a4_&_staying-alive

leehuong

:-S :-S :-S -- công nhận là câu bài khủng khiếp quá -- vừa vừa thôi bạn tex và bạn Trang ruồi :p !!! Thế thật ra là cái mẫu áo của lớp mình là nó thế nào hả chông, chồng có order áo cho cả vợ đúng ko ?? :-/ Ngoài cái ý tưởng màu của nó là màu da cam ra vợ chưa hiểu trông thế nào cả :p :p :p -- aint it cool ? Anyway, hy vọng là áo sẽ đẹp để mình còn diện -- mà ko đẹp cũng diên luôn >:) >:)

hoaimy

Chà ..... lớp mình thì đông chị em rồi ....... nhân ngày 8/3 chúc các bạn gái lớp mình học giỏi ... thi đỗ vào trường mình muốn ..... luôn xinh đẹp và gặp nhiều may mắn nhé . :X :)

à quên : đc tặng nhiều hoa nữa

Hê ,, 8/3 nơi đất khách wê người nó có khác j ở đey ko nhẻy :-/
Hoa chắc đắt dã man =(( ,,, bên nầy đã mấy trăm òi =)) =((

Nhân tiện cóa mí cái ảnh hôm nay thu lượm dc :"> ,, trình diện chúng mầy =))

No chưa =)) =)) ,, hơi bị độc đấy :> :> :>

chocomog_257

Moderator
ặc, cả nhà thui Pít tông Pít teo đi, cháy túi lắm :eek: bây h đã pác nào chơi Ragnarok VN chưa nhể? hay ko, để em thử :D
chị Mông cày lên 80 rồi ah, ghê vật :O archer sup pờ KS cóa khác :))

hoaimy

Hic hic....... nhìn mấy cái ảnh mà nhớ lớp mình quá. Tao chẳng bít nó khác cái gì. Chắc là hoa đắt hơn như mày nói :D ..... tao ở đây chẳng đc tặng hoa gì cả :(( :(( :((

8/3 dzui dzẻ lên chớ ,, sao lại :(( ,, tao ở VN mà còn ko dc j =)) :((

@Mốc : fục chị mèy chửa hí hí ,, chị là chuyên ja ks ,, nói đúng rùi đấy :">
Ragnarok chơi cũng dc ,, mỗi tội đồ họa hơi xấu :) ,, cũng có nhân vật trông giống PT nhưng sao hoàng tráng = :-" :D

leehuong

Nhân dịp 8-3 -- chúc các anh chị em A4 luôn luôn vui tươi mạnh khỏe lao động và học tập tốt , cuối năm cả lớp đều đỗ Đại học để về đi chơi cho sướng !!! Hehe , các anh em VN ở UK thì chả ai ko nhớ 8-3, còn tổ chức một cái LAdies' Night to oạch , có điều các anh Tây ( ko hiểu vì lý do ji ) mà rất hiếm người bít hum nay là cái - ngày - cần - bỏ - tiền - mua - hoa !!! Thôi, tây ta ji cũng được , cứ có hoa là vuiii :p !

Hỏi tị chứ cái cô ở trong bức ảnh của QA là ai thế, dạy môn ji vậy ?

chocomog_257

Moderator
haha, A4 có vài mống XY thì làm ăn sao hoành tráng đc = D3 bọn iem B-) hôm nay chúng nó làm ct nhắng cực, có cả màn múa My Humps =))

hoaimy

Khiếp, nhìn mãi tao mới hiều cái chữ TY cùa mày là cai gì nhẻm ạ...... Hương ơi, chúc mày 8-3 vui vẻ . Nhận đc nhiều hoa nhé...... tối này mày có đi ko?

Anyway, đấy là mrs Tường dạy môn Sinh học. hahaha. Quay môn này sợ khiếp đi đc. Bắt thì ko hẳn bắt . Nhưng cứ lượn như đèn cù :((

keichan_A4

My humps cũng máu đấy,nhưng làm sao = quả 1,2,3,4,5,6,7 của Hưng híp nhà mình!!!!!Còn màn xin tiền lẻ "bao đêm em mơ em mong của Ưng Hoàng Phúc Hưng nữa!Ai có nhu cầu thì req nhé!Mít béo đã quay được những thước film vô cùng quí giá!Ehehe!

snowfromheaven said:
Nhân tiện cóa mí cái ảnh hôm nay thu lượm dc :"> ,, trình diện chúng mầy =))

