a4_&_staying-alive

leehuong

Hahaha -- kinh nhỉ -- công nghiệp bầu sô , nhạc thị trường của lớp mình lên đến công nghệ chuẩn rùi đây !! Chông em cho em đặt một album của Ưng Hoàng Phúc Hưng nhé ... :p ... tiền tươi thóc thật , yên chí lớn ! B-)

Nói có sách mách cóa chứng hahahahahahhaa ,,, nhìn mời dòm phía dưới đây hê hê

Có khi bầu cho thằng nầy là boi của năm =))=))

hoaimy

Hỏi xe đạp xem mày ...... thể nào chẳng bít..... Long ơi. Ông xem giúp nó đi.... cho bon tui ở bên này đc xem cái.

ôi ôi .......... Hưng ơi ... tao yêu mày quá ... :x :X

Mr. Hunk

Muốn up video hả? Trang này thì chỉ có cách up lên trang web trung gian như google video rồi đưa link hoặc cho link down thôi. Thử up lên rapidshare hoặc megaupload đi rồi quăng link vô đây đi

leehuong

Các bác đừng nhiều lời , thực hiện liền tay cho mấy người xuất khâu lao động nhờ cái .. :D :D .. bao nhiêu lâu rồi ko gặp mà trông Ưng Hoàng Phúc Hưng vẫn mỡ màng ngon lành như buổi đầu ta gặp , quả là hiệu quả của mỹ fam No7 Hàng MÃ :>

superstar

mọi người nhìn kĩ xem... cái ảnh thèng Hưng ấy... tí nữa thì cái chân tao cho nó làm công công... đấy đấy... bảo mua nhiều di động vào thì tụi nó cứ chê ỏng chê eo... xin cho bít là trò chơi hôm đó đều do bạn Hải nhà ta tự chế hết đó nha (riêng quả bịt mắt sờ tay là ý tưởng từ bịt mắt sờ... 1 số thứ của tao)

4rum này lởm lắm, lần trước hình như tao có post video = cách chèn link của 1 host trung gian vào nhưng toàn bị đứt liên kết thôi... như kít ấy

keichan_A4

tao mới là kho tư liệu quí báu và toàn cảnh đây này!Mịe!Chụp cho lắm vào cuối cùng cái mẹt mình đíu có kiểu nào!Nhục như dog!!!!!
Đây!
Đầu tiên là nụ cười chiến thắng của Thị Nở Chí Phèo!Ô hô!

Hí hửng với phần thưởng "có giá trị"!Oạch!!!!!

Màn ăn bánh và những kiểu chỉ máy tao mới cóa!Eheheeh!

Tư thế sexy,bitchy của thằng Longtex!Tác phầm phi nghệ thuật do tao chụp

Cả lớp nà!!

Hô ,, máy ảnh mầy chụp rứa mờ phô thía =)) ,,, face cứ gồ gề à :p hí hí
Ngực thằng Hưng lại còn có cái j sáng sáng ,,
Mỗi tội trông Nhẻm-nhi tao lại rõ rõ nhờ chiếc áo đỏa hé hé hé ,, xùy ,, giơ tay 2 ngón xưa as trái Đất roài mờ vấn có đứa giơ =))=))

Tao & con 3nana h nầy vẫn còn mò mẫm trên mạng ,,, có đứa lào thức cùng bọn tao ko thía =))
Chat sex đê hê hê hê :) :) :)

hoaimy

Trang ruồi với tex bây h post bài thì post thành một bài dai` đi hoặc chờ mọi ngươi trả lời rồi hay post tiếp. Không cái Giang nó lại cứ phải vào đây sửa bài ..... cẩn thận lại bị close thì khổ :(

To Long: co gi` gui ? email cho M may' cai anh? hom 8-3 nhe' . Bo' khi? ... tu dung thi ko type dc tieng viet. x-(

