a4_&_staying-alive

superstar

mịe, lâu ngày ko vô, cứ gõ username là hawaii... mãi không đc mí nhớ ra là superstar chứ ko phải hawaii.

@M: uhm, thèng Nhật bi h học cùng lớp anh.

Hum trước con Nhẻm đi xem sinh nhật khoa FSD bọn tau ko? Nhìn thấy tao trên sân khấu ko mầy? Xời, hum đấy mặc quần âu áo sơ mi thắt cà vạt bị mụ í bảo lên sân khấu... bê bàn đặt bánh. Tao còn bẻ trộm bông hoa hồng của bà nào í để tặng ca sĩ cơ mờ...

superstar

Đùa, tụi mầy toàn thấy tao ko đc học ngoại ngữ khác nên bầy trò chế giễu hả? xem tao nói tiếng này chắc tụi mày hét hiểu luôn:

khu jej ale gkeg aptu ạkei rjeu ekiv thiva ktak

hiểu không? chắc ko hỉu ồi... tao viết tao còn ko hỉu thì tụi mày hỉu sao đc

mà bi h hum nào ở trường ăn trưa, tao đều cầu nguyện trước khi ăn nha. tao tạ ơn Chúa đã ban tặng cho tao bữa ăn và cầu xin người che chở cho tao ăn xong... ko bị Tào Tháo đuổi...

superstar

khẹc khẹc, đang ngồi search xem có quả tóc nào máu me hông để tao đổi thì phọt ra thèng "Li Giun Kim" j ấy, tởm vật, nhìn mái vãi. tởm óe... đây là lần ầu tin tao thấy 1 thằng như thế này ấy! kinh quá... mưng mà công nhận con này xinh thật...

superstar

ko Long thì ai???
mà con Thu rất là khốn nạn nhớ, nó tuyên truyền thế nào mà... bi h đi ngoài trường gặp đứa quen là y như rằng lại réo Long sex mí Long xì tin ầm lên làm bao nhiu bạn quay nhìn mình. mà có mí đứa ko quen cũng gọi mình là xì tin mí cú chớ. ISh!

Mr. Hunk

Ah, tại nghe giọng chat của ông tôi tưởng thằng Cà Mau- Mù Cang Chải nào nó lấy nick ông vào chat lung tung ^^ đang tính liên lạc với mod GOV nick của ông nhằm "bảo vệ danh dự của Hoàng Long" :> =))
Ummm...ông bị gọi là Long Tex với xì tin là...hợp lý rồi, cằn nhằn gì nữa. Như tôi mới oan này, chả còn dính dáng gì đến xe đạp nữa mà vẫn bị gọi là Long Xe Đạp.
CN rồi đến Ngoại thương chơi, gặp bao nhiêu đứa lớp mình, vui phết! Phải tội lúc về dính đinh tặc, suýt nữa mất xem MU vs Chelski

b.k

Lâu ngày ko lên thấy thằng TEX cứ chí chóe kinh we !!! Bi h bị bà già bắt đi học Tiếng Tàu , về nhà cứ NÍ Hảo mỏi cả mồm , thế mà chúng nó học đc. Học xong Trung tau sẽ cố học Hàn, mỗi thứ bít 1 tí . Hix chẳng bít có nổi ko ?~X( ~X(
Lên thấy cái web trường mới đc F5 lại , suýt nữa tau Close vì thấy là lạ.:-@

b.k

hôm wa lên ILU bar ở Phó Đức Chính , đụng mẹt con Hằng My với Tú Anh . Nghe đâu thấy bảo em My đi Sing nhưng đã bị đuổi về . 2 bàn cứ ngồi soi nhau , may mà không uống rượu không thì ...lắm chuyện roài .
À, cái hôm đi với lớp 20.11 đến nhà Việt ấy , nhạt thêk, chẳng có tí vị bạn bè cũ gặp nhau j cả...

superstar

Ah, tại nghe giọng chat của ông tôi tưởng thằng Cà Mau- Mù Cang Chải nào nó lấy nick ông vào chat lung tung ^^ đang tính liên lạc với mod GOV nick của ông nhằm "bảo vệ danh dự của Hoàng Long" :> =))
mịe thằng này... ông đập dập mật mày h... bảo ai CMMCC? dám lên giọng với ai chứ??? mk... dám trọc giận đại ca hả?

