a4_&_staying-alive

Mr. Hunk

CS 1.6 ....có bản 1.7 rồi đấy sao chưa down về chơi thử hả tex? Hồi trước tui cũng toàn chiến CS ở nhà nhưng bây giờ chán rồi, bắn với bọn nước ngoài thì thích nhưng ping toàn 400-500, bắn với bọn trong nước thì toàn bị kick.
Hic, 2 tuần nữa là thi rồi...triết mí lị chả lý :(

Hị , Call of Duty 2 đi mấy ku :D , CS 1.7 có từ đời nảo đời nào rồi
Hay ai ko thik thì vào làm ván Pool yahoo với tau ko ? =))
Vừa thi giữa kỳ xong ,,,, hờ hờ mệt ghê . Trường bọn mày Thể dục học gì ? trường tau học Lông cầu , bó tay , đâu như trường con Ngan học Vua cờ thì fải

Mr. Hunk

COD2 thì phải chơi qua hamachi, nhưng mạng lúc nào cũng đông vui như cái nghĩa địa í, buổi sáng lên được vài tên, lúc cao điểm thì được 6...với lại bắn lính Đức mãi chán rồi, đang tụng DOOM3 với F.E.A.R + exp
Thể dục á? chạy vài vòng quanh SVĐ ^^ đùa thôi, chưa học nên chưa biết

b.k

Con vợ mà được học bóng rổ á !?!? Thế đã ném đc wa? nèo chưa? Trường tao đến học kì 2 của năm 1 mới phải học . Hix . Học chạy bền với nhảy cao . Đấy là chưa kể khoản học lý thuyết rùi kiểm tra riêng ( tao nghe các bậc tiền bối chỉ dạy thế , chứ chẳng bít thía nào ) . Đến năm 2 thì đc học bóng chuyền với bóng đá . Hehe

superstar

1.7 có từ đời Khang Hy rồi cụ ạ... nhưng bi h ai còn chơi 1.7 nữa =.= bắn 1.6 hoặc CZ thôi... hum nào bọn tôi cũng bắn hamachi với bot, ko bắn qua net nữa... bắn với bot, 2 thằng 1 đội oánh với 5 thằng bot toàn thua >.< (trận oanh liệt nhất là thua tụi nó 51 trong khi thắng đc những 15)
nhưng mà bắn thế, lag vựt... vừa đổi mấy phát skin cho weapon xong thì hỏng cả game, phải cài lại...
ai dà, thấy cu Hải có vẻ đang máu đi 20/11, ai có ý kiến j ko, nhưng tuần sau bọn tao thi giữa kỳ rồi... ko đi đâu!!!

superstar

quéc quéc, cái ava của con Bơn trông chuồng sí... à quên nghệ sí vãi đái... kekeke... mụ Nhẻm dạo này trông như Bạch Kốt Tinh ha... hum nào gặp ở trường cũng tóc tai rũ rưỡi... >.< thêm mí con thằn lằn con đi cạnh... khà khà... đúng 1 ổ yêu tinh... khì khì khì...

Ồ .. as shiessen .. tát chết thằng Tếch xi bây h chớ lại mày bảo ai yêu tinh .. tưởng thấy bóng chị từ xa mồm ơi ới "anh Long ơi!" là fa?i mềm nhũn ra chứ lại =)) thằng này chỉ dc cái dối lòng
Mấy đứa đi cùng tao toàn 1m65 trở lên .. ko có yêu tinh con đâu ạ =))

superstar

chài, tao nói thíe là tôn cho mày thành quỷ cái đó thôi chứ tao đâu có mù mà ko thấy mài lọt thỏm giữa tụi nó (giống tao ồi)... hehehe
ủa sao tên của mình mà đứa nào nó dám bêu hết cả lên thíe kia??? quả này gọi là vi phạm trắng trợn công ước "Bơn", Bơn nhể? Luật sở hữu trí tuệ đâu cả rùi??? Ngay từ khi mí sinh ra, mình đã đi đăng ký bản quyền phát minh bởi parents mà mọi người quen gọi là giấy khai sinh... vậy mờ... bớ người ta...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000