Mr. Hunk

huh? Sao ảnh mờ thế? Còn đoạn video nghệ thuật của thằng Hưng thì seo? Up lên đi chứ, không thì tìm cách nào đó để send cho mọi người đi

Xe đạp ơi cho tao hỏi tí :D
Hồi còn chơi ,, mầy vào BC bao h chưa? Trong đó có cái j ,, làm thí nào để tên clan có cái vương miện :-? ,, Babel ở đâu nhẩy? ,,,,Có phải ở Bellatra hông :D
hí hí ,, tao chỉ hỏi mí câu nhẹ nhàng đéy thui ,, answer júp nhá TY :)

@All: Thế vụ thanh lịch ntn rùi ,,, tao mún đi thi cắm hoa hihi :"> :"> :"> :"> ko bít có dc ko nhỉ :">
Tiện thể : :D

Mr. Hunk

Nè Nhẻm, hồi tui chơi chưa có BC đâu, hồi đó còn sơ khai lắm, skill 3 còn chưa ra, Ricarten còn tối om, mạnh nhất hồi đó là mấy con R..Rasha gì đó lv100. Mà mấy con đó cũng thỉnh thoảng lắm nó mới cho event đánh trước cửa Ricarten. Mãi sau này Pris nó upgrade lên Ultimate force thì mới có Babel. MÀ Babel cũng chỉ ra theo event thôi...hình như ở railway of chaos hay sao í, chả nhớ nữa. Bi giờ pris Vn vừa lởm vừa nhàm---> chán

huyentrang

Member
to nhẻm:mày thíc thì đi thi đi tao chán lắm roài.......fat động mà chẳng đứa nào thèm ddi cả...........mà cũng đungs mìn còn chẳng thíc nữa là

con chuối này bảo pót cai ảnh hôm tết thì lai post ảnh hôm 8/3..........nhanh lên annh iu của tao giục mãi.......hộ cái nào.........anh iu ở xa quá ko gửi bưu điện đc

hoaimy said:
Mà ko hiểu sao tao ko xem đc mấy cái ảnh mày up lên chuối ạ :( :((
con chuối này bảo post lên galerry có fai tất cả đều xem đc ko

gớm tranh thủ quá đi pà Mông này mà bà chị oai, Giê Lun (kiệt luân í ) có biết oánh rock đâu nhẩy
Chài ,, nghe thử clip fearless chửa mà đã vội kết luận gr```` :> càng ngày càng mê mới chít =))

Nè Nhẻm, hồi tui chơi chưa có BC đâu, hồi đó còn sơ khai lắm, skill 3 còn chưa ra, Ricarten còn tối om, mạnh nhất hồi đó là mấy con R..Rasha gì đó lv100. Mà mấy con đó cũng thỉnh thoảng lắm nó mới cho event đánh trước cửa Ricarten. Mãi sau này Pris nó upgrade lên Ultimate force thì mới có Babel. MÀ Babel cũng chỉ ra theo event thôi...hình như ở railway of chaos hay sao í, chả nhớ nữa. Bi giờ pris Vn vừa lởm vừa nhàm---> chán
Tao chả thấy nhàm chi sất :) :x ,,, có khi t9 chiến tiếp đến khi tao chơi đầy đủ hết char mới chuyển trò :p bây h tiên tiến lắm roài đồ họa cũng sắc nét hơn ,, weapon tối tân hơn trước :p ,, hút dân gamer cực :)

@All: hay là tớ xung fong đi thi cắm hoa ,, các ấy có ý kiến j ko :-? ,, hihii =))

Mr. Hunk

@nhẻm: kệ bà, đằng nào tui cũng có quan tâm đến nó nữa đâu...mà đã đến tháng 9 thì chơi priston2 ấy, chả bít đã ra chưa chứ dự án thì lâu lắm rồi
Êu Chuối, bà cứ up đại ảnh lên forum đi, đưa save được thì mail cho đứa ko save được. Phải bít đoàn kết chứ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000