a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
superstar said:
vợ nói cái j mà bại hoại đạo đức cơ? ko chấp nhận dc... vợ thật... tại vợ cả đấy nhé!
thằng chồng nói thế tóm lại là thế nào hả????????có ý định gì đây??????thế mà mồm lúc nào cũng kêu:chồng chỉ iu mình vợ thôi:-S ......tuyên bố nhé........ko nói chuyện nửa tháng luôn((((đến ngày 8/3 thì thui:)) ))))))

keichan_A4 said:
Chết cha mày Trang ơi!Thằng chồng mày nói thế chứng tỏ là mày càng lên án thì nó càng làm tới đấy!Chết!Chết thật!
con này dứng ngoài nhìn.......cấm bơm lung tung.........:(( mày xem tao yêu thanbgwf chồng tao nhất trong số......mấy chục thằng chồng khác thế mà nó......:((

3 ngày rùi ko đến lớp:)) mà đến làm cái quái gì nhỉ #o ????????đứa nào trả lời hộ tao đến lớp làm zi cái?????????

:)) thêm bài nữa cho box lớp mình lên đầu luôn

keichan_A4

Con này spam thấy sợ!MÀy chết trôi chết nổi ở phương trời nào thế mà 3 ngày rồi ko đến lớp?Làm bà vác ảnh đi rồi lại vác ảnh về!Liệu hồn trả bà tiền rửa ảnh hội trường ko thì còn lâu mới được cầm ảnh tham wan nghen!Hehehe!

Chó ảo đấy mày ơi .... hic... ko co người yêu nên đành ôm con chó này lúc ngủ... cái ava của mày ... cai thằng bé ở bên cạnh là..... heheheheh )
Thằng cháu tao ,, :"> khổ wé ,, tao cũng mong có con jai đầu lòng =))

@Ruồi mai danh ẩn tích kỹ wá đấy ,,, tao mách Mr Duck mày vẫn còn lang thang trên mạng =))

hoaimy

Tình trạng "bùng" ờ lớp mình có vẻ nan giải nhỉ ;)) nhất là từ khi ko có cộng điểm nữa :D
Mà sao cái topic này bây h có mỗi mấy đứa thế này? đi đâu hết cả rồi?... Nhẻm mày kêu gọi dân tình đi chứ

Từ bây h ngày nào tao cũng vào spam một bài =)) ( hay là vài bài nhỉ :-? )

Nhẻm ơi... mày lên mạng đi ... buôn chuyện tí..... trời mưa buồn quá :(( :(( =((

Hic ,,, hôm wa mưa lúc nèo thế ,, 11h hơn ,, lang thang trên mạng vẫn thấy con My onl ,, để status "đang học ko chat chit nhé" ,, định vào buôn mấy phát , nhưng thấy mầy đang học nên thui :-s
Vẫn đang ở quê nhà hả mày :) :D
Dạo này trình diễn avatar kin thiệt :> ;))

huyentrang

Member
keichan_A4 said:
Con này spam thấy sợ!MÀy chết trôi chết nổi ở phương trời nào thế mà 3 ngày rồi ko đến lớp?Làm bà vác ảnh đi rồi lại vác ảnh về!Liệu hồn trả bà tiền rửa ảnh hội trường ko thì còn lâu mới được cầm ảnh tham wan nghen!Hehehe!

hehe hum nay đi học đc mọi người chào mừng sướng ghê:))
chuối iem:huim nay tao với nga ngố ngồi buôn ở hồ tây vui lém a!tiếc là thiếu iem.........hihic từ h khó bùng tiết hóa roài.........mợ mít cho mịe số đt của tao cho bà hóa roài:( ..........tao ghét h hóa lém roài,cả sử ,cả lí à ko lí còn tạm đc vì anh ý còn vui tính,ghét cả h anh mày a,cả h địa.......cả h văn và toán nữa....chết cha ghét hết à????????mà tóm lại là tao thíc ra hồ ngồi buôn......hum nào 3con di típ nhé:p

hoaimy

mọe này về đây chơi mà chả thấy mời anh iem bữa nào chán thật
Tao về đc có 19 ngày mày ới...... huhuh.... ai cũng trách tao.... sorry mày Trang ơi.... hè về rồi "thanh toán" nhé :D

Tao đi ngủ đây .... chúc bọn mày một ngày vui vẻ :x :x

huyentrang

Member
hichic lúc nó đi ngủ cũng là lúc mình phải ngồi đây vì đi học muộn ông mão đóng cửa roài........thể nào cũng biij mr duck chửi......:((

hoaimy said:
Tao về đc có 19 ngày mày ới...... huhuh.... ai cũng trách tao.... sorry mày Trang ơi.... hè về rồi "thanh toán" nhé :D
nhớ hè đấy à:)) gộp lại cũng kha khá đấy.......chuẩn bị dần đi là vừa........gì chứ khoản ăn ko mất tiền lớp mìn đứa nào cũng sẵn sàng>:D<

tình hình là hình như box lớp mìn rất nhiều người vào đọc vì có tới hơn 1400 lần đọc mà số bài post chỉ đc có hơn 200 là sao????????đề nghị chú nào đã sa chân lỡ bước vào đây phải post vài dòng nhé..........nhất là dân a4.........phải nhìn lớp trưởng mà học tập chứ