@Bơn: hé hé hé, mì phởi học tiếng Tàu hở??? tau mún học thêm 1 thứ tiếgn nữa mà ko có xiền học ây... trời này lẹnh oé! nhìn bạn mũm mĩm lớp bên cạnh mà thèm mỡ quá hà!

superstar

ko hỉu seo, bi h, tao lại mắc tật kì thị mọi người ghê gớm... những thằng đẳng cấp thấp hơn hoặc ko phải HN, tao hầu như đều look down hết. Nghệ An , mịe nó, ko hỉu sao, tao khinh thằng này kinh khủng. trong đầu tao, tao thấy nó là 1 thằng Nghệ An nói tiếng VIệt ko chuẩn lại còn thik đú bẩn hay khoe hàng con elitek Tàu. nó tưởng nó học trường chuyên mẹ j ở NA là oai nên ra đây vênh lắm. tinh vi cực. đã thế lại còn luôn cho mình là trung tâm... thế là từ đấy tao kì thị bọn này lém.

Woo hoo chào chúng mầy .. lâu lâu rồi ko lên cũng quên béng nó cái guép sai này goài
Dạo này chinh chiến ko mệt nghỉ kiếm gối ôm mùa đông và đã sắp thàn hcông :))
Hôm nào cắn câu roài khoe fát nhẩy kekeke

Tếch iêu .. h tao lổi lắm mài àh :)) .,. lên khoa Đức hỏi bạn QA 1Đ ai cũng chỉ tận mẹt
Oai wa' wa' oai :)) =))

superstar

ô hô, thế để hum nào tao kéo bọn đầu trâu mặt ngựa lớp tao lên khoa mày chơi... QA 1D hể? mà mầy lổi vụ j thíe? chắc lại phá làng phá xóm quá bị người ta kêu hả? ah mà mấy lần tao tập thể dục mà gặp mày í, sao lại ở lại trường trưa ah? mà lần sau đừng gọi tao thế... ngượng chết... bọn nó cười cho đấy... xấu hổ... hé hé hé

Mr. Hunk

tự dưng xuất hiện cái đánh giá bài viết hay...để làm gì nhỉ???Hay lại học tập các forum khác?
@tex: ko phải CMMCC thì làm ơn viết cho đúng chính tả đi...ah liệu mà chỉnh đốn vụ kì thị đó đi nếu ko ra ngoài bị người khác kì thị lại đấy

superstar

tự dưng xuất hiện cái đánh giá bài viết hay...để làm gì nhỉ???Hay lại học tập các forum khác?
@tex: ko phải CMMCC thì làm ơn viết cho đúng chính tả đi...ah liệu mà chỉnh đốn vụ kì thị đó đi nếu ko ra ngoài bị người khác kì thị lại đấy
thằng này ngu thíe! người ta viết sai cho nó... dễ thương mờ lại... mà bỏ sao đc cái gọi là kỳ thị??? bi h nghe con nào nói giọng Nam là muốn xé xác nó ồi (sau vụ con crys). mà bi h lại chuyển qua lườm nguýt bọn BK chỉ vì con già BK nào dám bảo: "thằng bẩn nhất của BK còn hơn đứt con trai trường NN"... thế là bi h nhìn bọn BK cũng kiểu: "xì, cái bọn đầu bù răng bựa trong não toàn số với má, người thì hôi rình như cú mà cứ sĩ mí hanu vừa đẹp dzai vừa lịch lãm lại còn thông minh, ấy là chưa kể tới khoản phong cách độc đáo..." mà ngẫm lại thì thấy ông có vẻ ngứa mòm hay sao ấy... thik chọc ngoáy hửa??? đang ức chế, nếu mún gây sự thì cứ việc... cho bít thế nào là nam sinh hanu. dám mở mòm ra pình fẩm cách vít of mine thì liệu hồn ko thì ông ko có chỗ não nương thân đâu. u'r damn dog!!! shut up ur damn hole...

Noodllez

Khiếp ăn nói chả khác mấy con hay buôn dưa lê nói xấu,tọc mạch ng khác! kì thì ng ta thì phải xem mình đã đủ tầm dc kì thì chưa chứ! em ở nhà còn chưa dạy nổi cũg đòi đi kì thì ng khác. Mày đng bị chính thằng Duy -em trai ruột của mày kì thị đấy thôi.:))

Ts .. người ta quý người ta mới "Anh Long ơi =))" .. kể cũng hơi ngượng mồm nhưng kệ .. hô hô ,. cho mày dc fen đàm tiếu =)) :p :"> ngại wa' là ngại

Tau là cây văn nghệ lớp Dog ý quên lớp ĐỨc hỏi anh cũng bít

chocomog_257

Moderator
bây h mới nhớ ra :D, chị Nhẻm bao h lên sân khấu trường biểu diễn thì báo mới em 1 tiếng nhía :* Cả năm giời chả gặp bà chị em bứt rứt hết cả chân tay :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000