a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
Cheryl_map said:
To Long Xtin, tao sẽ lập một FC ủng hộ đôi gian phu... ý nhầm đôi tình nhân của mà và con Ngango, chuyện con vợ_ bố dượng của chúng mày đảm bảo sẽ thành công, có luật pháp A4 quy định hén,chủ hôn là tao nha:
Nhất bái thiên địa>:D< <:p
Nhị bái cao đường ( cao đường ở đây chắc là con Ruồi)
Long Nga giao bái, he he
Đưa vào động phòng( mục quan trọng nhứt đây rùi )
Tao xin thông báo từ nay Long và Nga ngo chính thức là vợ chồng, cho phép cô dâu chú rể hun nhau>:)
miẹcon dê kie bao nhiu công lao dạy cỗ của thầy .......thầy gì nhỉ?????ông dạy công dân tên gì ý nhỉ?????????thui kệ........bao nhiu công dạy dỗ của thầy mày dổ xuống sông xuống biển hết cả hả?????????dám ủng hộ mối quan hệ bất chính như thế??????đáng nhẽ là 1 người bnạ tốt fai lo vun dắp cho hạnh fuc vợ chồng người ta chứ??????????hay là mày thấy chồng tao ruồng bỏ mày nên mày ghen ghét hả???????thích thi tao cho tối thư 3,5,7 đấy cho đỡ thèm:> chứ đừng có fá hoại gia đình người ta nhớ:))

keichan_A4 said:
Con Nhẻm mày cứ liệu đấy!Mai bà đến bà thịt mày!
Chị Ruồi ra hồ mà đíu rủ em nhía!><Kàm mình phải ngồi tra tấn giờ hóa nhục như con trùng trục!><
Em My xinh quá!^^Nói là phải giữ lời đấy nhé!Chị em là nhiệt tình với mấy vụ ăn chơi nhảy múa lắm đấy cưng ạ!Hhehe!

=)) =)) =)) tao đề nghị 1 tràng fáo tay cho iem nhẻm .......có quả anh hơi bị đc........may thế hôm đấy mình ko bị chúng nó tóm quả nào=))
chuối ơi trông dễ thương lắm chuối ạ:))

trên đời này có nhiều cái chết,có cai chết cao cả và thiêng liêng,có cái chết đau đớn và nhục nhã.........có người chết vì bệnh tật,có kẻ chết vì sốc thuốc,có đứa nhiều thù oán mà bị giết chết..........tóm lạ là có nhìu kiểu chết(((((ấy đừng sốt ruột chuyện gì cũng fai có đầu có đuôi).......:))vậy mà có 1 cái chết vô cùng ........khác người........chuyện thế này:
có 1 thằng đang lang thang hít thở cái ko khí ngột ngạt của đất trời hà nôi,đang ngắm nhìn màu nước trong xanh đẹp đẽ của hồ gươm thiêng liêng lịch sử........bỗng hắn fát hiện ra 1 điều vô cùng vô cùng quan trọng.........."hắn cần giải quyết!!!!!".........hắn nhìn quanh tự ảo mình"nhà vệ sinh có đáy nhưng ông ko thíc ,cảnh đẹp thế này ông thic "thiên nhiên"cơ"..........thế là cu cậu thoải mái vừa giải quyết vừa ngắm trời đất 1 cách đầy tự hào"đc tè ở bờ hồ cơ đấy":))...........bỗng đâu xuất hiện 1 bác cảnh vệ.........."thôi chết rồi,làm sao h,bị ông ý tóm thể nào cũng chết.làm sao đây??????????"đố mọi ngươih nó sẽ đứng lại chịu fạt hay co giò chạy(dù chưa giải quyết xong)..........hehe sai toét nó nhảy ngay xuống hồ .....nhưng éo le thay lúc xuống đấy nó mới nhớ ra là mình ko biết bơi........chưa kịp kêu cứu thì cụ rùa đã đón nó vvè làm bạn với cụ roài:))...........này chuyện này thật 100% nhé............
câu chuyện em kể đến đây là hết rồi........mọi người vỗ tay khen em nào!

