A5- 5ber1. Ai là dân 10A5 thì vô đây nha

Status
Không mở trả lời sau này.
bupbelight said:
chúng mày khen 15 kiểu dek zi` mà để bạn ý tức lên rồi
này
a5 này
nói văn hóa thì bọn tớ cũng nói được nhé
chứ nói kiểu của ấy nói bọn tớ nhé,cần á,ko thiếu đâu,nên đừng có chửi trước,nhé :) :) chưa biết đứa nào khinh đâu =))
Các bạn ý khoái kick đểu nhau lắm :> , lớp mình cũng thi thử xem nhỉ ?

:)

kenshin

bupbelight said:
cho tớ hỏi
ấy có phải bị gay ko,homosexual
mà sao giọng đàn bà thế,nghe ngứa vật,1 là con gái,2 là zai giả gái
đàn bà :)
uh` , bie^t' gay thuong` noi' j` k0:toi k0 gay ba` gay thi` co'.cha^m' he^t' =))

shosaitoki

nhầm to cậu ah, mấy người gay hay les thường chỉ giấu thôi chứ ko bao giờ phủ định họ bị như thế, kiến thức về tâm lý xã hội kém wá mà cũng đòi bắt chước

p3yeu

Member
hahah
ko nhg thế
hình như bạn này ko biết tiếng anh mà cũng đỏi bốc
tớ mà bị thế người ta gọi tớ là les ấy ạ
mà có cần phải bắt chước lớp tớ thế ko
giống kiểu điên thì ko ai nhận mình là điên ấy
hahah
nếu ko cãi đc
về nhà đi nhé
bon chen

mà bạn Huyền bạn chỉ mới hỏi thôi, đâu có "cáo buộc" như mấy bạn A5 :) . Sao mà vội phản công nhanh thế , có tật giật mình phải không ??? :) . hehe, tôi mới chỉ hỏi thôi nhá, chưa cáo buộc =))

Nobunaga Oda

sau 1 hồi 'chiến tranh" cúi cùng thì hình như a5 chỉ còn 1 chiến sĩ "ngoan cố" bám trụ, còn d3 thì vẫn đầy đủ wân số =))

baby love

Moderator
Xem nào
D3 có khoảng hơn 2 chục đứa trên 4room này
Còn A5 thì đếm đi đếm lại chỉ có 4 ,5 chú
Đã thế chỉ còn đúng 1 chú bám trụ lại đến bây giờ
Rụng hết rồi còn đâu
Ôi chúng mày ơi mai mang hoa huệ với nhang đến thắp đê
Nhân dang Mod tao cho chúng mày 1 phút tưởng niệm

Mà hình như chiến binh cuối cùng cũng đã bị thương, vài ngày mới bắn được 1 phát :), thế thì thua là cái chắc .

2 đánh 1 không chột cũng què, mà bây giờ có tận 20 cơ ....:)

kenshin

trangceline_89 said:
Mà hình như chiến binh cuối cùng cũng đã bị thương, vài ngày mới bắn được 1 phát :), thế thì thua là cái chắc .

2 đánh 1 không chột cũng què, mà bây giờ có tận 20 cơ ....:)
hì hi` chẳng qua dành thời gian đi chơi nên không có thời h để để cho mấy nhóc te tua.cứ cố gắng chân đi chữ bát mồm hát chữ ê nốt những ngày tháng cuối đời đê

chocomog_257

Moderator
Ôi chúng mày ơi mai mang hoa huệ với nhang đến thắp đê
Nhân danh Mod tao cho chúng mày 1 phút tưởng niệm
Cứ làm như ở pháp trường ý =))
Này có việc trọng đại gì cũng phải hỏi đến tui đây nhá ;-)

shosaitoki

kenshin said:
hì hi` chẳng qua dành thời gian đi chơi nên không có thời h để để cho mấy nhóc te tua.cứ cố gắng chân đi chữ bát mồm hát chữ ê nốt những ngày tháng cuối đời đê
thôi thua thì nhận là thua đi cho rồi, cứ phải chống chế dài dòng, đã thua rồi lại còn sĩ

kenshin

shosaitoki said:
thôi thua thì nhận là thua đi cho rồi, cứ phải chống chế dài dòng, đã thua rồi lại còn sĩ
nhầm hàng rồi đấy đừng bon chen làm j` cho nó mệt người a5 chỉ cần 1 người =D3+họ hàng hang hốc

kenshin said:
Mấy nhóc te tua ah`, cứ thử xem có te tua không ? Có khi mình còn te tua hơn. Chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng, cứ học đi đã chú em ah`

kenshin said:
nhầm hàng rồi đấy đừng bon chen làm j` cho nó mệt người a5 chỉ cần 1 người =D3+họ hàng hang hốc
Nhầm ah` ? Thế thì gọ quân lên đây mà chiến.
Chỉ biết nói mồm, rõ là sĩ hão

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000