A5- 5ber1. Ai là dân 10A5 thì vô đây nha

Status
Không mở trả lời sau này.
hơ tao chả biết trại trường mình là cái nào. bận bán hàng chả đc lượn gì cả. chỉ biết cái trại của ams, công nhận bọn nó làm hay. cái thuyền giống trong phù hiệu

Hừm, có 1 bạn A5 trông giông diễn viên HQ đóng trong fim vệ sĩ , mặc áo đỏ, không biết có phả là 1 trong số những bạn ở đây kho^ng?

Rain_green_leaf

A5 khinh
đã nói rùi, tụi tui lập topic ko phải để câu bài, d3 làm gì thì làm tụi tui ko quan tâm
còn chiện A5 ra sao thì cứ để A5 nói, không cần chen vô người ta khinh cho đấy
còn cách ăn nói thì sửa đổi đi, càng ngày càng quá thể
lũ điên

kenshin

trangceline_89 said:
Lệnh ngừng bắn bắt đầu có hiệu lực, anh em mình rút quân đê. Cảm ơn các bạn A5 đa giành cho khoảng 13 trang của topic này cho D3 câu bài, thanx nhìu :D
k0 sao đâu Trang yên tâm bọn tớ thông cảm mà ngứa chân ngứa tay nghịch ngợm 1 tí cũng có sao ,muỗi ấy mà có điều k0 có j` mà làm thế người ta gọi là k0 bình thường

Rain_green_leaf said:
A5 khinh
đã nói rùi, tụi tui lập topic ko phải để câu bài, d3 làm gì thì làm tụi tui ko quan tâm
lũ điên
hơ buồn cười thế, đọc lại đi D3 posst bài tử tế thế còn gì, toàn nói về A5 với nội dung hoàn toàn tử tế. lại còn khen bạn A5 ddepj trai nữa. thế mà cũng kêu. người ta đã tử tế rồi còn mình thì cứ thích gây chuyện

baby love

Moderator
kenshin said:
chửi j` thế diệp tha cho mây em A3 đệ tội nghiêp.hhaha
chấp làm j`
Thứ nhất bọn này không phải là A3 mà là D3
Muốn nói gì cũng phải chỉ đúng đích danh nha
Thứ 2 bọn này muốn đi đâu làm gì đấy là quyền và nhất là MOD đây
Thứ 3 cái topik này quá lạc đề
Nên lock lại thì hơn
Và A5 đừng có dại mà vung lời lên D3 như thế
Ngại wá
Bạn Diệp thử nhìn lại đi Hì đầy người đễ thương hơn đấy
Bon này điên vẫn còn bình thường chán chua đến nỗi phải đi lập ra 1 topik ai dễ.... sợ như mình thì vô đây =)) =)) =)) =))

kenshin said:
k0 sao đâu Trang yên tâm bọn tớ thông cảm mà ngứa chân ngứa tay nghịch ngợm 1 tí cũng có sao ,muỗi ấy mà có điều k0 có j` mà làm thế người ta gọi là k0 bình thường
Ừa, ấy đã vô Châu Quỳ chưa, tất cả những người điên ở đó đều kêu là " Tôi không bị điên, có ông mới bị điên y" . Chấm hết

=)), =))

đọc từ đầu topik, chỉ toàn thấy A5 nói D3 thoai toàn điên với vô duyên với dở hơi ....D3 chưa nói câu ji` đâu đấy.
Hóa ra bạn Diệp lập topik " ai dễ thương giống mình thì vô đây" ah`? Chà, công nhận là dễ thương thật .

=))))))))) =)))))))))))))

trangceline_89 said:
Ừa, ấy đã vô Châu Quỳ chưa, tất cả những người điên ở đó đều kêu là " Tôi không bị điên, có ông mới bị điên y" . Chấm hết

=)), =))
reply quá thông minh. đúng là mems D3 :D

đấy người ta kick đểu có học thế chứ. cần gì fải nói thẳng ra là " vô duyên, muỗi với chả dở hơi " =))

chocomog_257

Moderator
đấy người ta kick đểu có học thế chứ. cần gì fải nói thẳng ra là " vô duyên, muỗi với chả dở hơi "
Hahah, nói thế để các bác A5 bít rằng bọn tui ko dzô duyên dzô học gì đâu nhá, nói năng có gì mạo phạm đâu muh các bác bảo điên với dở hơi ;-)

p3yeu

Member
Rain_green_leaf said:
A5 khinh
lũ điên
chúng mày khen 15 kiểu dek zi` mà để bạn ý tức lên rồi
này
a5 này
nói văn hóa thì bọn tớ cũng nói được nhé
chứ nói kiểu của ấy nói bọn tớ nhé,cần á,ko thiếu đâu,nên đừng có chửi trước,nhé :) :) chưa biết đứa nào khinh đâu =))

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
To all: nếu mấy người trong này còn chat chit chửi bới ba lăng nhăng nữa thì tôi lock thẳng luôn cái topic này đấy.
phải tuyên bố 1 câu
đây là địa phận d3
roài lock
eheheh
a5 hết nói lun

p3yeu

Member
kenshin said:
cho tớ hỏi
ấy có phải bị gay ko,homosexual
mà sao giọng đàn bà thế,nghe ngứa vật,1 là con gái,2 là zai giả gái
đàn bà :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000