A5- 5ber1. Ai là dân 10A5 thì vô đây nha

Status
Không mở trả lời sau này.

kenshin

trangceline_89 said:
Nhầm ah` ? Thế thì gọ quân lên đây mà chiến.
Chỉ biết nói mồm, rõ là sĩ hão
hahaha thế nãy h you có làm j` ngoài type đâu đã không biết j` lại còn.....
(nước mắt thấm đầy bài viết.hic thương wá đây mà) :-(

chocomog_257

Moderator
Bây h thử so sánh số bài của A5 với D3 xem nào... ;-) Ko phải nói mồm nhé ;-) Chưa cần nói gì đã biết A5 thua trên chiến trường net này roài :>

kenshin

haha

hờ hờ bài viết cũng chỉ đến thế mà thôi có nhiều bài viết hơn thì sao cà?chẳng vấn đề j` cả

Đang chiến trên net cơ mà, thế nên thằng nào quân số đông thì lực lượng hùng hậu, post bài nhiều áp đảo đối phương là thằng ----> Hehe, D3 thắng roài :)

Bạn ken ken ji` ji` đang bắt đầu nói cùn :)

iuheo_2610

đùa , sao đi đâu cũng thấy mặt D3 thía , bộ box nào cũng là chỗ để mấy ông pà buôn à??????? ai đời tưởng mở box A5 mà vào toàn thấy bóng dáng của D3 thía hả , chả thấy mấy nhân A5 đâu cả............ Như thía là pu hảo. pu hảo
to diệp : phải năng nổ lên chứ , rủ thêm mấy đứa lớp mày vô , buôn cho nó sôi nổi , chả lẽ cứ để box của A5 thành chỗ D3 buôn à

Hừm, lần trước D3 lên làm quen tí thì các bạn ý bảo vô zie^n, rồi 1 tràng không được chào đón tí nào, D3 chỉ muốn topik thêm sôi nổi, nào ngờ các bạn ý " rắn quá " nên đụng chạm đến danh dự của D3, mà đến mức đấy thì D3 không khoái rùi --->phản công + chiến thắng . Hehe.
Đấy, không chịu gọi lớp lên mà chiến thì nó làm sao sôi nổi được ???

chocomog_257

Moderator
Đã cho lời khuyên tốt thía rùi còn ko chịu nhận ra thiển ý của dân D3 ;-)
Spam bài hộ rùi lại còn ko chịu cám ơn, hix bó tay...
A5 ít ra cũng phải nhiệt tình như các bác A4 này này :D

kenshin

chocomog_257 said:
Không del nhưng sẽ giấu nó đi... A5 có lẽ nên lập topic mới!
haha tuy` a5 bây h chan' may' tro`cai~ nhau vo' van nay` rui` thích thì cứ đổi anh cho phép đấy
sứơng nhá

duclo_a5

Em nào mà nói n` thế nhỉ???
Thỉnh thoảng mới vào cái forum vớ vẩn này mà chỉ toàn thấy hàng ở đâu chứ có thấy chủ nhà đâu?

Sao các em lại cãi nhau thế, học cùng khóa với nhau mà cãi nhau,noi đểu nhau như điên . Em xem các khóa khác đâu có thế, rất đoàn kết với nhau đấy chứ, mà cùng trong 4rum, ko việc gì fải cãi nhau cả, nên hòa giải thôi .
Các em A5: các bạn D3 lúc đầu cũng chỉ có ý vào ủng hộ, làm quen với lớp các em, ko việc gì fải nóng thế .
Các em D3: tuy các em vào với ý thiện chí nhưng mà đây là topic của các ban A5, các em vào đây nói chuyện của lớp các em, điều đấy cũng ko hay lắm . Mà lúc đầu chị thấy các bạn A5 đã có ý hòa giải, 1 số bạn D3 cũng thế mà, sao các em ko hòa giải luôn mà vẫn vào nói, nhìu lúc nói kiểu vừa đấm vừa xoa, rùi nói mát mẻ nhau, điều đấy đâu có hay đâu
Chị thấy mỗi lớp đều có tự hào riêng về lớp mình, các em ko fải cãi nhau xem lớp ai nhất cả bởi đối với mỗi người, lớp mình luôn là nhất, fải ko :)
Chị thấy D3 va A5 đều giống nhau là lớp rất đoàn kêt( A5 thì chị cũng bít 1 ít và hay nhìn thấy ở căng tin , còn D3 cũng thỉnh thoảng nhìn thấy ngồi ghế đá và qua các topic, chị thấy lớp D3 rất đoàn kết, bảo vệ nhau, mỗi lớp có cái hay riêng). Vì thế mà các em đừng cãi nhau nữa.Đấy là ý kiến của chị khi đọc topic này, chị ko nghiêng về lớp nào cả, đây là ý kiến của người ngoài cuộc, thế nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000