chúng mày thấy ko từ ngày coa tao lên chăm chỉ post bài anh chị iem nhiệt tình lên hẳn......cứ thế fát huy nhé........fai để box lớp mình lên đầu chứ
to chông iem nhớ:::::lên đay post bào đi sao dạo này lười thế hả?????ko lên li dị đấy:))

định về rùi mà thấy chưa đủ 5 bài lại fai quay lại(tinh thần trách nhiệm quá cao).......xem nào nói gì nhỉ????????daọp này hôm nào tao cũng đi học muộn mày ạ,lúc nào cũng thèm ăn thèm ngủ,chết sao thế này....????????hay mình....dậy thì lần 2:))???????????

Mr. Hunk

Thông cảm cho chồng bà đi, ruồi trâu ạ! Mạng nhà nó ko vào được trang này chứ nếu ko nó còn spam kinh hơn bà
@ nhẻm: trò gì phải nói cụ thể ra chứ, nhạc, phim hay truyện vui.....

hoaimy

Hic..... Trang ơi mày làm tao choáng quá /:) /:) tao ngồi nghĩ ra chuyện cũng ko thể spam đc như mày . Thôi từ h mọi người cố gằn theo gương Ruồi nhà mình post máy bài liên tiếp nhé :D ;))

Hic...... lạnh quá ..... sao lại có thể lạnh thế này ko biết :(( :(( . Hương thì đi barca rồi ....... chẳng biết nói chuyện với ai bây h ..... buồn quá :((

Mà tao thấy bảo ở nhà cũng lạnh lắm phải ko ? Nêu mà lạnh quá thì thôi đừng đi học ...... ở nhà cho ấm .. hhihihi :p

superstar

Guess whos back...
Chồng đây vợ ơi... Đã bảo là chồng ko vào được 4rum mà cứ trách chồng thế! Đã nói là chồg iu vợ mà... ko tin à? Mà vợ nhá! Chồng nghi lắm đấy nhá! Sao dạo này anh Giang anh ý dành cho bà xã tôi sự quan tâm đặc biệt thế hà? Suốt ngày hỏi thăm bà xã mới chết chứ! Đã vậy, có hôm còn đứng dậy mở cửa cho nhau mới đau em chứ. Mà mình ngồi ngay sau, hai đứa lại còn phi thư cho nhau vèo vèo mới cú chứ! Nói tóm lại là thế nào đây vợ? Đấy các bác xem... em thì iu vợ em như thế. Thế mà nó dám tằng tịu... em thì âu yếm nó thế trong khi nó cứ bắt nạt em, chẳng tình củm j cả... buồn chết thôi... :(
Còn cái con Dương kia đừng có mà nói linh tinh... Đừng có phá hoại hạnh phúc ja đình tao... Trong trái tim nhân hậu, giàu lòng vị tha và chan chứa tình yêu thương này (ngoài khoảng chục người nữa) chỉ có hình bóng bà xã yêu dấu của tao thôi... Nghe hông?

con Nhẻm thấy ảnh con Chuối hay ko? Tất nhiên là tao vẽ thêm vào rồi. Nhưng giống thật đấy chứ? Tao có bản mới, làm cho tay con Chuối teo như que tăm + mặt lưỡi cầy --> Thị Nở gọi cụ... Nhưng để giữ sĩ diện cho nó nên tao ko post nữa...
ha ha ha... tụi nó phê cái ảnh đen trắng của tao lắm bọn mày ơi... có lẽ nên phóng to rồi thay ảnh Bác Hồ trên lớp bằng cái đó... hô hô hô... nghệ thuật wá!

