a4_&_staying-alive

keichan_A4

Tao vẫn vào đấy chứ!Đợt trước vào định post bài chửi....Dây Châu của mày mà 4room phê,cóc post được --->chán!!!!Ehhe!
Tao là tao dị ứng tàu xì lắm!Mày đổi chứ kí ra mịe nó E đi!Oạch!Nhìn hoa cả mắt bà!
Phù!Hum nay lần đầu bon chen vào lò Cửa Bắc!Hic!Kinh văn dị!được cái sạch sẽ hơn ở BK!Hơ hơ!

Hô ,, tự nhiên dưới nick lại có VNĐ nhỉ ,, lạ góa ??
Tao cũng thích anh này quá mày ơi ....... mặt lạnh lùng nhưng mà hát hay quá thể đáng ........
Hê hê hi hi ,, vào hùa với tao đi =)) =)) ,,, công nhận là anh nèy có cái mẹt dễ thương chết con nhà người ta :x
Mày làm tao có hứng roài ,, đã thế pót ảnh típ nè khé khé khé =))

Chít mất thui 8-}8-}8-}8-}8-} ,,, trông manly thế kia ,, chứ đâu có như mí thèng jai ko ra jai ,, gái ko ra gái như bọn W =)) :-"

@3nana : Bà cứ để tiếng Tầu đéy thì seo hohoho
Cho mầy tha hồ nhức mắt vì ko hiểu j =))

Phù!Hum nay lần đầu bon chen vào lò Cửa Bắc!Hic!Kinh văn dị!được cái sạch sẽ hơn ở BK!Hơ hơ!
Chen vừa thoai ko chúng nó dẫm cho bẹp vỏ =))

chocomog_257

Moderator
hihih, lâu lắm gòi em ko vào đây post :D chào pà chị Mông iu quái >:D<
chữ ký của pà chị là lyrics pài nào của Jay thía? có phải Maple hông? :D em thik bài đấy lém :x
ai nhìn được chữ ký tiếng Nhựt của em ko nè :D

à có ai mún chiến GB với iem ko, ngoài chị Mông ra,,, B-) em lên rìu bạc, sắp lên đôi gòi nhé :D

huyentrang

Member
sao post mãi ko đc nhỉ?????????

oa đc roai!!!!!!!!!!nhẻm ơi thui đừng post cái thằng đấy nữa.........tao thấy nó cóc đẹp trai = chồng tao,chồng nhỉ:))mịe lên đc 1 hôm lại biến roài

chuối đâu roài,chị bảo thật đôi giày búp bê của iem í mà........trông cũng đẹp nhưng ko hợp với cái điệu bộ cartoon của iem đâu.........mày ngồi gàn con lí nhiễm roài.......kém miếng khó chịu:))

lớp mìn 15/3 có áo nhá...........mất bao nhiu công sức và tiền xăng xe của chị...........chắc là sẽ đẹp thui...........cấm kêu ca ý kiến

hoaimy

Mày ơi ... có ào rồi à.... phải đóng bao nhiu tiền thế? Chẳng bào cho bạn gì cả..... Làm cho tao một cái nhé. Tao sẽ bảo ông béo nhà tao qua nhà con Nga ngố đưa tiền :D :D

Vậy là còn 3 tháng nữa là tao đc về nhà roài ...... yahoooo! sướng quá . ( hic .. chẳng biết post cái gì ..... đủ 2 bài rồi nhé :p )

huyentrang

Member
sao ko bảo trước bi h ko bít có kịp ko?????????để tao hỏi xem.........phạt gấp đôi đấy:))

đừng tính thời gian mày.........mày đc về nhà thì sướng còn bọn tao thì khổ như con cún:((

keichan_A4

Chị kiệ iem!Iem phải đú thế để còn kiếm người iêu chị ạ!Ehehe!
Thế là sắp có áo rùi!Ôalala!Hi vọng nó sẽ đẹp như thiết kế!

Mr. Hunk

kekekekeke...mod bắt đầu để ý. Thấy box lớp đang từ 18 trang xuống còn 16 trang...phen này 2 vợ chồng nhà spam phải chơi kiểu khác thôi.

ẹc ,, ai bảo bạn Jang là A4 câu bài nèo ;-) ;-) ;-)
Ấy ko thấy là bọn tớ rấc đoàn kết à =)) =))

@3nana : bà fang cho mầy 1 cái bẹp vỏ bi h ,, anh Dây Chun ,, óe nhầm ,, Jay CHou :) :) :) :) của tao hát hơi bị đỉnh ,, mặt súp pơ lạnh ,, đúng mẫu ng ưa thik của tao =))
Nể con My thuyết fục ,, tao nỡ nòng nào lại ko khoe chúng mầy JayJay's Series nhỉ :"> :"> :"> :">

@Mốc&Xe Đạp : Archer của tao trong PTV đã đạt lv 80 ,, nhưng do tình thế h wá khó khăn cho việc đạt XP nên tao đã quyết định gác cung ,, chờ 1 ngày đẹp dời tái ngộ huhuhuhuhuhuhuhuhuhu ,:(( ,, có nhẽ là đến tháng 9 :-s
nhưng ,, khi tao tiết lộ danh tánh thì ko đứa nào tin tao là con gái thế mới buồn chứ =)) =))
:"> :"> :"> :"> :">
Em Mốc có mún đấu GB với chị thì hẹn ngày mai nhá :) ,, khoảng 10h30' :D
Chị lên chiến bạc rùi :) ,, mặc dù lâu ko chơi nên có hơi thui chột chút :p

Có lẽ bây h đến phiên tao sờ pam =)) =))

óe óe =)) ,, giây phút bốc đồng của đời nữ sinh :-& ;-)

Mr. Hunk

hic, đến lượt con nhẻm tiếp nối sự nghiệp spam của ruồi và tex, cứ spam đi, chắc mai kia lại thấy merge post cho mà xem...bọn này spam chả có nghệ thuật gì cả?
Nhẻm chơi có mấy tháng đã lv80 há??? Đúng là....Nhớ hồi mình chơi Eng Priston phải 2 tháng mới lên lv4x. Cả mạng Awell bấy giờ mới có 1-2 thằng maxlv...Sang VN toàn exp x4, x3...chán. Chơi EVE hay hơn nhiều, nó bỏ cái chế độ lv đi, chơi hay và thú vị hơn hẳn.

Hihihihihihhhihiihihhhhihihihi =)) con gái bây h là thế đó ,, chắc chỉ mỗi tao trong cái lớp nầy :D
@XĐ: cày lên lv cũng thú vị đó chớ :D ,, dc cái cạnh tranh khốc liệt ,, hôm nay có anh pike cầu hun tao ----> đồng ý luôn vì tham của ,, ngượng :">

@All :Mai 8/3 rùi ,, :"> các "ấy" có plan j chưa ,, chắc mai tớ ở nhà =)) =)) :(( :(( :(( ,,, tao onl muộn quá ,, đi ngủ thui biebie ^^

Mr. Hunk

onl khuya thì ai qua mặt XD này B-)
Btw, cực ghét việc phải cày lv
huh? Trong priston giờ nó thêm khoản cưới vợ như ragnarok hả? Cũng được đấy, chàng tanker, nàng ranger hỗ trợ nhau tốt đó

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000