a4_&_staying-alive

hoaimy

@All: hay là tớ xung fong đi thi cắm hoa ,, các ấy có ý kiến j ko ,, hihii
Có vụ gì mới thế nhẻm......... 26/3 à :-? ;;)

Êu Chuối, bà cứ up đại ảnh lên forum đi, đưa save được thì mail cho đứa ko save được. Phải bít đoàn kết chứ!
chẳng hiều cái máy của tao làm ko sao ko xem đc ảnh nhá .... mấy hôm này nó làm sao ấy ... mày cứ up lên trên này đc rồi :). Còn ông Long email cho tôi nhé [email protected] . Thank u. Best regard :D

Ức qué :(( :(( ,, hôm wa nghịch ấn vô cái chữ click here to email me của con My thế là 1 đống vi dút nó sổ ra oái oái 8-} 8-} 8-} restart mãi mới dc huhu ,, con My chơi ác qua' :(( =))

hoaimy

:O :eek: :O Làm gì có vi dút gì ....... con Nhẻm vớ vỉn ........ anyway, nếu mà có thật thì xin lỗi mày nha :D

Vi dút j mờ cứ bung ra toàn web cant not find server :-s
Tao load dc Vi đê ô roài ,, lát up lên 4rum B-)
Ơ ,, up lên google rồi mờ sao ko lấy dc link nhỉ :((
Mà lấy dc link roài thì làm sao up dc lên đây ,, đứa nào gỡ rối tơ lòng cái :((

Thử roài ,, ko dc ,, con Chuối nầy đúng là ,, định cho bà chượt vỏ chuối đấy phỏng :> ,, vào rồi mà dek dc ,, tao chưa hiểu cơ chế action của cái site đấy ,,, load chậm ơi là chậm =((

keichan_A4

Mày chê cái đấy chậm thì lên megaupload có mà mút mùa!Lên www.yousendit.com
rồi chọn file,upload lên là xong!Có gì đâu!!!!
Ehehe!Hum nay tao,Trang ruồi với Ngango ra nhà Bát Giác ngồi sau khi học xong 1 tiết TD thật vất vả và căng thẳng!Mới đầu chỉ định ngồi tiết hóa,sau nghĩ đến mặt chị Diệp-->đêk muốn về-->ngòi tiếp đến tận hết tiết lí lun!Sướng mún chết!!Giá mà ngày nào đến trường cũng sướng thế!Ihi!

Ehehe!Hum nay tao,Trang ruồi với Ngango ra nhà Bát Giác ngồi sau khi học xong 1 tiết TD thật vất vả và căng thẳng!Mới đầu chỉ định ngồi tiết hóa,sau nghĩ đến mặt chị Diệp-->đêk muốn về-->ngòi tiếp đến tận hết tiết lí lun!Sướng mún chết!!Giá mà ngày nào đến trường cũng sướng thế!Ihi!
CHị Diệp dễ xương chế mờ ;-) :x =)) :-& :(( ---> lắm tâm trạng hông ,,, dù xao thì tao cũng cóa cảm jác sau nầy trông tao sẽ y hệt pả ắc ắc =))

Thử megaupload , rapidshare đi, mấy cái đấy xài tốt hơn, không thì quăng đây tui thử up cho.
đc gòi ,, thử mí cái còn lại đã :-?

Mai kt 1 tiết Sử mờ đến h nầy bà vẫn rong chơi ,, hê hê ,, hôm nay thử over9 coi :-? ,, XĐ ui ,, tao add nick mầy rùi mờ ko thấy add lại nhẩy :O

Cuối cùng bài KT Sử hôm nay cũng diễn ra khá trót lọt ,, ko quản công tao với con 3nana dẫm mưa dãi nắng ,, trắc trở đủ đường đi fôtô fao ,,, cũng fải thoai ,, hạng amatơ hôm nay còn chắc mẩm trúng 85% nữa là bọn tao B-)
Bài này chắc 9 :)) =))
Chuối yêu wí ,, chúng ta thật may mắn xiết bao =)) ,, ko hổ công chị em ta thân gái dặm trường :> :> :>

Mr. Hunk

bó tay bọn naỳ...chỗ mình ban đầu bà cứ đi đi lại lại khó làm ăn vãi, may 20' cuối còn chép kịp...
@nhẻm: add lại nick đi, gửi mes nữa để tui biết bà là ai, dạo này đang có chút problem nên ko add nick bừa bãi được đâu

hoaimy

giời ạ, cái interface của cái forum này xấu thíe....... sao tự dưng lại đổi nhỉ, trông khó nhìn. >-<
..... Sử năm nay lớp mình ai dạy thế ?
..... Mãi mà vẫn ko thể ngủ đc....... mới có 6h tao đã mở mắt rồi chúng mày ạ. :((

Mr Jây Châu jạy đóa =)) ,, nhưng năm nay ko khắt khe = lớp 10 :-ss hơ
Tao dạo này ăn ngon ngủ kỹ :)) ,, thế mà ai cũng chê là còi dí còi dị :-O mới điên chớ :(( :(( :(( ,, đã thế chiến ác hơn ,, sơ sơ hôm nay đã có 4 bữa fụ roài :mad:) :mad:) hế hế

@My: con nầy có vể thik chụp ảnh nhỉ :> :>

superstar

Thế là xong... hà hà hà...
Tao chuẩn bị làm một quả liveshow đây, tụi bây chờ xem nhé! Xem anh đây kể chuyện nhé! Chuyện đã qua trong thời gian qua. Ha ha ha...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000