đùa chứ bi h hiếm khi chồng vào được 4rum lắm vợ à! đừng trách chồng nha cưng! :X

thôi xe tăng ơi, thứ 2 tôi trả ông SH... kinh quá rồi... hổng dám động tới nó nữa đâu... cứ nhắm mắt vào là thấy Cheryl bay mòng mòng à...
cái ava của My trông gầy quá My à! gầy thật or là trong ảnh nó thế hở My?
mọi người chờ đón ava mới của em nha! bất ngờ như chơi cờ luôn đó! ha ha ha
bà xã ơi... chồng post thế đủ chưa?

post thêm bài nữa cho tròn 5:
Kìa con bướm vàng, kìa con bướm vàng. Xòe đôi cánh , xòe đôi cánh...
Em ghét nhất là bài này

I luv u I luv u I luv u I luv u I luv u
I hate u I hate u I hate u I hate u I hate u

1011000111101011110101101
0010101010110101010101010
1010100100001111111011100
0101010111100011010100111
1101011010101010100101001

Mr. Hunk

Thế nào ruồi? Khiếp về trình độ spam của chồng bà chưa?
Này, Sh tôi đưa ông làm quái gì có cheryl? chỉ có mấy con Pyramyd head và faceless nurse thôi...cố lên, chơi đi, nếu sợ thì đóng bỉm vào hahahahahahahaha

keichan_A4

Mịe!Spam thế mới tởm chứ!Thằng dog tex!Khâm phục trình độ spam của vợ chồng mày!Đúng là "đôi lứa xứng đôi" ehehehe!
Sao mạng nhà mày ko vào được 4room là sao hả Long?Mà sao chị bảo mang mic cho chị mượn mà cứ quên mãi thế hử?????

superstar

SH ông đưa tôi lần này ko có Cheryl, tuy chưa thấy quái vật đâu nhưng cứ âm u rờn rợn ấy... nên tôi lại nghĩ tới cái SH lần trước ông đưa... e e e...
Con Chuối thối! Mày phải nhắc tao tao mới nhớ mang mic cho mày chớ! Tối nay nhắn vào máy cho tao, tao mới nhớ mang... Nghe chưa "Mái hiên chuồng xí"? Đừng bao h xưng chị với tao nếu như mày không muốn mọi người thấy phiên bản 2 của bức ảnh "Chuối & bãi "ấy" trâu"... Còn lần nữa là tao mở gallery cho mày đó... hừ hừ... hè hè... hù hù... tao dùng acc chùa nên thường thì ko vào được 4rum...

Vợ yêu ơi... vợ đâu rồi... Ko gặp 1 ngày mà nhớ quá!

chỉ còn 4 lần ngắm trăng nữa thôi là thi ĐH rồi...
thời gian trôi nhanh thật... mới ngày nào còn là một cậu bé dễ thương, nghịch ngợm... giờ đây tao đã là 1 chàng trai khôi ngô tuấn tú (kinh chưa?), ít nói, hiền lành, trầm lặng với 1 trái tim nhân hậu giàu lòng vị tha và chan chứa tình yêu thương đối với mọi người và vạn vật (vãi chưa?). Chỉ có mỗi điều không thay đổi đó là tao vẫn luôn dùng cách nói "thậm xưng" như ngày nào... he he he

trên đời này có nhiều cái chết,có cai chết cao cả và thiêng liêng,có cái chết đau đớn và nhục nhã.........có người chết vì bệnh tật,có kẻ chết vì sốc thuốc,có đứa nhiều thù oán mà bị giết chết..........tóm lạ là có nhìu kiểu chết(((((ấy đừng sốt ruột chuyện gì cũng fai có đầu có đuôi).......vậy mà có 1 cái chết vô cùng ........khác người........chuyện thế này:
có 1 thằng đang lang thang hít thở cái ko khí ngột ngạt của đất trời hà nôi,đang ngắm nhìn màu nước trong xanh đẹp đẽ của hồ gươm thiêng liêng lịch sử........bỗng hắn fát hiện ra 1 điều vô cùng vô cùng quan trọng.........."hắn cần giải quyết!!!!!".........hắn nhìn quanh tự ảo mình"nhà vệ sinh có đáy nhưng ông ko thíc ,cảnh đẹp thế này ông thic "thiên nhiên"cơ"..........thế là cu cậu thoải mái vừa giải quyết vừa ngắm trời đất 1 cách đầy tự hào"đc tè ở bờ hồ cơ đấy"...........bỗng đâu xuất hiện 1 bác cảnh vệ.........."thôi chết rồi,làm sao h,bị ông ý tóm thể nào cũng chết.làm sao đây??????????"đố mọi ngươih nó sẽ đứng lại chịu fạt hay co giò chạy(dù chưa giải quyết xong)..........hehe sai toét nó nhảy ngay xuống hồ .....nhưng éo le thay lúc xuống đấy nó mới nhớ ra là mình ko biết bơi........chưa kịp kêu cứu thì cụ rùa đã đón nó vvè làm bạn với cụ roài...........này chuyện này thật 100% nhé............
câu chuyện em kể đến đây là hết rồi........mọi người vỗ tay khen em nào!
Ắc ,, há há há bùn cười gê|-) |-) |-) ,, ệc ệc ,, thế nó nhảy xuống thì sẽ bị cái nước vừa thải ra ngấm vào người :-& =))
@ nhẻm: trò gì phải nói cụ thể ra chứ, nhạc, phim hay truyện vui.....
Hơ ,, văn nghệ quần chúng đê ^O^ =)) =)) =)) =)) ,,