No chưa =)) =)) ,, hơi bị độc đấy :> :> :>
Cho D4 tò mò vào đây cái nhé!^.^!
Tại thấy cái ảnh của bé Giang xinh wa nên nhí nhảnh vào coi
Có gì mong A4 thông cảm nhé(người quen mà)

chocomog_257

Moderator
keichan_A4 said:
My humps cũng máu đấy,nhưng làm sao = quả 1,2,3,4,5,6,7 của Hưng híp nhà mình!!!!!Còn màn xin tiền lẻ "bao đêm em mơ em mong của Ưng Hoàng Phúc Hưng nữa!Ai có nhu cầu thì req nhé!Mít béo đã quay được những thước film vô cùng quí giá!Ehehe!
oài, có cả Hê lô ngày mới hả chị? 4teen thì nhảy nhót thế nào nhể em chưa hình dung ra :D uiii, em vẫn chưa quên đc vũ điệu bốc khói My humps kia :">
é é, chị Mông ăn mảnh ;-) thía mà chả cho em bít để em còn nhờ pà chị kiếm hộ con 256M Tàu :(

leehuong

=)) =)) -- Ưng Hoàng Phúc Hưng hợp tác Paris Chuối chín làm quả Aerobic cho anh chị em đấy hả , cho tôi đăng ký một quả DVD với nhé , ... thuần túy jai sầu xem sao .. :p !

huyentrang

Member
hehe trước tien là fai cảm ơn các bạn trai hum trước.......1 ngày 8/3 vô cùng ngọt ngào vui nổ trời luôn bà con nước ngoài ạ....
xem nào......đầu tiên là tiết văn của mrs hương cả lớp đc dịp thể hiện toàn những giọng ca vàng.......iem chuối với 3 con gấu,con đường tôi đi và lớp ca a4(chờ phối laịi sẽ đẻ bà con nghe bài ca lớp mìn)......tiếp đến là minh ngọc với mấy bài tiếng anh voéi đan ghita tiếc là tao ko bít tên.........rồi đến phila caca với xe đạp ơi,ta chẳng còn ai...........sau đó đến tui với người về cuối fố....mrs hương choáng vì bạn nào hát cũng hay nhưng toàn bài 7love......khổ cô chả hỉu gì cả tình iu là đề tài muôn thuở mừ...
xem típ bài dưới nhé.......hehe

sau đó là khoảng ko gian riêng của a4.......các ban trai mua bánh ngọt rất ngon(hehe tao đc ăn 2 cái ai bảo con vãi nghỉ học:)) )chuẩn bị nứoc ngọt rất chu đâo
hay nhất là fần trò chơi.......trò thứ nhất là bịt mắt nắm tay các bạn nam đoán xem đáy là tay bạn nào......cũng thú vịo nhưng ko đặc sắc lắm
trò thứ 2 la 1 bạn nam cõng 1 bạn nữ có 1 chiếc cốc trên đầu.......ai vêd đích trước mà ko rơi cốc thì thắng........hay lắm mọi người ạ........sang album anh mà xem nhé_chuối ơi pót lên đi iem))))))))nhưng mâu thuẫn cũng xảy ra đoi chút vì lớp mìn có bạn Hải có chút nhan sắc nên vài fút đầu đánh nhau để đc bạn hải cõng......đau thế đấy..........à quên đặc sắc nhất là màn fần thưởng......em nga ngố đc nhận phần thưởng to nhất........1 con 7260.........do chính tay chồng iem mua tại.......Hàng Mã =))

hum 8/3 chụp nhìu ảnh đẹp ;lắm mọi người vào album xem nhé.........chuối ơi post lên em nhé

chết chết thật thiếu sót khi quen man biểu diễn của em dương......tao dốt văn chẳng biết tả thế nào cho đúng........mọi ngươi vào bình luận hộ iem cái

thông báo ca sĩ Ưng Hoàng Phúc Hưng sẽ tung ra album mới phục vụ nhu cầu của thính giả.......hiện đã thu âm và quay video clip xong chỉ còn chụp ảnh cho album nữa thui....đăng kí mua mau kẻo hết.........iem chính thức làm bầu sô của ca sĩ hưng híp đó

keichan_A4

Phần hình ảnh em giữ độc quyền!Chờ mai em post cho mà xiem!!!
Tức nhất là em thua con Mập màn oẳn tù tì ---->ứ được bạn Hải cõng---->chúng nó đẩy cho em Phila caca---->em giơ cờ trắng đầu hàng lun!Oạch!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000