ôi bao h mới đc vào trường đây:((mìn đâu có đi học muộn chỉ tại ông mão đong cửa sớm:))

5 là con số đẹp thêm bài nữa cho khí thế

Cheryl_map

Con Trang nó bị nhốt ở ngoài nhiều nên bệnh càng thêm nặng, vả lại hôm nay anh Toán X_men ko lên lớp, mất công ở lại ko dám bùng vì sợ kiểm tra. Cuối cùng vẫn ko thấy anh ló mặt. Anh Toán dạo này kiêu khủng khiếp, mỗi lần nộp bài cho anh ý thì anh ý lại lao ra ngoài, còn dân tình A4 thì cứ lẽo đẽo bám theo như xin chữ ký VIP vậy

To Nhẻm, lâu rùi mới thấy mày post bài, cố gắng post nhiều ảnh lên em ah

To Long Xtin, tao sẽ lập một FC ủng hộ đôi gian phu... ý nhầm đôi tình nhân của mà và con Ngango, chuyện con vợ_ bố dượng của chúng mày đảm bảo sẽ thành công, có luật pháp A4 quy định hén,chủ hôn là tao nha:
Nhất bái thiên địa>:D< <:p
Nhị bái cao đường ( cao đường ở đây chắc là con Ruồi)
Long Nga giao bái, he he
Đưa vào động phòng( mục quan trọng nhứt đây rùi )
Tao xin thông báo từ nay Long và Nga ngo chính thức là vợ chồng, cho phép cô dâu chú rể hun nhau>:)

To My, ảnh ở avarta do My mới chụp hả, trông xinh thía, ăn cơm Tây có khác, lớp mình đứa nào cùng xinh hơn hẳn, con Hòa với con Hương đều cao lên đc 2, 3 cm còn My, có cao lên tẹo nào ko?

Mr. Hunk

Bó tay lũ này, vào chả thấy gì ngoài spam...hì, bữa nay tiết địa tự dưng Mão xộc vào lớp làm mình tưởng con ruồi và con Đorêmon bị bắt rồi chứ.....Goddamn it, cái forum này ko cho up file quá 100k làm mình ko up được cái bài sơn tinh thủy tinh 2006 của bọn ĐH dân lập Thăng Long lên cho mọi người nghe thử...

To Nhẻm, lâu rùi mới thấy mày post bài, cố gắng post nhiều ảnh lên em ah
Hô hô hi hi cũng sẵn lòng thoai :D ,, chỉ xợ phát ngán lên mất :p

tình hình là hình như box lớp mìn rất nhiều người vào đọc vì có tới hơn 1400 lần đọc mà số bài post chỉ đc có hơn 200 là sao????????đề nghị chú nào đã sa chân lỡ bước vào đây phải post vài dòng nhé..........nhất là dân a4.........phải nhìn lớp trưởng mà học tập chứ
Chí lí ,, chắc h đứa nào cũng đã nghe danh lớp trưởng nhà ta chuyên ja thik post bài theo số đẹp =)) chết mất
Nhưng mờ tao thích số 9 :-ss :(( =)) =))

Bó tay lũ này, vào chả thấy gì ngoài spam...hì, bữa nay tiết địa tự dưng Mão xộc vào lớp làm mình tưởng con ruồi và con Đorêmon bị bắt rồi chứ.....Goddamn it, cái forum này ko cho up file quá 100k làm mình ko up được cái bài sơn tinh thủy tinh 2006 của bọn ĐH dân lập Thăng Long lên cho mọi người nghe thử...
Hê hê ,, bài đóa tao cũng đã từng thưởng thức ,, nghe cứ gớm gớm =))
Lâu cũng ko thấy mầy bén mảng đến box nầy ,, chẹp chẹp
Finally,, chúc chúng mầy ngày càng tăng ja sản xuất ,, cống hiến thật nhìu bài pót cho box chúng ta càng thêm jàu mạnh :) :> :> :>

hoaimy

Nhẻm ơi......... nói thật chứ mày là đứa dã man nhất topic của lơp mình luôn....... toàn các quả ảnh độc nhất vô nhi.

keichan_A4

Con Nhẻm mày cứ liệu đấy!Mai bà đến bà thịt mày!
Chị Ruồi ra hồ mà đíu rủ em nhía!><Kàm mình phải ngồi tra tấn giờ hóa nhục như con trùng trục!><
Em My xinh quá!^^Nói là phải giữ lời đấy nhé!Chị em là nhiệt tình với mấy vụ ăn chơi nhảy múa lắm đấy cưng ạ!Hhehe!

hoaimy

Tôi chẳng nghe đc ông ạ.... sao thíe nhỉ :-/

to chuối: đc thôi;)) Miến là chúng mày thi đỗ.......... mà anyway nếu mà co ko đỗ thì anh em ta lại làm bữa giải sầu nhẩy? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000