SH là j ,, thằng XL đi Sh à ;-) ;-) ;-) :D

keichan_A4

Mịe!XL đi SH thì tao xin ké từ lâu rùi!Nghe nói thế chắc là game hử???
Văn nghệ à??Oh`!Văn nghệ đê,dạo này bàn tao với con Lí thành "bàn vui chơi bàn ca hát" òi--->ai có điều kiện thì xuống góp vui nhá!Eheh

hoaimy

cái ava của My trông gầy quá My à! gầy thật or là trong ảnh nó thế hở My?
My chẳng biết là gầy thật hay ko nữa....... :"> chắc là mấy hôm đấy gầy hơn. Ảnh đấy là chụp = webcam. Ảnh này My vừa chụp hôm nay xong... :x :x

Nhẻm ơi.... cái chữ kí của mày có nghĩa gì thíe??? :-? :-?

Hê hê ,,, để bà paste tiếng Anh ra cho mà hỉu B-) B-) B-)
Love is like a gust of wind; it blows, and then goes away
This kind of rhythm would leave anyone helpless
Without you, my soul goes out of control
The black clouds have descended, they pull me away
Quietly, stealthily, silently leaving
Teetering on the brink of danger
My world is already in a violent storm
Love comes too quickly just like a tornado
Can't escape the whirlwind, can't escape in time
I cannot bear it, I already have no place to hide
I don't want to think anymore, I don't want to think anymore
phù ,, nếu bà nhớ ko nhầm thì nó là như thế nèy :p
Enjoy :D
Hay phết :x

Ảnh bà My trông vẫn như xưa ,, tuy có hơi màu mỡ :) =)),, chắc tại nó ăn Mc Donald's nhìu wé :))

Khổ ,, bây h tao hâm mộ Jay Chou nên cái j nó cũng fải Tầu Tầu 1 tý nhỉ :D ,,
Jay u r so kool :x

Hê hê ,, mí hôm nay hoãn kiểm tra nhìu wé =)) sướng thật ,, công nhận hình như tao có linh tính hay sao ý ,, toàn ko học bài ,, thế mới tài ;-)

Ơ ,, hôm nay ko có đứa nào lên post à =((
Tao đành lòng 11 rưỡi đêm lên khua khoắng cho box lớp mình dc lên đầu B-) ,, oai ko :p =))
Luv all ^>^

huyentrang

Member
superstar said:
Guess whos back...
Chồng đây vợ ơi... Đã bảo là chồng ko vào được 4rum mà cứ trách chồng thế! Đã nói là chồg iu vợ mà... ko tin à? Mà vợ nhá! Chồng nghi lắm đấy nhá! Sao dạo này anh Giang anh ý dành cho bà xã tôi sự quan tâm đặc biệt thế hà? Suốt ngày hỏi thăm bà xã mới chết chứ! Đã vậy, có hôm còn đứng dậy mở cửa cho nhau mới đau em chứ. Mà mình ngồi ngay sau, hai đứa lại còn phi thư cho nhau vèo vèo mới cú chứ! Nói tóm lại là thế nào đây vợ? Đấy các bác xem... em thì iu vợ em như thế. Thế mà nó dám tằng tịu... em thì âu yếm nó thế trong khi nó cứ bắt nạt em, chẳng tình củm j cả... buồn chết thôi... :(
Còn cái con Dương kia đừng có mà nói linh tinh... Đừng có phá hoại hạnh phúc ja đình tao... Trong trái tim nhân hậu, giàu lòng vị tha và chan chứa tình yêu thương này (ngoài khoảng chục người nữa) chỉ có hình bóng bà xã yêu dấu của tao thôi... Nghe hông?

