhá!)

Mermaid_in_sleet

Lâu không về trường, thích nhất cái bãi cỏ, nơi có đề "Di tích lịch sử". HÌnh như chỗ mình chụp có mấy cái ghế gỗ nhìn hay hay đấy là văn phòng Đoàn hay sao ý nhỉ? Hôm đấy may mấy đứa ngồi trên cỏ chụp ảnh, ông bảo vệ không nhìn thấy! Hêhê! Đến lúc sau ông ý nhắc thì mình đã chụp xong rùi. Lớp mình họp lớp chán thế. Có mỗi vài mống đến. Hik! Hy vọng đến lúc mọi người bảo vệ tốt nghiệp xong hết rùi thì sẽ đông đủ hơn.
Tình hình là mùng 7, 8, 9 tháng 7, lớp mình sẽ đi Tuần Châu. Ai đi được thì nói một tiếng nhé. Hy vọng mọi người đi được đông cho vui. Chứ như hôm trước thì bùn chết đi được. Hik

hatovica

Member
Welcome bạn Liên nhá, nhưng vẫn chưa thấy bạn Liên gửi cho anh cái địa chỉ email hay nick của YM gì cả...???

hanoiyeudau

nhìn ảnh các bạn bao nhiêu năm không có gì thay đổi, thấy 1 sự thay đổi là trường mình nhìn đẹp quá! => nhớ trường Chu Văn An thật, không ai trong A5 có tới 12 năm học Chu Văn An như mình nhỉ?

babe2_ml2

Cuối cùng thì hôm nay mình cũng đã chui chân được vào diễn đàn. Chào mọi người, hoan nghênh sự trở lại của babe2_l2, hehehe :).
Gửi các thành viên A5: Mọi người bắt đầu bàn bạc đi nghỉ vào hè này đi.
Dự tính đi Tuần Châu, khoảng 3, 4 ngày gì đó từ 7/7 -> 10/7. Chi fí thì bọn tớ chưa tính toán xong, vấn đề này sẽ được update sau. Các bạn cho ý kiến nhé.

hatovica

Member
Úi giời ơi, có người đang sung sướng kìa :D :D :D
Lê ơi, em tính toán chi phí cẩn thận nhé, anh có ông anh năm ngoái đi với lớp anh ý, hết cũng "kha khá" đấy! Sợ mọi người không phải ai cũng lo được. Thi xong lo sớm sớm 1 chút, cần thì gọi anh, anh sẽ tính toán cùng em, để phương án này không được thì nhảy qua cái khác ngay, ko thì muộn mất!!!

Mermaid_in_sleet

Sơn hâm, thấy ai cũng xưng là anh.....
Lê ui, chúc mừng đã đăng kí thành công, quả là một sự cố gắng lớn đúng không? Hì! Trang cũng đã thông báo và kêu gọi mọi người rồi thế mà chẳng thấy ai lên tiếng gì cả. Hik! Lớp mình dạo này lười tụ tấp quá. Phải đi họp lớp mới thấy được là càng ngày con gái lớp mình càng xinh chứ. Hehe.
Gửi cho Đông link để xem ảnh lớp mình, Đông thắc mắc là sao lai không thấy anh nào lớp mình hết, có mỗi Sơn. Hì. Trang bảo là: May là có mỗi Sơn không có lại bị tranh mất chức dẹp trai nhất thì chết!hihi! Ngày xưa lớp mình có buổi bầu bạn nữ xinh nhất lớp và nam đẹp trai nhất. Nếu Trang nhớ không nhầm thì là Trịnh Đức hâm và Trương Huyền được bầu đúng không?Hihi!

babe2_ml2

Nếu phương án đi Tuần Châu không khả thi thì Lê nghĩ rủ nhau đi Sâm Sơn Thanh Hóa cung được. Nếu đi biển thì chắc chi ở đó là chi phí rẻ nhất rồi. Bà con đã từng bôn ba giang hồ lên tiếng góp vui đi để mọi người xin tí kinh nghiệm nào

Mermaid_in_sleet

Hik! Lê ui, đi Sầm Sơn thì mọi người đi nhiều lắm rồi. Năm ngoái cũng lựa chọn một là Sầm Sơn, hai là Hạ Long. Quyết định đi Sầm Sơn rồi cuối cùng có ma nào đi đâu????
Diễn đàn này toàn đồng bào xa tổ quốc là nhiều, có mấy người ở nhà vào đây đâu nên chưa hưởng ứng được việc đi chơi là phải thôi.
Hik! Hô hào kêu gọi đủ kiểu mà chẳng thấy ai lên tiếng gì cả. HÌnh như mọi người không thích họp lớp, gặp gỡ hay sao ý

hatovica

Member
Có em đây, nhưng cũng là 1 trong những đồng bào "ko gần tổ quốc" nên kiến thức của em cũng hạn chế!

Lê hay ai đó hay chat với thằng Trịnh với thằng Lê Minh thì nói chúng nó đi. Mấy thằng ở nhà thì chắc mấy hôm nữa bảo vệ rồi nên chắc chúng nó chưa post bài được đâu.

Hoàng Liên có vào thì nói lớp trưởng cho ý kiến cũng được. Maybe là lớp trưởng có kinh nghiệm thì sao???

bigworldvn

hehe đây rùi đi tuần châu bốn ngày cơ ah ác chiến thế, chắc phải hết 1t ấy nhỉ, nếu ko đi 3 ngày 2 đêm thì có vẻ phù hợp hơn, thứ 5 này bảo vệ ai rỗi mang hoa đến tặng nhé :)).
p/s:ảnh đẹp quá nhấy

babe2_ml2

to Hieu: ong cho gio giac cu the di xem nao, tien mua hoa thi khong co dau, thay vi the toi den ung ho bang 1 trang phao tay vay, hehehehe.
Moi nguoi ban bac di choi cho soi noi len xem nao, ong Hieu xem sap xep thoi gian luon di nhe, an dinh ngay roi day.

goldchick

Tuan Chau cha'n lam du`ng co' da.i ma` di
Bien gi` toa`n de chan nuo^i vi.t --> ta('m ghe? nguoi`.
Hy vo.ng da~ do.n lai. bai~ bien sau con bao~ chu' kho^ng thi` tha` di Ho^` Ta^y co`n hay hon nhieu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000