a4_&_staying-alive

1h sáng ,, lòng còn trăm mối tơ vò ,,, chợt nhớ Q8x ,, nhưng lòng đã dứt ,, còn chi vương vấn :((

Có ai mất ngủ như tao ko nhỉ 8-}

Mr. Hunk

Có đó, 2h hôm qua mới được đi ngủ chỉ vì cái máy giặt chết tiệt--->sáng nay đau đầu nặng--->mai chắc nghỉ học quá!

26/3 vấn như năm ngoái ,,, dc cái mặc áo dài hĩ hĩ
Tin buồn: Tao ko muốn nói ác ,, nhưng áo đồng fục lớp chỉ dc mỗi của bọn con jai ,, con gái thì ,, tao e là ko dc ấy ấy cho lắm ,, có fải lớp nầy con lào cũng trắng trẻo như con Vãi đâu cơ chứ ,,, kiểu dáng sao ko bảo tao 1 tiếng ,, đì zai cho mấy mẫu ,, nếu thik thì làm ,, ko thì làm cho vui
Bật wc lên cho mấy đứa bạn A1,, A2 ,, D,,
Chúng nó bảo ,,, cút về quê mà ở =(( ,, biết nói chi đây :-<
Đi ngoài sân trường bị chỉ chỏ tứ tung 8-}
Mấy con quanh tao bảo: Chắc ko dám mặc ra đường,, trừ fi đi ngủ và đi holp lớp :|
Xin lũi toàn dân A4 vì đã nói toạc ra như thế nầy :D ,, A4 bây h có lẽ nên way sang làm wảng cáo Mirinda ,, fanta ,, nước cam ép :| :| :|
:>
Dù sao tao vẫn thik :) ,, dẫu sao lớp trưởng cũng vất vả wa' ^^"

Có đó, 2h hôm qua mới được đi ngủ chỉ vì cái máy giặt chết tiệt--->sáng nay đau đầu nặng--->mai chắc nghỉ học quá!
khà ,, nhà ông có mầy giặt giống nhà tôi thía =)) ,, đêm nào cũng phải thức khuya để ngồi lên nó ,, ---> khỏi giật uỳnh uỳnh ---> sập nhà =))

Mr. Hunk

Hổng có giống đâu, nhà tôi máy mà chỉ giật ùynh ùynh thì tui cũng mặc kệ, có sập cũng chỉ sập nửa bên kia, chả liên quan gì đến mình...đằng này cái máy giăt nó...đếk vắt, đã thế còn đóng cặn bẩn ra quần áo nữa chứ, báo hại mình phải lôi ra giặt tay, vừa vò vừa chửi....

keichan_A4

Thôi!Dù sao gạo cũng đã thành cơm,muh con Trang nó cũng vất vả đi đi lại lại rùi!Em cũng thấy ko vừa lòng nhưng mà đằng nào cũng làm xong rùi,muh nhìn cả lớp đống loạt mặc cũng có đến nỗi nào đâu!^^

Hổng có giống đâu, nhà tôi máy mà chỉ giật ùynh ùynh thì tui cũng mặc kệ, có sập cũng chỉ sập nửa bên kia, chả liên quan gì đến mình...đằng này cái máy giăt nó...đếk vắt, đã thế còn đóng cặn bẩn ra quần áo nữa chứ, báo hại mình phải lôi ra giặt tay, vừa vò vừa chửi....
ko = tao ,, ngồi trên nóc máy jặt ,, viết nhựt kí =))

trời ạ....khiếp mọi người nói thế làm ng ta áy náy quá đi mất
Thôi!Dù sao gạo cũng đã thành cơm,muh con Trang nó cũng vất vả đi đi lại lại rùi!Em cũng thấy ko vừa lòng nhưng mà đằng nào cũng làm xong rùi,muh nhìn cả lớp đống loạt mặc cũng có đến nỗi nào đâu!^^
Ùa ,, nhìn hay fết ,, ức 1 cái : con Cun Cút ko thèm mặc 1 tý nào ,, thực sự nó là bạn tao ,, nhưng mờ nhìn thấy cảnh cả lớp mặc ,, nó ko thèm mặc ,, quá là ỏng eo ,,,,,,,,,,,,,,,,,,, con này cũng hay chê luôn ,, though lolz

Hôm nay có nhìu chiện bực ,, có j sơ xuất ,, ja đình xin dc lượng thứ :D =))

chocomog_257

Moderator
khổ thân chị Mông chế, có con mèo mà cũng ko đc cho nuôi :( đợi khi nào mèo nhà em đẻ lứa mới em tặng chị 1 con đúng sinh nhật đc ko? ah mà lúc đấy pà chị ra trường gồi nhỉ =((

Hê hê ,, chú em tâm ní fết :> :> ,, đến tháng 10 xinh nhựt chị nhớ tặng đấy nhá :"> :"> :"> :"> hihihihihihiihhihi
mèo tây or mèo ta :-? =p~

chocomog_257

Moderator
mèo ta, nhưng muh thể nào cũng có con 2 màu mắt :x mèo mẹ 1 mắt vàng 1 mắt xanh mà, người trắng tuyền :x thế chị thik mèo tây à? ^^

keichan_A4

Tổ sư thằng chồng!Bựa quá!!!!!Spam cái gì thì spam chứ cái đấy đọc thấy da gà da vịt nổi rần rần!Oẹ!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000