ui chồng ui vợ cũng iu chồng nhìu lắm à.nhìu như.........chả biết như gì:)) ma giua vợ với phila caca ko có gì đâu mà..........vợ lú nào cũng thủy chung và son sắt với chồng..........và 1 vài thằng chồng khác mà thui:x
chồng ui đập chết con dương đi........nó dám thọc gậy bánh xe làm tình cảm vợ chồng mình sứt mẻ

snowfromheaven said:
SH là j ,, thằng XL đi Sh à ;-) ;-) ;-) :D
:)) :)) :)) đúng đó.........long xe đập đi SH đấy

hoaimy said:
My chẳng biết là gầy thật hay ko nữa....... :"> chắc là mấy hôm đấy gầy hơn. Ảnh đấy là chụp = webcam. Ảnh này My vừa chụp hôm nay xong... :x :x

phải công nhận là xinh vãi.........hôm noel về mà mang theo túi quà cho anh em nữa thì còn xinh hơn nhìu:))

gớm 1 tuần ko lên tìm mãi mới thấy box lớp mìn...........đề nghị tất cả đi theo đường lối của đảng và chỉnh phủ đã đề ra nhé"mỗi đồng chí khi lên fai post ít nhất là 2 bài"......mà có khả năng thì cứ nhin vợ chồng tao mà họcn tập nhé

snowfromheaven said:
Hê hê ,, mí hôm nay hoãn kiểm tra nhìu wé =)) sướng thật ,, công nhận hình như tao có linh tính hay sao ý ,, toàn ko học bài ,, thế mới tài ;-)
tại sao fai học hả mày?quên đi nghỉ cho đầu óc thoải mái...........cũng có ai học đâu........làm bnaj và"bám " sách gióa khoa là chủ yếu:))
ôi giêsu ma thánh ala thần giớt ơi.........tao ghét bà "trâu"quá đi mất....lượn như đèn cù...........chả làm ăn đc gìB-)

http://chuvanan.org/cva/album/details.php?image_id=2544
trời ui vợ thíc ảnh này quá chồng ạ!!!!!!!đẹp đôi ghê

hoaimy

Trang ơi,,,,,, lần này mày phá kỉ lục roài ...... 6 bài liên tiếp. cẩn thận mod nó váo loclk cái topic này lại vì spam bài quá nhiều .... ;)) ;))

Xùy ,, ảnh j mà xưa như Diễm =)) thường thui :p
Vẫn bùn cười cái vụ thằng Tex gọi bà Sử là Jây-Châu =))
Hơi đụng chạm đến anh JayJay của tao :x ,, nhưng mờ kool fết :D ,, tặng thằng này 1 điểm sáng tạo =)) =))

Con 3nana mấy hum nay lại ko thấy tăm hơi đâu roài ,, fairy-monk chớ ,, con bebe nữa ,, vô góp chiện đê :) ,,, fải chấp hành tốt luật lệ do con Duồi đặt ra ,, mỗi đứa 2 bài nhá :D ;-) hê hê
Mặc dù hết cái noái nhưng tao vẫn cố 1 bài cho nó đúng luật , bố khỉ

hoaimy

Tao cũng thích anh này quá mày ơi ....... mặt lạnh lùng nhưng mà hát hay quá thể đáng ........ hic , dao này đi ngủ muộn quá chúng mày ơi ..... sáng thi phải 10h sáng tao mới mở mắt ...... săp thành con nhợn roài :(( :((

hoaimy

mà có ai nói cho tao bít cái "hệ thống ngân hàng" ở cái forum này nó hoạt động thế nào nhẩy :-?

@ Trà: em muốn làm quen với ai vậy cưng ..... ss nào trong này cũng xinh hết á :D À mà chị thấy ảnh em bên galworld thì phải :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000